hoangduan

Newbie
Reactions
5
MR
0.003
Phone Number
Call me! Call me!
Google Plus
Follow me on Google Plus
Giới thiệu về Team Galaxy kinh doanh thực chiến

Người sáng lập chính là Quyết Đào..
CEO, Co-Founder ACEN

• Chủ nhiều dự án: ACEN, Chomuabanonline.com, qdmobiles.com,…
  • Chuyên gia marketing, giảng dạy và đào tạo đội ngũ
  • Kinh nghiệm: 6 năm về MMO

Quyết Đào của Team Galaxy kinh doanh thực chiến là ai? Bạn có thể tham khảo ID Facebook của anh ấy

Xem thêm:
Kiếm tiền với Galaxy – MMO - Kinh Doanh Online AZ
Hiện tại, anh ấy đang sở hữu 1 cửa hàng phụ kiện điện thoại di động, vừa bán hàng theo mô hình Dropship, vừa làm Affiliate Marketing rất thành công.
Có thể bạn quan tâm: Nhận xét của mọi người về Team Galaxy
Bạn có biết tại sao Team Galaxy kinh doanh thực chiến lại giúp bạn kiếm tiền không?

Cũng đơn giản thôi, họ từng như bạn…. Là newbie, những con người chập chững tự tìm con đường kiếm tiền của mình ngay trên Internet. Họ hiểu bạn cần gì, bạn phải trải qua những gì…v.v.
Và lý do họ giúp bạn chỉ là để bạn kiếm được những đống tiền Internet thông qua mô hình Affiliate Marketing. Một mô hình mà những member của Team Galaxy khá thành công.
Không cho không ai cái gì cả! Chúng tôi rất cần ở bạn nhiều thứ nói cách khác đó là mô hình win-win. Khi bạn thành công chúng tôi sẽ thành công.
Tại sao ư? Khi bạn được đào tạo và trở thành viên Team Galaxy kinh doanh thực chiến nên bạn sẽ kiếm tiền thành công. 1 tháng, 2 tháng, 3 tháng…. Cái đó tùy thuộc ở bạn.
Và lợi ích mà chúng tôi nhận được từ bạn đó chính là bạn sẽ giúp chúng tôi xây dựng cộng đồng Affiliate Marketing thật mạnh.
Khi đó tên tuổi Team Galaxy sẽ khá nổi tiếng và chúng ta hoàn toàn có thể nhận nhiều dự án hơn từ các nhà quảng cáo. Và tất nhiên. . . . Bạn sẽ có nhiều tiền hơn
Bạn sẽ học được gì khi tham gia kiếm tiền với Team Galaxy kinh doanh thực chiến?

Rất nhiều thứ. Nó bao gồm tư duy, các bước Digital Marketing hiệu quả khi làm Affiliate Marketing
Bao gồm:
Kỹ năng tạo Content
Kỹ năng SEO
Kỹ năng làm Video
Kỹ năng Email Marketing
Kỹ năng tạo Website
Và kỹ năng bán hàng. .. .
Có nên tính phí khi học kiếm tiền với Team Galaxy kinh doanh thực chiến không nhỉ?

Thú thật là..
Chưa bạn ạ!
Vì tôi biết đa số các bạn mới tham gia kiếm tiền với internet này là những người cần 1 công việc. Có thể hiện tại họ không có tiền, họ là 1 người mẹ ở nhà trông con, họ là những sinh viên đang hoang mang về cuộc đời muốn tìm kiếm con đường tương lai. .v.v.
Tóm lại, bạn cũng như tôi trước kia… Chúng ta cần đó là con đường tương lai không làm thuê cho ai khác và có tiền chăm lo hạnh phúc gia đình.
Vì vậy, thời gian này chúng tôi sẽ không những không lấy phí mà còn giúp bạn miễn phí luôn!

Nếu bạn quan tâm có thể tham gia Group tại đây nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,307
170,438
Latest member
kvdesignn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back