Kindness member nhóm thành viên mới của forum là gì

các tháng 3,4,5,6 chúng ta không có kindness member ,tháng 7 này chúng ta có 2 member được lên kindness member do đã đóng góp liên tục 6 tháng mỗi tháng ít nhất 200k ,đó là @junbj92@dalat ,chúc mừng 2 bạn đã gia nhập vào gia đình kindness member ,mong là 2 bạn sẽ ủng hộ quỹ nhiều hơn để giúp được thêm nhiều hoàn cảnh bất hạnh ,nhờ @Shin add giùm 2 bạn này vào kindness member ,cảm ơn shin ,như vậy với 2 kindness member mới ,chúng ta có tổng cộng 20 kindness member ,và anh em kindness member nhớ là sau khi đã lên kindness member mà trong 3 tháng liên tục không đóng góp ủng hộ quỹ thì sẽ xuống làm member thường nha :D :D
đã cập nhật 2 bạn vào danh sách kindness member ở đầu trang ,chỉ chờ shin add các bạn vào group kindness member là xong :D

Cho e hỏi ví dụ mình muốn đú đởn lên cái nhóm này nhưng muốn lên luôn nên ủng hộ 1tr2 coi như 6t mỗi tháng 200k có đc ko nhỉ

Cho e hỏi ví dụ mình muốn đú đởn lên cái nhóm này nhưng muốn lên luôn nên ủng hộ 1tr2 coi như 6t mỗi tháng 200k có đc ko nhỉ
Không được bạn nhé, bạn có thể gửi đó 1tr2 để chủ quỷ trừ dần, sau 6 tháng bạn mới được lên nhóm này.

Thanks @animax1991 đã trả lời phụ ,mình xin bổ sung thêm ,mình muốn mọi người đóng 6 tháng liên tục chứ ko phải gom 1 lần đóng là muốn xem sự kiên nhẫn của mọi người cũng như tấm lòng với người bất hạnh ,mình đã trả lời vấn đề này rồi

@Hieune@nt7zcd2 đã đủ điều kiện lên kindness member ,nhờ @Shin add giùm ,chào mừng 2 thành viên mới ,vậy là tháng 6 chúng ta có thêm 2 mem thành kindness,vậy là chúng ta có 22 kindness member ,hy vọng mọi người sẽ tiếp tục ủng họ nhóm

@Shin

Last edited:
Em rất vui khi được gia nhập. Hihi. Mong mọi sự được thành công

mình cũng hơn 6 tháng rồi mà vẫn chưa vào được :((

mình cũng hơn 6 tháng rồi mà vẫn chưa vào được :((
Nếu ko có gì thay đổi sau khi Check lại danh sâch ủng hộ và số tiền nhận được thì cuối tháng này bạn sẽ lên kindness member ,xin lỗi vì sự thiếu sót và chậm trễ ,ah bạn nào nếu đã ủng hộ 6 tháng liên tục mà mình có thiếu sót trong việc add kindness member thì nhắc mình giùm nha ,mình đã từng nói việc này trước đây rồi. Làm việc đôi khi khó tránh sai sót ,có gì nếu thiếu sót các bạn nhắc giùm mình cảm ơn các bạn

Topic ý nghĩa quá, đã ủng hộ, đc tham ra hoạt động từ thiện cùng nhóm thì tuyệt ^^

@smallghost đã đủ điều kiện lên kindness member ,nhờ @Shin add giùm ,chào mừng thành viên mới ,vậy là tháng 6 chúng ta có thêm mem thành kindness,vậy là chúng ta có 23 kindness member ,hy vọng mọi người sẽ tiếp tục ủng họ nhóm

@smallghost đã đủ điều kiện lên kindness member ,nhờ @Shin add giùm ,chào mừng thành viên mới ,vậy là tháng 6 chúng ta có thêm mem thành kindness,vậy là chúng ta có 23 kindness member ,hy vọng mọi người sẽ tiếp tục ủng họ nhóm

Đã cập nhật xong!

Thoòng báo ,trong tháng nay và tháng sau tất cả kindness member chưa đóng tiền quỹ thì nhớ đóng ,vì mình sẽ lọc danh sách kindness

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,419
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom