Suggest Ko thể send tiền sang tk webmoney khác

lonton

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Hôm nay mình gửi tiền sang tk khác thì bị báo : Incorrect correspondent's WMID . Lỗi này bị sao vậy ? mặc dù mình đã gõ đúng mã xác nhận rồi .

Hôm nay mình gửi tiền sang tk khác thì bị báo : Incorrect correspondent's WMID . Lỗi này bị sao vậy ? mặc dù mình đã gõ đúng mã xác nhận rồi .

Có thể ví thằng nhận bị sai, hoặc nó get banned rồi bạn :D.
Bạn thử gửi qua ví mình 1k Z xem :p

Có thể ví thằng nhận bị sai, hoặc nó get banned rồi bạn :D.
Bạn thử gửi qua ví mình 1k Z xem :p
mình gửi thử tiền vào ví của exchange khác vẫn ko dc cậu à :( chả biết nó bị lỗi gì nữa :( , email support thì nó chỉ bảo cài lại máy , scan virus , do IP bị lock , rồi bảođổi lại key , xác nhận chuyển tiền bằng sms , Mình làm cả rồi mà vẫn ko dc :(

mình gửi thử tiền vào ví của exchange khác vẫn ko dc cậu à :( chả biết nó bị lỗi gì nữa :( , email support thì nó chỉ bảo cài lại máy , scan virus , do IP bị lock , rồi bảođổi lại key , xác nhận chuyển tiền bằng sms , Mình làm cả rồi mà vẫn ko dc :(

Thử login vào mini keeper ở máy khác send xem.

ko hiểu bọn support của webmoney làm ăn kiểu gì nữa , mình làm theo yêu cầu của nó mà vẫn ko send dc tiền , nó cũng ko bảo scan cmnd , email hỏi lại mà 2 hôm rồi vẫn ko thấy câu trả lời .

cùng chung 1 số phận xác nhận code 5 số gửi về điện thoại di động
chẳng chuyển được chắc phải update passport mới send tiền được

cùng chung 1 số phận xác nhận code 5 số gửi về điện thoại di động
chẳng chuyển được chắc phải update passport mới send tiền được
qua nhờ @Quydv upgdate PP cho nhanh lắm 120z có ngay tức khắc :D

tk còn hơn 60z , giờ là up passport mất tận 120zlaain chắc là bỏ thôi :( dùng 1 năm chả sao nhưng giờ mới bị vậy chắc bỏ xài z luôn quá .

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back