Tutorial Kiến thức iMacros căn bản cho người mới

thay vì url goto để vào link cụ thể, mà là click vào các button trên web như là trên menu chẳng hạn thì có dùng cách này được ko bác?
nếu như theo ý bác thì mình phải viết thêm 1 số chổ nữa mới dc.

Bác nào bị treo imacros khi bấm stop ntn ko ạ. bình thường bấm stop sẽ về giai diện chọn file để chạy nhưng em bấm stop nó bị treo code đang chạy như thế này phải tắt imacros đi bật lại mới được

nếu như theo ý bác thì mình phải viết thêm 1 số chổ nữa mới dc.
có cách nào click vào 1 button hiện ngẫu nhiên lên trên web ko bác. kiểu nó hiện ngẫu nhiên để kiểm tra người dùng có đang online ko ấy

có cách nào click vào 1 button hiện ngẫu nhiên lên trên web ko bác. kiểu nó hiện ngẫu nhiên để kiểm tra người dùng có đang online ko ấy
Contact cho mình qua tele đi nhé...mình chỉ cho bạn.

Mình mới tinh, hỏi ngu các bạn giúp với.
Mình hiện đang nhập liệu trong web, có 1 input như sau
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:mypage-products-edit-serialnumber CONTENT=EXBP03000

làm thế nào để có vòng lặp 100 lần để CONTENT=EXBP03000 chạy đến CONTENT=EXBP03100

Các bro cho em hỏi có cách hay code nào để auto mở từng chrome lên rồi chạy imacros file imm chỉ định rồi tắt đi mở chrome tiếp theo vòng lặp được không ạ. ví dụ có 100 chrome e muốn nó tự mở profile 1 lên chạy imacros auto.imn xong tắt xong mở profile 2 lên chạy tiếp auto.imn tự động giống selenium ấy

Các bro cho em hỏi có cách hay code nào để auto mở từng chrome lên rồi chạy imacros file imm chỉ định rồi tắt đi mở chrome tiếp theo vòng lặp được không ạ. ví dụ có 100 chrome e muốn nó tự mở profile 1 lên chạy imacros auto.imn xong tắt xong mở profile 2 lên chạy tiếp auto.imn tự động giống selenium ấy
thím nghiên cứu C# ấy tương tác với imacro là làm được thôi.
cái này đơn giản, nhưng code mất khá thời gian.
lên cũng không ham hố.

hay quá bác, có thời gian sẽ học

Các bro cho em hỏi, giờ imacros ko cho quá 50 dòng code, vậy mình call file js khi chạy file iim trên imacros được không ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom