Kindness member nhóm thành viên mới của forum là gì

tháng 4 này chúng ta sẽ có thêm 2 member đủ điều kiện trở thành kindness member là @quentenroi ,@talegas (đã đóng góp cho quỹ 6 tháng liên tục từ 200k trở lên ) nhờ @Shin add giùm 2 member trên thành kindness member nha ,cảm ơn shin và tất cả kindness member đã tin tưởng và đồng hành cùng mmo4me charity ,chào mừng các kindness member mới của chúng ta ,hy vọng các kindness member sẽ tiếp tục ủng hộ mmo4me charity để làm nhiều việc hơn nữa cho người bất hạnh :D ,đã thêm quentenroi và talegas vào danh sách kindness member vậy tính đến tháng 4 này chúng ta hiện có 14 kindness member ,
p/s: ai bị sơ sót đóng góp 6 tháng liên tục mà bị sót tên add lên kindness member thì pm cho mình biết nha ,cảm ơn mọi người

tháng 4 này chúng ta sẽ có thêm 2 member đủ điều kiện trở thành kindness member là @quentenroi ,@talegas (đã đóng góp cho quỹ 6 tháng liên tục từ 200k trở lên ) nhờ @Shin add giùm 2 member trên thành kindness member nha ,cảm ơn shin và tất cả kindness member đã tin tưởng và đồng hành cùng mmo4me charity ,chào mừng các kindness member mới của chúng ta ,hy vọng các kindness member sẽ tiếp tục ủng hộ mmo4me charity để làm nhiều việc hơn nữa cho người bất hạnh :D ,đã thêm quentenroi và talegas vào danh sách kindness member vậy tính đến tháng 4 này chúng ta hiện có 14 kindness member ,
p/s: ai bị sơ sót đóng góp 6 tháng liên tục mà bị sót tên add lên kindness member thì pm cho mình biết nha ,cảm ơn mọi người

Đã cập nhật!

tháng 5 này chúng ta sẽ có thêm 2 member đủ điều kiện trở thành kindness member là @leminhtien ,@choijonbi (đã đóng góp cho quỹ 6 tháng liên tục từ 200k trở lên ) nhờ @Shin add giùm 2 member trên thành kindness member nha ,cảm ơn shin và tất cả kindness member đã tin tưởng và đồng hành cùng mmo4me charity ,chào mừng các kindness member mới của chúng ta ,hy vọng các kindness member sẽ tiếp tục ủng hộ mmo4me charity để làm nhiều việc hơn nữa cho người bất hạnh :D ,đã thêm leminhtien và choijonbi vào danh sách kindness member vậy tính đến tháng 5 này chúng ta hiện có 16 kindness member ,

tháng 5 này chúng ta sẽ có thêm 2 member đủ điều kiện trở thành kindness member là @leminhtien ,@choijonbi (đã đóng góp cho quỹ 6 tháng liên tục từ 200k trở lên ) nhờ @Shin add giùm 2 member trên thành kindness member nha ,cảm ơn shin và tất cả kindness member đã tin tưởng và đồng hành cùng mmo4me charity ,chào mừng các kindness member mới của chúng ta ,hy vọng các kindness member sẽ tiếp tục ủng hộ mmo4me charity để làm nhiều việc hơn nữa cho người bất hạnh :D ,đã thêm leminhtien và choijonbi vào danh sách kindness member vậy tính đến tháng 5 này chúng ta hiện có 16 kindness member ,

Đã cập nhật.

@chemgio cho vào nhóm với nhé. Sẽ tiếp tục ủng hộ quỹ từ thiện lâu dài
những member nào ủng hộ liên tục từ 6 tháng trở lên và mỗi tháng ít nhất là 200k thì sẽ được vào nhóm kindness member này
lamgiauto cứ làm đúng theo quy định của kindness member nhé thì sẽ lên kindness member thôi :D , cứ từ tháng này ủng hộ liên tục 6 tháng là lên thôi :D

sorry mọi người do bữa giờ công việc mình quá bận nên chưa báo danh sách lên kindness member tháng 10 này ,giờ mình báo để @Shin add giùm mình nha ,mọi người chú ý là danh sách kindness member mình sẽ báo vào cuối tháng chứ không báo đầu tháng ,để tiện cho việc shin add 1 lần ,mong mọi người thông cảm
tháng 10 chúng ta có 3 member lên kindness member vì đã ủng hộ liên tục 6 tháng và mỗi tháng ít nhất là 200k ,đó là
KINDNESS MEMBER MỚI CÓ 3 NGƯỜi
@mhaiueh
@emyeusss7
@MrChaosq10

cảm ơn tất cả các bạn đã ủng hộ cho quỹ ,mong là các bạn sẽ tiếp tục ủng hộ quỹ nhiều hơn sau khi thành kindness member để quỹ có thêm kinh phí giúp người bất hạnh :D
đã cập nhật 3 mem mới vào danh sách kindness member ở đầu trang :D

Last edited:
có lên thì phải có xuống để giữ giá trị cho kindness member và như mình đã nói sau khi lên kindness member mà trong vòng 3 tháng liên tục không đóng góp thì sẽ xuống lại member thường ,và sau đây là danh sách kindness member xuống member thường vì trong 3 tháng liên tục ,8,9 và 10 không đóng góp ủng hộ quỹ ,mình rất tiếc vì điều này,tuy nhiên nếu các bạn lại ủng hộ 6 tháng liên tục mỗi tháng ít nhất 200k thì các bạn lại làm kindness member ,mình hy vọng sẽ gặp lại các bạn trong gia đình kindness member vào 6 tháng sau nhé :D ,6 người từ kindness member xuống lại member thường
XUỐNG MEMBER THƯỜNG có 5 người (nhờ @Shin add lại member thường giùm )

5 @sonytuan
7 @anhnamdan
9 @naochoettt
11 @TuCoMMO
13 @quentenroi

như vậy với việc 3 người lên kindness member ,và 5 người xuống member thường thì hiện tại chúng ta có 14 kindness member
ps: do để tránh nhầm lẫn việc add lên kindness và đưa xuống member thường nên mình chọn phong chữ to với màu sắc khác để @Shin không bị nhầm lẫn trong lúc add chứ không có ý gì khác ,mong mọi ngươi hiểu và thông cảm
,để @Shin dễ dàng cập nhật việc add lên và đưa xuống thì sau khi hoàn tất việc add lên kindness và đưa xuống member thường thì mình mới update lại danh sách kindness member mới nhất nha mọi người :D ,cảm ơn shin nhiều :D
ủa bác check lại em chứ bác ơi

Last edited by a moderator:
ủa bác check lại em chứ bác ơi
mình đã check lại ở topic này https://mmo4me.com/threads/danh-sach-cac-nha-hao-tam.130735/ cụ thể là ở link 2016 này https://docs.google.com/spreadsheets/d/1MCydDxIuEGIScr-YYDfxbe0MFYplyJ6zeuPv5c1vcTo/edit#gid=0
và đồng thời kiểm tra lại bên topic hướng dẫn ủng hộ quỹ từ thiện https://mmo4me.com/threads/huong-dan-ung-ho-quy-tu-thien.130732/page-56 ,vì khi có ai ủng hộ thì vicgiap sẽ confirm trong đây ,mình kiểm tra kỹ rồi nhưng vẫn không thấy naochoettt trong danh sách ủng hộ cho quỹ từ tháng 8 đến tháng 10 ,có thể là naochoettt ủng hộ cho hoàn cảnh chứ không ủng hộ cho quỹ ,tuy nhiên theo luật của kindness member cho đến hiện tại thì chỉ xét đến ủng hộ cho quỹ chứ không xét đến ủng hộ hoàn cảnh,tuy nhiên có thể do mình viết không rõ nghĩa nên đã gây ra sự hiểu lầm cho mọi người mình đã edit lại rõ rồi ,và xem như là lỗi của mình nên lần này 5 bạn kindness member đáng lẽ xuống member thường thì sẽ vẫn giữ nguyên là kindness member tuy nhiên trong tháng 11 này ,nếu 5 bạn không ủng hộ cho quỹ thì sẽ xuống member thường,mong là mọi người có vào forum để đọc tin này để biết mà ủng hộ cho quỹ nha

@sonytuan
@anhnamdan
@naochoettt
@TuCoMMO
@quentenroi

Last edited:
sorry @thichhoctin ,tháng 9 đã ủng hộ tuy nhiên do vì nằm tận cùng ở dưới líst mà a thì zoom page lên 150% ,do vậy có sai sót sorry em ,a sẽ bỏ tên em ra khỏi líst 6 người ,sorry em vì sai sót ,a vẫn nhớ em vụ ủng hộ bão ở philippin hay động đất ở nepal gì đó em ủng hộ qua bài a kêu gọi là 10úsd ủng hộ cho hội chữ thập đỏ của mỹ hihihi ,a biết em luôn là người có tâm ,mong em luôn ủng hộ quỹ :D

làm việc đôi khi sẽ không tránh khỏi sai sót do đó nếu ai bị thiếu sót gì do sai sót của mình thì vui lòng comment tại đây hoặc nhắn tin riêng cho mình nha ,sorry mọi người :D

sorry mọi người do bữa giờ công việc mình quá bận nên chưa báo danh sách lên kindness member tháng 10 này ,giờ mình báo để @Shin add giùm mình nha ,mọi người chú ý là danh sách kindness member mình sẽ báo vào cuối tháng chứ không báo đầu tháng ,để tiện cho việc shin add 1 lần ,mong mọi người thông cảm
tháng 10 chúng ta có 3 member lên kindness member vì đã ủng hộ liên tục 6 tháng và mỗi tháng ít nhất là 200k ,đó là
KINDNESS MEMBER MỚI CÓ 3 NGƯỜi
@mhaiueh
@emyeusss7
@MrChaosq10

cảm ơn tất cả các bạn đã ủng hộ cho quỹ ,mong là các bạn sẽ tiếp tục ủng hộ quỹ nhiều hơn sau khi thành kindness member để quỹ có thêm kinh phí giúp người bất hạnh :D
đã cập nhật 3 mem mới vào danh sách kindness member ở đầu trang :D

Đã cập nhật cho 3 người này nha.

sorry mọi người do bữa giờ công việc mình quá bận nên chưa báo danh sách lên kindness member tháng 11 này ,giờ mình báo để @Shin add giùm mình nha ,mọi người chú ý là danh sách kindness member mình sẽ báo vào cuối tháng chứ không báo đầu tháng ,để tiện cho việc shin add 1 lần ,mong mọi người thông cảm
tháng 11 chúng ta có 2 member lên kindness member vì đã ủng hộ liên tục 6 tháng và mỗi tháng ít nhất là 200k ,đó là
@CNQC
@phuonghao090

đã cập nhật 2 mem mới vào danh sách kindness member ở đầu trang :D

p/s trong việc add kindness member sẽ không tránh khỏi sơ suất cho nên anh em nào đã ủng hộ đủ 6 tháng liên tục và mỗi tháng ít nhất 200k mà mình bị sót tên thì pm cho mình biết nha ,cảm ơn mọi người

Last edited:
có lên thì phải có xuống để giữ giá trị cho kindness member và như mình đã nói sau khi lên kindness member mà trong vòng 3 tháng liên tục không đóng góp thì sẽ xuống lại member thường ,và sau đây là danh sách kindness member xuống member thường vì trong 3 tháng liên tục ,9,10 và 11 không đóng góp ủng hộ quỹ ,mình rất tiếc vì điều này,tuy nhiên nếu các bạn lại ủng hộ 6 tháng liên tục mỗi tháng ít nhất 200k thì các bạn lại làm kindness member ,mình hy vọng sẽ gặp lại các bạn trong gia đình kindness member vào 6 tháng sau nhé :D ,

XUỐNG MEMBER THƯỜNG có 4 người (nhờ @Shin add lại member thường giùm )

@sonytuan
@anhnamdan
@TuCoMMO
@quentenroi

như vậy với việc 2 người lên kindness member ,và 4 người xuống member thường thì hiện tại chúng ta có 17 kindness member
ps: do để tránh nhầm lẫn việc add lên kindness và đưa xuống member thường nên mình chọn phong chữ to với màu sắc khác để@Shin không bị nhầm lẫn trong lúc add chứ không có ý gì khác ,mong mọi ngươi hiểu và thông cảm
,để @Shin dễ dàng cập nhật việc add lên và đưa xuống thì sau khi hoàn tất việc add lên kindness và đưa xuống member thường thì mình mới update lại danh sách kindness member mới nhất nha mọi người :D ,cảm ơn shin nhiều

