Suggest Kính mong BQT kiểm tra lại bài viết bên HYIP của mình lại bị xóa

Status
Not open for further replies.
Chào BQT,

Hiện tại mình có viết bài trên HYIP và chọn Frefix là New Site, Mình đã tìm kiếm và chưa thấy ai post về trang đó nên mình mới để như vậy?
Không hiểu lý do tại sao bài viết của mình lại bị xóa. Mong BQT giải quyết giúp mình vấn đề này. Cảm ơn BQT
Mong Anh: @hyipdollar @xetang và giải quyết vấn đề này giúp em!

Last edited:

hyipdollar

Hero
Reactions
1,512
MR
20.226
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cậu có thể cho mình biết được không, tại mình hk rõ vì thấy những ae khác vẫn post bình thường, trong khi mình có poof rõ ràng và mới nhất!

Bài của bạn là do mình xoá đó, bạn post bài phạm 3 rules của box nhé: post site có lãi suất hơn 120% 1 ngày, proof deposit bằng hình ảnh để tạo topic ít nhất là $10, sai tiêu đề topic "skygolder.com lãi 150%/ngày min 1$"

Bạn nên tham khảo kỹ rules trước khi tạo topic trong box HYIP nhé: https://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-high-yield-investment-programs-hyip.12439/

Upvote 0
Bài của bạn là do mình xoá đó, bạn post bài phạm 3 rules của box nhé: post site có lãi suất hơn 120% 1 ngày, proof deposit bằng hình ảnh để tạo topic ít nhất là $10, sai tiêu đề topic "skygolder.com lãi 150%/ngày min 1$"

Bạn nên tham khảo kỹ rules trước khi tạo topic trong box HYIP nhé: https://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-high-yield-investment-programs-hyip.12439/
Xin lỗi AD. H mình đưa ra những bạn đưa lãi còn cao hơn mình mà trong khi đó ad không xóa? cái này nó Min bên đó nó cho như vậy không nhất thiết là 10$ mới được ad nhé. Mình có poof hẵn hỏi rõ ràng, không lừa gạc anh em trên MMO.

Upvote 0

shopbino

Hero
Reactions
690
MR
0.002
Xin lỗi AD. H mình đưa ra những bạn đưa lãi còn cao hơn mình mà trong khi đó ad không xóa? cái này nó Min bên đó nó cho như vậy không nhất thiết là 10$ mới được ad nhé. Mình có poof hẵn hỏi rõ ràng, không lừa gạc anh em trên MMO.
muốn tạo topic thì bạn phải dep vào site ít nhất 10$, chứng tỏ độ chịu chơi của bạn.
nếu không đủ tiền dep, thì bạn qua bõ này post bài https://mmo4me.com/forums/new-sites.33/
đặt tiêu đề chưa đúng, coi người khác viết thế nào thì bắt chước theo.

Upvote 0

Đây là quy định của box HYIP, bạn cần đọc rules và làm đúng theo quy định khi tạo topic không chỉ trong box HYIP mà cả các box khác trong forum nhé :)

Upvote 0

talegas

Hero
Kindness
Reactions
940
MR
0.007
Call me! Call me! Chat with me via Skype
:) Vậy là do bạn phạm rule của box thôi không có gì nữa, bạn đọc lại rule và post bài chuẩn hơn nhé. Còn ý kiến về topic nào vi phạm bạn cứ nhấn "Report". Thanks bạn

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week