Ask ko thể chơi đc bàn tiền thật tại pokerstars

pokerstars113

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
mọi người ơi cho mình hỏi chút lâu rồi mình ko có chơi poker , mấy bữa nay rảnh rảnh tính vô poketstars chơi giải trí tí thì vô trang chủ dowload game về nó toàn hiện ra trang đuôi .bet . tải về điện thoại android thì nó toàn ra cái bản đánh chip free là sao ạ , mình mò mẫm mãi mà ko tài nào chuyển sang bản đánh cash đc , ai giúp mình với

PC thì bạn fake ip qua nhật bản rồi vào poketstars .com tải là có bản chơi real money
mình sài điện thoại bạn ơi , mình sài vpn fake ip cho điện thoại sang nhật rồi mà vào trang pokerstars.com nó vẫn tự nhảy qua trang .bet chơi free chip

tui thấy hình như có gian lận trên ván bài trong đó , họ có thể chỉnh các quân bài

Mình chỉnh DNS google
8.8.8.8
8.8.4.4
Vào pokerstars.com bình thường
Bạn thử dùng vpn china hoặc tải apkvnpcombo cho pc. Bật lên vô tải xuổng đc thì tắt vpn là chơi được.

tui thấy hình như có gian lận trên ván bài trong đó , họ có thể chỉnh các quân bài
sàn nào nó cũng gian lận mà , cách gian lận của mấy cái sàn này là nó sẽ set tỉ lệ win lose của mình , khi mà đã đến lúc phải thua thì đánh kiểu gì cũng sẽ thua dù bài đẹp đến đâu , nó làm vậy để làm sao cho mình đánh nhiều ván tốn nhiều tiền bàn cho nó nhất . chủ yếu lâu lâu nạp vào 100$ vào đánh vài tour giải trí cho vui chứ ý mà lên ko quan tâm lắm

Mình chỉnh DNS google
8.8.8.8
8.8.4.4
Vào pokerstars.com bình thường
Bạn thử dùng vpn china hoặc tải apkvnpcombo cho pc. Bật lên vô tải xuổng đc thì tắt vpn là chơi được.
mình đổi dns cho pc thì vào đc trong .com , mà cơ bản mình muốn tải về cho điện thoại ý , mà đổi dns cho điện thoại thì lại ko vào đc bực thiệt

sàn nào nó cũng gian lận mà , cách gian lận của mấy cái sàn này là nó sẽ set tỉ lệ win lose của mình , khi mà đã đến lúc phải thua thì đánh kiểu gì cũng sẽ thua dù bài đẹp đến đâu , nó làm vậy để làm sao cho mình đánh nhiều ván tốn nhiều tiền bàn cho nó nhất . chủ yếu lâu lâu nạp vào 100$ vào đánh vài tour giải trí cho vui chứ ý mà lên ko quan tâm lắm
rứa đâu có ăn đc :(
hèn j tới lúc thua là thua liên tục bài đẹp mấy cũng thua

rứa đâu có ăn đc :(
hèn j tới lúc thua là thua liên tục bài đẹp mấy cũng thua
thì ai may mắn dừng đúng lúc thì ăn đc ít thôi , hoặc là hên hên ăn dc cái tour nào đấy , chứ thuật toán của bọn này ai chơi nhiều là nhận ra ngay , đến lúc ăn dc 1 số tiền là bài đánh cỡ nào cũng thua ah , mình chơi pokerstars tuy ko nhiều tiền nhưng cũng cả 7 8 năm rồi lạ gì chúng nó , cơ mà đam mê giải trí lên thỉnh thoảng làm 100$ chơi cho vui vậy

thì ai may mắn dừng đúng lúc thì ăn đc ít thôi , hoặc là hên hên ăn dc cái tour nào đấy , chứ thuật toán của bọn này ai chơi nhiều là nhận ra ngay , đến lúc ăn dc 1 số tiền là bài đánh cỡ nào cũng thua ah , mình chơi pokerstars tuy ko nhiều tiền nhưng cũng cả 7 8 năm rồi lạ gì chúng nó , cơ mà đam mê giải trí lên thỉnh thoảng làm 100$ chơi cho vui vậy
ừ , bọn nó nắm hết , chứ mấy quân bài đánh ở ngoài thấy tận mắt nó còn tráo bài đc huống hồ chi là đánh trên mạng ảo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom