Tutorial kinh nghiệm build web chạy quảng cáo

Xin các bro chỉ giáo ít kiến thức với
_ Các bro build 1 web đến khi đặt quảng cáo ra tiền mất bao lâu vậy
_ Các niche các bro đang dùng thường về chủ đề nào

Mình dev quèn build con web bằng reactjs lẹt đẹt ko có view, các bro cho mình xin ít típ tăng view với a. Năm nay khó khăn quá mong các bro chỉ giáo chút kinh nghiệm

- Tùy kinh nghiệm và tùy niche. Có người mất 1 tuần. Có người mất vài năm. Có niche mất 1 tuần, có niche mất cũng vài năm. Người biết SEO làm sẽ nhanh hơn người không biết SEO. Không có khoảng thời gian cụ thể. Bác làm nhiều, thất bại nhiều sẽ tự khắc rút đc kinh nghiệm cho mình

- Cái này không ai chia sẻ đâu vì nó là bí mật rồi. Ăn thua nhau là ở cái này. Kinh nghiệm là làm nhiều site, thử nhiều niche sẽ rút ra đc niche phù hợp nhất

Giờ ko đi spam mạnh và đợi organic traffic thì khoai thật :D
Spam + tool dùng sock dân cư qua mặt được ko ae nhỉ ?
Bây giờ các network chắc họ check kỹ lắm, ae nào nắm đc nó check những cái gì khi visitor vào 1 web ko, làm tool rồi chiến!

Attachments

137.6 KB · Views: 260
    130.2 KB · Views: 261
Thường để tính mất bao lâu sẽ hơi khó, không có t/g cụ thể được vì còn tùy vào nội dung, seo... mà hãy tính theo traffic ấy, mình suggest traffic khoảng 5->10k user / ngày hãy đặt quảng cáo

Thường để tính mất bao lâu sẽ hơi khó, không có t/g cụ thể được vì còn tùy vào nội dung, seo... mà hãy tính theo traffic ấy, mình suggest traffic khoảng 5->10k user / ngày hãy đặt quảng cáo
Traffic thế này thuộc top pro chưa bác @@

Ngôn ngữ/ framework nào phổ biến để chiến mảng này nhỉ
Cũng tùy thuộc vào nội dung web của bác là về gì, Ngôn ngữ phổ biến nhất để chiến mảng này chắc vẫn là PHP, framework thì đông đảo chắc là Laravel nhưng framework thường là mình sẽ phải code nhiều (ko dùng code share sẵn hoặc sẵn nhưng chưa đủ), còn không muốn code nhiều chỉ cần vào quản trị cài cắm thì bác có thể xem xét cms wordpress (wp có nhiều plugin lắm chỉ việc cài ra rồi config thôi có thể phải bỏ ra ít phí để mua plugin) nhé

Cũng tùy thuộc vào nội dung web của bác là về gì, Ngôn ngữ phổ biến nhất để chiến mảng này chắc vẫn là PHP, framework thì đông đảo chắc là Laravel nhưng framework thường là mình sẽ phải code nhiều (ko dùng code share sẵn hoặc sẵn nhưng chưa đủ), còn không muốn code nhiều chỉ cần vào quản trị cài cắm thì bác có thể xem xét cms wordpress (wp có nhiều plugin lắm chỉ việc cài ra rồi config thôi có thể phải bỏ ra ít phí để mua plugin) nhé
Chắc mình chiến wordpress xem sao. Trc giờ làm .net, react nghĩ giờ qua php học ngại ghê, ko học chuyên sâu thì khó kiếm dc $

Xin các bro chỉ giáo ít kiến thức với
_ Các bro build 1 web đến khi đặt quảng cáo ra tiền mất bao lâu vậy
_ Các niche các bro đang dùng thường về chủ đề nào

Mình dev quèn build con web bằng reactjs lẹt đẹt ko có view, các bro cho mình xin ít típ tăng view với a. Năm nay khó khăn quá mong các bro chỉ giáo chút kinh nghiệm
React thì chuyển qua NextJS dễ SEO hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,801
Latest member
kimbuntn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back