• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ko hiểu MP4 bị lỗi gì ???

killer14

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Sau khi add 4rum xong mình check lại thì nó báo là user và pass đã đúng nhưng khi post thì như thế này

Rồi mình quay lại check login lại thì nó báo là có "Captcha login" giờ cũng chả hiểu làm sao nữa ( mình post ở 4rum có dạng vBulletin , só ID của newtheart mình cũng đã lấy chính xác )
Ai có thể khắc phục dc cái lỗi dòng màu vàng ko , lúc post dc lúc thì nó báo như vậy
P/s : Net frame mình đã cài đầy đủ rồi ( cài bản 4.0 ) , MP4 mình đã update lên phiên bản 4.0.0.4
Thanks all !!!

thỉnh thoảng gặp vài forum như vậy. check use và pass thì báo có capcha.
có cả forum khi post auto báo lỗi, nhưng vào forum thì vẫn thấy new topic của mình.

Post lại = auto sau đó vào site ấy xem có bài mình hay ko. Nếu ko có thì có lẽ auto ko posct dc forum đó . Có vài trường hợp như vậy, mà xui 1 cái thường mấy cái đó lại rơi vào những forum xịn.

Post lại = auto sau đó vào site ấy xem có bài mình hay ko. Nếu ko có thì có lẽ auto ko posct dc forum đó . Có vài trường hợp như vậy, mà xui 1 cái thường mấy cái đó lại rơi vào những forum xịn.

Nó báo vậy là không lên rồi lại còn vào forum kiểm tra làm gì. nó lưu trong foder temp. đây là lỗi user chua được quyền post bài trong box. thử text box khác coi.

bỏ www hoặc thêm www vào url thử, để ý có /forum gì đó k thì thêm vào, lỗi màu vàng thì vào nick xem coi có bài chưa, có vài forum mình post nó cũng báo lỗi màu vàng nhưng vào xem thì vẫn thấy có bài

Nó báo vậy là không lên rồi lại còn vào forum kiểm tra làm gì. nó lưu trong foder temp. đây là lỗi user chua được quyền post bài trong box. thử text box khác coi.

box đó mình post bằng tay dc mà cậu , chỉ có tools ko post dc thôi

Sai rồi . Có 1 số forum khi post = auto nó báo là ko lên , nhưng khi vào site kiểm tra vẫn lên nhu bình thường.

cách tố́t nhất để khắc phục là tự điền nhiều forum rùi kiểm tra lun.cái nào dc thì giử cái nào ko thì bỏ có rất nhiều forum ko viec j phải lo sửa mấý cái ko post dc chỉ phí thời gian thui.. cố gắng phân bit dc loại forum và cách điền site URL là dc rùi

có mấy cái trường hợp như sau:
1. Có thể bạn đã điền sai adress ở MP4
2. Forum có Prefix, nhưng bạn chưa điền ở MP4
3. Links đã đc gửi và đang chở BQT check rồi mới cho lên public forum
4. Forum đang busy,
5. Trong topic bạn đã kèm quá giới hạn Images cho phép. hoặc IMAGES hosting ko được chấp nhận tại website đó
6. Ko có quyền post ở box đó. hoặc topic đó bạn đã post rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom