KITAN EA - AutoTrade với Robot có lợi nhuận ổn định

lr2bank

Senior
Reactions
386
MR
3.024
Insuree Balance
0
Chào các bạn,

Mình là Duy ,mình viết topic này để giới thiệu về KITAN EA do mình phát triển .

Mình đã sell EA này cho trader nước ngoài thông qua vài brokers và có sell cho một team tại vietnam .

Với mục đích quảng cáo cho KITAN EA và mang đến lợi nhuận lâu dài cho mình và các bạn ,mình có vài lựa chọn dành cho các bạn như bên dưới .

1. Nếu bạn có tài khoản giao dịch rồi và muốn tiếp tục giao dịch với tài khoản đó thì bạn cung cấp cho mình account number ,trading password,server broker ,mình sẽ cài EA để giao dịch cho bạn ,bạn sẽ thanh toán phí VPS $10 trước vì mình dùng VPS để đảm bảo EA giao dịch 24/5.Cuối mỗi tháng thì bạn trả thêm mình 30% lợi nhuận của tài khoản (Ví dụ EA trade win $100 bạn sẽ trả mình $30) . Nếu trường hợp xấu nhất xảy ra là lost 30% tài khoản thì sẽ deal lại nha.

2. Bạn mở tài khoản qua một trong những broker mình hợp tác là affiliate và deposit ít nhất $1000 (mình chỉ chấp nhận tài khoản usd,không phải cent hay micro nha) ,bạn gởi cho mình account number mình sẽ gởi file EA cho bạn và hướng dẫn bạn cài đặt,bạn sẽ toàn quyền dùng EA trong 01 năm

3. Nếu bạn mua EA thì mình cũng bán và giá trên site là $499/account/năm

http://www.fxvnpro.com/Forex-EA.php

Have a nice day !

Bot cũng chỉ là bot thôi, nếu ăn thì cắm sổ đổ tiền vào, lâu dài cũng tử trận. 100% là ko bao giờ ăn được.
Thử cả chục thằng bot chả có thằng nào ra hồn.
Cũng thấy mấy top post về bot được thời gian cũng lặn mất.

Last edited:
Bot cũng chỉ là bot thôi, nếu ăn thì cắm sổ đổ tiền vào, lâu dài cũng tử trận. 100% là ko bao giờ ăn được.
Thử cả chục thằng bot chả có thằng nào ra hồn.
Đầu tư sẽ có rủi ro ,lần nào cũng cắm sổ liều bằng mạng thì chắc chỉ có Tề Thiên Đại Thánh mới chịu nổi ..

Mình code EAs ,thử chiến thuật và trade live vài trăm tài khoản r ,thử chắc cũng vài trăm setting ,chiến thuật thì cả chục ... Nên chục bot bạn thử cũng chưa ăn thua :)

Sao không rủ ae bạn bè, họ hàng chơi có phải hơn là mang đi bán không. Người ta bảo giàu cả họ đấy chưa tính kiếm được tiền mỗi lần về quê họ hàng xách con gà, hàng xóm thì vác con gái sang...

Sao không rủ ae bạn bè, họ hàng chơi có phải hơn là mang đi bán không. Người ta bảo giàu cả họ đấy chưa tính kiếm được tiền mỗi lần về quê họ hàng xách con gà, hàng xóm thì vác con gái sang...
Bà con giòng họ sao ra vài trăm người ,với k phải ai cũng chấp nhận rủi ro để trade Forex ...

Mình thấy mắc cười là các bạn cứ hay nói có EAs tốt sao k xài mà bán .... đã xài và muốn kiếm thêm nên bán ,nói như mấy bạn thì MetaQuote tạo ra MT4 sao k để xài mà bán cho brokers làm j ... nghe nó mắc cười kinh khủng :)

P/s : Nếu để xài và chỉ có thể kiếm 1-6k tháng (nhưng vẫn có rủi ro Max DD 30% ) ,bán 1 năm cho 100 khách có thể kiếm 50k và k rủi ro .. Nếu là bạn thì bạn làm sao ?

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,506
Latest member
dustinA

Most viewed of week

Most viewed of week

Back