Tutorial Kinh nghiệm tránh mất tiền trong account PM

cách 3 bị dính chưởng, nằm trong acc hơn 100$. support thằng này không làm việc thì phải

Tài khoản của mình vừa bị hack. Do mình bật chế độ bảo mật API đây là hình ảnh có phải ko nhỉ. Mình đã tắt nó đi rồi. Chủ ttớt cho ít kinh nghiệm

ĐẾN NGAY CẢ 0.03$ NÓ CŨNG CUỐN LUÔN THIỆT TÌNH

ban đầu lập PM nó mặc định cho mình account security là chế độ Identity này ah mọi người

bảo mật cả gmail 2 lớp nữa chắc oki nhất mọi người nhỉ

Gmail bảo mật 2 lớp thì sẽ hơi phiền nếu bạn muốn xài trên điện thoại hoặc ứng dụng như Thunderbird. Theo mình chỉ cần bảo mật 2 lớp bằng code là đủ. Thời buổi này bất cứ cái gì dính tới tiền cứ 2 lớp là chắc. Nhưng mà khi lộ pass rồi thì bảo mật 2 lớp vẫn có thể bị tấn công brute force nếu khoá lớp 2 yếu.

Có đồng nào bán hết đồng ấy luôn :)

Mới bị hack 500$ dù đã xài cơ chế Identity gửi log-in code qua e-mail. Chưa hiểu được tại sao hack nhưng khi mình log-in chuyển tiền đồng thời có click PTC thì tự động xuất hiện một tab mở mới của PM tắt đi khoảng 3 lần như thế, sau 10 phút thấy có lệnh chuyển tiền đi thông báo qua e-mail. Nghi dính Trojan hay vi rut khi online ...

Vẫn chọn nhận Pin qua Email và bình thường.

Mới bị hack 500$ dù đã xài cơ chế Identity gửi log-in code qua e-mail. Chưa hiểu được tại sao hack nhưng khi mình log-in chuyển tiền đồng thời có click PTC thì tự động xuất hiện một tab mở mới của PM tắt đi khoảng 3 lần như thế, sau 10 phút thấy có lệnh chuyển tiền đi thông báo qua e-mail. Nghi dính Trojan hay vi rut khi online ...
ko dùng code card à bác

PM củ chuối không chịu support Authenticator của Google nhỉ. Có Authenticator thì còn sợ hack hiếc gì nữa.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom