Solved Kinh nghiệm Paypal hold tiền 21 day

caolongson

Senior
Reactions
75
MR
0.148
Một tài khoản Paypal mới không sớm thì muộn cũng sẽ bị giữ tiền 21 ngày, không ai muốn điều này đặc biệt là
vừa nhận 1 số tiền lớn mà bị giam 21 ngày

Để tránh điều này ta phải xây dựng 1 tài khoản Paypal không bị hold 21 day nữa

Trước tiên nói về điều kiện để hết 21 day

1. Có ít nhất 5 giao dịch pending ( là giao dịch dạng hàng hóa bị trừ phí )

2. Nhận ít nhất 100 USD từ các giao dịch pending

3. Qua 60 ngày kể từ giao dịch pending đầu tiên

như vậy sử dụng thế nào thì điều tiên quyết là (3) tài khoản paypal phải tạo được ít nhất 60 ngày rồi mới tính đến điều kiện (1) và (2)

Nhưng khổ nỗi có những acc cả năm nhiều giao dịch cũng không hết đến khi nhận một cục tiền lại pending ( vì chả bao giờ nhận tiền dạng hàng hóa có trừ phí )

* Cách giải quyết là: hãy tạo ra 1 giao dịch hàng hóa có chủ đích để nó bị pending ngay khi đăng ký tài khoản
Paypal, có giao dịch này tài khoản paypal của bạn mới hết bị pending theo đúng tiến độ 60 day

Vậy mua giao dịch này từ đâu : mua paypal từ những nguồn PP US, hàng hóa, ebay.....

Bạn nào muốn pending mà không thể pending có thể pm mình , mình hỗ trợ checkout nguồn pending, giao dịch nhỏ từ 1$ cũng pending

( P/s bài viết chỉ nói về pending 21 day, mình không bàn luận pending 90 day )

Last edited:
thế tiền theo dạng send family thì có pending ko nhỉ

Mình thường xuyên sent theo dạng family thì có dễ bị limit không bác thớt nhỉ

dạng nào rồi cũng tới 1 ngày đẹp trời nó bị thôi, limit hay ko do nhiều yếu tố nữa

nếu là tiền sạch thì 20-30 ngày cũng thế , acc càng trúst. tiền bẩn thì kiểu gì cũng bị đòi rồi âm tiền thôi , mà giơ âm tiền là mệt vói nó đấy, paypal ko còn như xưa nữa rồi .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom