ko cho payout

vuontinh

Junior
Reactions
199
MR
4.577
đã đủ số tiền payout nhưng khi bay out thì nó báo như thế này là sao các anh, em chơi buxhost, cái này pay nó cũng báo lỗi như vậy hết :binhsua29:

Payout request refused
The payout maximum for your account is 150% of your investment. As your investments is $0.00, the maximum amount you can request here is $0.00

ah nghĩa là nó đòi bạn phải nạp $ vào cho nó ăn, sau đó nó mới pay theo tỉ lệ % đã qui định.
Bạn vào trang Upgrade Account, nó có ghi phần đó.

Upvote 0
đã đủ số tiền payout nhưng khi bay out thì nó báo như thế này là sao các anh, em chơi buxhost, cái này pay nó cũng báo lỗi như vậy hết :binhsua29:

trong mục upgrader account - phần payout "Payout total maximum (percentage) ....%) nói chung nó cứ để % ở đây ( tùy cấp mem ) là phải invest mới dc pay

Upvote 0
cái dống nhà buxhost thọ quá nhỉ , đầu tư mới rút đc $$$ nhá , và thường thì lần 3 rút mới hoàn vốn ko biết lúc đó có ăn cam ko nhỉ

Upvote 0
cam đó,cẩn thận ^^!

Upvote 0
bạn search google và xem payment proof của site đó xem sao

nếu nó sống lâu và giao diện (banner..) được đầu tư tốt và đã được nâng cấp lên phiên bản buxhost mới nhất thì theo mình nó chưa có ý định scam :)

p/s: phiên bản buxhost mới nhất là cái "collect clicks" ấy :D

---------- Post added at 07:46 AM ---------- Previous post was at 07:43 AM ----------

bạn search google và xem payment proof của site đó xem sao

nếu nó sống lâu và giao diện (banner..) được đầu tư tốt và đã được nâng cấp lên phiên bản buxhost mới nhất thì theo mình nó chưa có ý định scam :)

p/s: phiên bản buxhost mới nhất là cái "collect clicks" ấy :D

Upvote 0
Mấy trang như vầy chỉ hoạt động 1 thời gian đầu để lấy lòng tin,khi nào số tiền invest vào nhiều thì nó ôm tiền chạy liền,tìm hiểu kĩ rồi đầu tư nghen

Upvote 0
nói nói là bạn có thể rút 150% số tiền đầu tư và số tiền dó là 0.0$ bạn có thể rút 0.0$

Upvote 0
thế mình giờ đầu tư $10 thì nó pay $15 à

ko dễ ăn đâu bạn ah tùy vào thằng đó chơi kiểu nào

VD thebuxgroup nổi tiếng ko Scam lần đầu add 6$ rút 4$ lần 2 cũng thế lần 3 cũng vậy và lần 4 ko cần nữa , nói chung là lỗ như buxify nhưng mà phải theo mới lãi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,424
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back