Ask Ko login vào Roadbet.com được

minhsonpro

Junior
Reactions
51
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
hi mn, cho mình hỏi mình ko login vào trang Roadbet.com được, nó báo: "You can not login". mình có email nó hỏi thì nó reply lại vậy đây:
Dear Mr. son le,

Where are you from?

Send a copy of your ID card.

Best regards,
Your RoadBet Team
---------------------------------------------
Ai bị rồi help mình với

Attachments

583 KB · Views: 90

nó bắt gửi cmnd để xác minh nè :D
uhm cậu, nhưng ko bjk mình send cmnd qua nó kêu ko đúng với information trong account, do lúc register mình ghi tùm bậy, với cmnd VN có dc ko nhỉ

trang này không biết phải không chứ cảm giác như admin việt nam hay sao ấy. kiếm sbobet chơi keo dễ đánh hơn

trang này không biết phải không chứ cảm giác như admin việt nam hay sao ấy. kiếm sbobet chơi keo dễ đánh hơn
cái này mình đánh cho zui thôi. chơi 1x2 kiếm mấy đội lớn là ăn chắc

hi mn, cho mình hỏi mình ko login vào trang Roadbet.com được, nó báo: "You can not login". mình có email nó hỏi thì nó reply lại vậy đây:
Dear Mr. son le,

Where are you from?

Best regards,
Your RoadBet Team
Ai bị rồi help mình với
mình cũng bị như bạn ,nhưng ban luôn rùi

Dear Mr. son le,

Where are you from?

Best regards,
Your RoadBet Team
Ai bị rồi help mình với
cậu chơi nhiều tài khoản, hay khuyến mãi nên nó mới đòi xem để xác minh tài khoản. chơi 1 acc như tui có xác minh gì đâu, trong khi đó ăn có 1 lần 50$, con số không lớn, nhiều người cũng chơi trang này

cậu chơi nhiều tài khoản, hay khuyến mãi nên nó mới đòi xem để xác minh tài khoản. chơi 1 acc như tui có xác minh gì đâu, trong khi đó ăn có 1 lần 50$, con số không lớn, nhiều người cũng chơi trang này
thế mới đau cậu :confused:

Rút tiền thế nào bác? Hôm qua dep vào chơi đc 1 trận, sáng nay rút thì pending, gửi support chưa thấy trả lời, chat cũng im ru
thì rút như bình thường thôi cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back