có lên thì phải có xuống để giữ giá trị cho kindness member và như mình đã nói sau khi lên kindness member mà trong vòng 3 tháng liên tục không đóng góp thì sẽ xuống lại member thường ,và sau đây là danh sách kindness member xuống member thường vì trong 3 tháng liên tục ,9,10 và 11 không đóng góp ủng hộ quỹ ,mình rất tiếc vì điều này,tuy nhiên nếu các bạn lại ủng hộ 6 tháng liên tục mỗi tháng ít nhất 200k thì các bạn lại làm kindness member ,mình hy vọng sẽ gặp lại các bạn trong gia đình kindness member vào 6 tháng sau nhé :D ,

XUỐNG MEMBER THƯỜNG có 4 người (nhờ @Shin add lại member thường giùm )

@sonytuan
@anhnamdan
@TuCoMMO
@quentenroi

như vậy với việc 2 người lên kindness member ,và 4 người xuống member thường thì hiện tại chúng ta có 17 kindness member
ps: do để tránh nhầm lẫn việc add lên kindness và đưa xuống member thường nên mình chọn phong chữ to với màu sắc khác để@Shin không bị nhầm lẫn trong lúc add chứ không có ý gì khác ,mong mọi ngươi hiểu và thông cảm
,để @Shin dễ dàng cập nhật việc add lên và đưa xuống thì sau khi hoàn tất việc add lên kindness và đưa xuống member thường thì mình mới update lại danh sách kindness member mới nhất nha mọi người :D ,cảm ơn shin nhiều

Đã cập nhật lại rồi

sorry mọi người do bữa giờ công việc mình quá bận nên chưa báo danh sách lên kindness member tháng 11 này ,giờ mình báo để @Shin add giùm mình nha ,mọi người chú ý là danh sách kindness member mình sẽ báo vào cuối tháng chứ không báo đầu tháng ,để tiện cho việc shin add 1 lần ,mong mọi người thông cảm
tháng 11 chúng ta có 2 member lên kindness member vì đã ủng hộ liên tục 6 tháng và mỗi tháng ít nhất là 200k ,đó là
@CNQC
@phuonghao090

đã cập nhật 2 mem mới vào danh sách kindness member ở đầu trang :D

p/s trong việc add kindness member sẽ không tránh khỏi sơ suất cho nên anh em nào đã ủng hộ đủ 6 tháng liên tục và mỗi tháng ít nhất 200k mà mình bị sót tên thì pm cho mình biết nha ,cảm ơn mọi người
thanks @Shin@Shin add giùm
@CNQC
@phuonghao090
lên kindness member nha ,cảm ơn shin nhiều

sorry mọi người bữa giờ bận quá nên mình không update danh sách kidness được
tháng 12 và tháng 1 chúng ta không có kindness member
tháng 2 chúng ta có 1 member lên kindness member đó là @hoangdouis12 vì đã đóng góp 6 tháng liên tục từ tháng 9 cho đến tháng 2 mỗi tháng ít nhất 200k
nhờ @Shin add giùm @hoangdouis12 lên kindness member
vậy là tính cho đến hết tháng 2 chúng ta có 18 kindness member nha mọi người ,mình đã add hoangdouis12 vào danh sách kindness member ở trang 1 và chỉ chờ shin add vào kindness member nữa là xong ,hy vọng hoangdouis12 sẽ tiếp tục ủng hộ quỹ để giúp được thêm nhiều mảnh đời bất hạnh

sorry mọi người bữa giờ bận quá nên mình không update danh sách kidness được
tháng 12 và tháng 1 chúng ta không có kindness member
tháng 2 chúng ta có 1 member lên kindness member đó là @hoangdouis12 vì đã đóng góp 6 tháng liên tục từ tháng 9 cho đến tháng 2 mỗi tháng ít nhất 200k
nhờ @Shin add giùm @hoangdouis12 lên kindness member
vậy là tính cho đến hết tháng 2 chúng ta có 18 kindness member nha mọi người ,mình đã add hoangdouis12 vào danh sách kindness member ở trang 1 và chỉ chờ shin add vào kindness member nữa là xong ,hy vọng hoangdouis12 sẽ tiếp tục ủng hộ quỹ để giúp được thêm nhiều mảnh đời bất hạnh

Đã cập nhật nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back