Ask ko rut tien dc cahfiesta , help please!!!!!!

thienacuqy124

Junior
Reactions
19
MR
0.000
cac bac oi sao cai cashfiesta ko rut dc tien` a? Mac du cai diem cua e da dc 62 000 roi` , offer thi ` lam may cai ma` cha thay hien lien done cai na`o het . Them vao do cai gold club luc la`m thi` tang vun` vut con` luc du diem chuyen wa thang moi thi` cai gold club luu lai thang cu con` lai la` N/A :((. La` sao???

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
cac bac oi sao cai cashfiesta ko rut dc tien` a? Mac du cai diem cua e da dc 62 000 roi` , offer thi ` lam may cai ma` cha thay hien lien done cai na`o het . Them vao do cai gold club luc la`m thi` tang vun` vut con` luc du diem chuyen wa thang moi thi` cai gold club luu lai thang cu con` lai la` N/A :((. La` sao???

1 - ko viết tiếng việt

2 - lười ko chịu tìm hiểu kỹ trước khi làm

1 + 2 : miễn trả lời câu hỏi :binhsua06:

anhpt

Newbie
Reactions
2
MR
0.000

Bạn đọc lại các bài cũ của Pro nhé! Điểm 62,000 không có nghĩa là đủ tiền rút, offer làm rồi không có nghĩa là được duyệt, đặt lệnh rút tiền không có nghĩa là có tiền trong tài khoản và cũng không có nghĩa là bạn sẽ nhận được ngay khi đặt lệnh... Xem ra bạn chưa tìm hiểu nhiều về Cashfiesta.

nganhng1302

Banned
Reactions
201
MR
0.000
tớ cập tình trạng khác hồi tháng 7 tớ đủ 50$ nhấn lệnh rút tiền chờ 15 ngày sau nó báo chuyển vào paypal tớ rồi mà vào kiểm tra ko có
xong ở thông báo nó con ghi đã thành toán tiền vào tháng 6 ...
cashfiesta thât vớ vẩn ... ai có cách j giúp mình ko

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
tớ cập tình trạng khác hồi tháng 7 tớ đủ 50$ nhấn lệnh rút tiền chờ 15 ngày sau nó báo chuyển vào paypal tớ rồi mà vào kiểm tra ko có
xong ở thông báo nó con ghi đã thành toán tiền vào tháng 6 ...
cashfiesta thât vớ vẩn ... ai có cách j giúp mình ko

meo cho nó bảo là chưa nhận đc xèng trong pp và chụp ảnh tài khoản PP cho nó xem bảo nó check lại xem nào 50$ chứ ko ít đâu

babycaro

Junior
Reactions
43
MR
0.000
Chat with me via Skype
Lần sau nhớ viết tiếng việt nha bạn . 20-28 cuối tháng mới duyệt offer lúc đó mới xem bạn có rút tiền được không . còn điểm gold thì chạy cashbar nó vẫn lên đều đều không chỉ riêng làm offer mới lên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week