ko tìm thấy password vps Vultr

nhatbon23

Hero
Verified
Reactions
498
MR
2.123
mình muốn kết nối bằng remote desktop mà ko thấy username, password của vps vultr . Toàn phải dùng view console :oops: . Lúc trước thấy nó nằm dưới IP address gì đấy ( xem dưới hình) nhưng giờ ko thấy nữa. A e ai biết nó nằm ở đâu ko ?
P/s:
Mình tạo win 7 bằng custom OS . Lúc tạo win ko có cài pass gì hết

Mặc định username hình như là administrator còn pass thì vào internet từ console google bản auto config vps của bác dinhtai rồi tải về có phần set pass mấy lần quên mình toàn làm vây:D

Mặc định username hình như là administrator còn pass thì vào internet từ console google bản auto config vps của bác dinhtai rồi tải về có phần set pass mấy lần quên mình toàn làm vây:D
:( cần tìm là tìm chỗ nào nó ghi pass ấy . Khi tạo vps xong nó gửi mail báo mình có thể xem password trong site mà tìm hoài có thấy đâu . Làm khó nhau vl :D

:( cần tìm là tìm chỗ nào nó ghi pass ấy . Khi tạo vps xong nó gửi mail báo mình có thể xem password trong site mà tìm hoài có thấy đâu . Làm khó nhau vl :D

Bạn tạo = Custom OS thì khi setup hệ điều hành thì cái bước tạo User chính là tạo ID và pass đăng nhập = Remote đấy.
Bạn nhập đúng user và pass đấy là vào đc

mua vps ở mấy site chính hãng cài sẵn win mới có kiểu đó, cài iso thì làm theo cách của mình nghĩ là ngon rồi,ko cần pass cũ vẫn set mới đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,306
170,437
Latest member
1Vincent02

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom