[KN] MMO - Xin chân thành cảm ơn những người xa lạ !!!

Status
Not open for further replies.

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Cái Title của mình có lẽ không giống như nhiều anh em khác ...Được và mất với bao thăng trầm trong bước đường kiếm được đồng tiền với cái nghề MMO này :binhsua162: Nhưng có lẽ vì mình may mắn hơn các anh em khác chút ít ...
Viết bài này mình cũng chỉ muốn chia sẻ và cảm ơn đến những con người đó đã giúp mình rất nhiều :m103:

Bài viết thực sự có lẽ rất dài :m152: nhưng là chia sẻ của mình với tất cả anh em :m048:

*Cách đây 1 năm mình gần như một thằng tự kỷ.23 tuổi mình gần như mất tất cả.Người yêu 7 năm trời chia tay và sắp đi lấy chồng còn mình ở lại với cái nợ gần 100tr ... + Với nợ 4 môn và ko ra được trường => suy sụp hoàn toàn.Cuộc sống của mình từ đó chỉ quanh đi quẩn lại với cái vòng luẩn quẩn đêm online - ngày ngủ và những câu chửi của bố mẹ :m003:

Mình bắt đầu thay đổi khi tham gia vào diễn đàn LX :m131: ...Nói thì có thể nhiều anh em bật cười ... Nhưng thực sự đúng như thế.Và cả nhưng đồng tiền online đầu tiên mình kiếm đc cũng từ LX :binhsua07:
Là thằng con trai mình xin cam đoan 10 thằng thì 9 thằng xem Sex 1 thằng xem nhưng chối là :" Tao không thích xem" :m131:
để nói rõ hơn thì khá dài nhưng nôm na là mình kiếm được hàng ngày những cái thẻ điện thoại 50-100k bằng việc phân phát acc Premium các site dowload phim và acc các site phim 3x ...

* Nhưng đó mới chỉ là niềm vui nhỏ nhỏ ... Còn để thực sự thay đổi con người mình thoát ra đc cái vòng luẩn quẩn kia là khi mình đến với MMO thực sự ...Một thằng ku em cùng chơi bên Voz và LX đã cho mình cái Link gõ captcha vì nó biết mình hay online và hỏi có muốn kiếm ko?Anh và em nghiên cứu xem :binhsua15:
Đơn giản vậy thôi ... Và mình đến với Captcha cũng chập chững gõ những chữ cái đầu tiên và sau 2 tuần cầm được 400k.Cảm giác lúc đó không biết phải tả thế nào ?thực sự là hạnh phúc vì nó trôi qua cái cảm giác mà giờ anh em gọi là Scam.Vì không biết mình đang làm cho ai , ở đâu và làm thế làm cái gì ???:m128:
Thời gian đó khá là khó khăn và thậm chí mình còn không có thẻ ATM - Không có cả CMND ... Nhờ mẹ mình làm cho cái thẻ nhưng câu trả lời nhận đc là không.Lý do rất đơn giản là không biết ... và không tin kiếm đc tiền bằng cách online này.Mẹ mình còn nghe người ta nói và nhầm tưởng với Box *** bây giờ.Sợ mình lại dây vào bóng bánh các kiểu rồi bảo " Làm thẻ mày nợ thẻ ngân hàng nó đến nó lấy nhà " :m003: Như thế đấy :m003:

Và rồi cũng PTC cũng auto từ đây mình mới quen 2 người mà mình rất biết ơn ...thằng Cu H và CT ...Mình biết Cheat biết Buxhost biết Ref...là nhờ CT dẫn dắt mình , dạy mình Team cài cho mình từng tý 1 ... nói chung mình chỉ auto và nhận tiền thôi.Có thời gian cứ 5 ngày mình lại rút đc 10$ với PTC ... Chính những đồng tiền này giúp mình giả đc hơn 5 tr tiền nợ mình còn sót lại.
Thấy có nhiều anh em lên Lập Pic vay tiền mà ko ai cho, không ai chả lời ... Chỉ sợ Scam .nhưng CT cho mình vay hơn 1 tháng nay nhưng chưa bao giờ hỏi mình 1 câu trả nợ .Mặc dù thằng trong Nam thằng ngoài Bắc :m003:
Giờ mình biết cậu ấy đang Code tool và chúc cậu ấy làm ăn phát đạt ... Cũng muốn rủ cậu ấy làm Offer nhưng mình gà và số lại đen cứ những lúc biết cách làm các Net thì Net đấy DIE. Biết làm Radium thì Radium 2 Page biết làm Sr thì Sr các Admin VietNam nát be bét hết ...

* Cũng PTC mà giờ mình quen đc thằng Cu H bây giờ ... Mình thật sự may mắn vì cũng như CT thằng cu H nó dạy mình từ a-z rồi tìm site rồi Test Off giờ là Cheat Off nó cũng dạy mình ... Lập G rồi tuyển mem tìm site paid Daily để làm ... Tất tần tật gần như thằng cu H nó lo cả.Mình chỉ học và làm theo ...
Dài quá rồi mình cũng không muốn nói nhiều ... Chỉ muốn nói thực sự cảm ơn 2 người ở trên...Mặc dù chưa bao giờ biết chưa bao giờ gặp nhưng đã giúp đỡ mình rất nhiều...để giờ đây mình đã tự kiếm được đồng tiền thực sự từ MMO để thanh toán được hết nợ nần ... Tự lo tiền mạng tiền thuốc lá ...Thâm chí tiền mua đồ dùng ... Và giờ mình đã đi học lại để năm nay ra trường
Tương lai đó chắc còn lâu .Còn hiện giờ mình vẫn muốn gắn bó với MMO vì nó cho mình rất nhiều.Vẫn theo bước thằng em để kiếm 10$/ ngày :m125:... P/S Mày đừng cười anh H ah. Mày làm 1 ngày 20$ nhưng sao anh làm nó ko Lead :m035:anh chỉ mong thế thôi ....

*** Lời Kêt mình xin gửi toàn thể anh em : MMO là dựa trên sự tin tưởng lẫn nhau...Là chia sẻ miếng cơm dù nó còn nhiều hay ít ...Và hãy luôn biết rằng : không phải ai cho đi cũng mong được nhận lại.Và không phải ai được nhận cũng không muốn một ngày nào đó mình có thể báo đáp .
Cảm ơn tất cả anh em , cảm ơn Admin đã lập ra Forum để tất cả anh em có chỗ giao lưu và chia sẻ kinh nghiệm với nhau ...!!!

Last edited by a moderator:
ủa bác làm gì mà nợ 100tr??

hay là viết sai, người yêu ra đi để lại cái gì mà 100tr vậy :binhsua10:

10$ thì cũng bình thường thôi ,kể ra thì nếu tính 1 tháng có 30 ngày mỗi ngày 10$ =300$ là khoảng hơn 6trieu là cũng ngon với 1 sinh viên rồi .còn mình thì mỗi ngày 25$ từ rất lâu rồi có lẽ là do có thời gian làm nhiều hơn mọi người nên mới được thế ,chắc có lẽ cs này nó là MMO nên mới kiếm tiền hăng thế đó mà .Good luck các tình yêu :binhsua15::binhsua15::binhsua15::binhsua15:

ủa bác làm gì mà nợ 100tr??

hay là viết sai, người yêu ra đi để lại cái gì mà 100tr vậy :binhsua10:
Thực ra nó dài lắm bạn nhưng kể ra thì nó chả liên quan gì nên đoạn đấy mình chỉ viết qua loa như thế thôi bạn.:m003:
Nó bắt đầu từ năm 2010 cơ bạn.Cái năm WC ý ... Mình gần như suy sụp ... Chơi bời bài bạc bóng bánh ... Mình bán cả xe ... điện thoai có khi không có mà dùng.Có đêm người yêu mình phải đi tìm để gọi mình về nhà :m152:
Giờ nghĩ lại thực sự mình biết mình đã sai.7 năm để cô ấy ra đi đến giờ mình cũng đã có 1 người khác ở bên nhưng mình vẫn không quên đc những gì đã có với cô ấy :m003:

10$ thì cũng bình thường thôi ,kể ra thì nếu tính 1 tháng có 30 ngày mỗi ngày 10$ =300$ là khoảng hơn 6trieu là cũng ngon với 1 sinh viên rồi .còn mình thì mỗi ngày 25$ từ rất lâu rồi có lẽ là do có thời gian làm nhiều hơn mọi người nên mới được thế ,chắc có lẽ cs này nó là MMO nên mới kiếm tiền hăng thế đó mà .Good luck các tình yêu

nhận em làm đệ tử với bác,

hay và ý nghĩa .trước mình cũng máu game lăm nào thì võ lâm 1 kiếm thế rồi đến đota ngày 18/24h game .nhưng từ khi biết đến MMO minhf đã bỏ hết game
và mình mới thấy time ko chờ đợi ai cả :binhsua10: .mình đã có hơn 1 năm gắn bó với MMO rồi ,nào thì PTC rồi đến captcha tiếp đến PTU rồi HIYP và bây giờ mình bận ko có time chơi PTU nưa nên quay lại PTC kiếm cốc cafe hj hj:binhsua03: thanks mọi người đã giúp đỡ mình đến với MMO

Bài viết hay A++++++

hình như thấy những pro mấy chục $ 1 ngày toàn jr.member nhỉ:binhsua14:

Pro gì bạn :m003:
Chỉ có SEO là mình thực sự tự tìm hiểu thôi.Còn lại mình may mắn hơn các anh em khác vì có những anh em tốt hướng dẫn :m003:

híc, ai dạy mình làm off với. Chỉ mong kiếm ngày 10$ thôi. Đụng vàp PTC thì scam. hiyp cũng scam, *** thì ko dám. Cạp liên tục cũng chỉ được 2-3$/ngày. speed toàn 7-9, không thể gõ nhanh hơn được nữa :((

híc, ai dạy mình làm off với. Chỉ mong kiếm ngày 10$ thôi. Đụng vàp PTC thì scam. hiyp cũng scam, *** thì ko dám. Cạp liên tục cũng chỉ được 2-3$/ngày. speed toàn 7-9, không thể gõ nhanh hơn được nữa :((

Mình cũng bắt đầu bằng Cạp đó bạn...Nhưng mệt và không thể theo nổi :m003:

Chúc mừng cậu vì có được những người bạn tốt
Cảm ơn bạn :m003:

chúc chủ thớt gặt hái thêm nhiều thành công nữa trong cuộc sống :)

bạn ơi có nhận đệ tử không nếu đc thì giúp mình nhé . 50% tháng đầu sẽ đưa cho cậu

Bài thớt viết hay lắm.....Mình cũng có những ngày đầu vào mmo k suôn sẻ gì nhưng tới h vẫn k khá bằng nửa thớt dc!.........Nhận mình làm đệ tử nha! ng xa lạ! (1 câu chân thành đó)

Sao nhiều Pro vào nhận làm đệ tự thế này :binhsua53:
Các bạn đọc chắc biết mình cũng chỉ là đệ tử thôi mà.Cảm ơn tất cả các bạn :m035:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,061
Latest member
minhboss

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week