Help Kinh nghiệm chạy Affiliate Masoffer

Nameless123

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Mình đang muốn tìm hiểu hình thức Marketing của Masoffer, thấy cũng hay, muốn tham gia nhưng chưa thực sự có kinh nghiệm
Mình muốn lập topic để học hỏi kinh nghiệm vì chưa biết nhiều
Lúc trước có nghe qua Affiliate mà bỏ qua vì nó quá mới! Nay thì Affiliate quá nổi và màu mỡ tại VN rồi, không làm thì lạc hậu mất

Mình đang muốn tìm hiểu hình thức Marketing của Masoffer, thấy cũng hay, muốn tham gia nhưng chưa thực sự có kinh nghiệm
Mình muốn lập topic để học hỏi kinh nghiệm vì chưa biết nhiều
Lúc trước có nghe qua Affiliate mà bỏ qua vì nó quá mới! Nay thì Affiliate quá nổi và màu mỡ tại VN rồi, không làm thì lạc hậu mất
làm ở nước ngoài thì có ăn, vì ở nước ngoài họ "thích" mua hàng qua mạng
còn ở vn thì đa phần thích rẻ và thích "xem tận mắt" rùi ng ta mới mua, rất ít ng chịu mua qua mạng
nên hình thức này vẫn rất rất là khó ăn :D

làm ở nước ngoài thì có ăn, vì ở nước ngoài họ "thích" mua hàng qua mạng
còn ở vn thì đa phần thích rẻ và thích "xem tận mắt" rùi ng ta mới mua, rất ít ng chịu mua qua mạng
nên hình thức này vẫn rất rất là khó ăn :D
Dân VN giờ mua hàng qua mạng nhiều rồi bạn

Dân VN giờ mua hàng qua mạng nhiều rồi bạn
Chính xác rồi bạn , giwof thương mại điện tử việt nam phát triển lắm. Đang chạy cái Affiliate cả bên Lazada và Masoffer, thấy cũng ok lắm. Đủ tiền dắt bạn gái đi ăn cả tháng :)))

Đúng rồi. MMO giờ nhiều hình thức lắm, trước tui chạy Adsense ,cơ mà h cũng đang thử loại này để kết hợp hai cái luôn đây

Thấy có thằng bạn khoe kiếm vài k$ 1 tháng từ nó :D

Chính xác rồi bạn , giwof thương mại điện tử việt nam phát triển lắm. Đang chạy cái Affiliate cả bên Lazada và Masoffer, thấy cũng ok lắm. Đủ tiền dắt bạn gái đi ăn cả tháng :)))
cho mình hỏi là bạn chạy ads facebook hả?

Tình hình thu nhập aff VN có khả quan không các bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back