Tutorial Kiến thức iMacros căn bản cho người mới

pro nào online giúp e với, e mới dùng imacos k có biết nhiều, toàn dùng chức năng rec là chính. nhưng gặp khó ở chỗ web e auto có captcha coinhive, ấn verify để tầm 20 giây là tự verified, nên e để wait tầm 25 giây rồi click vào nút reward, nhưng nhiều khi nó verified lâu đến 30s, thế là lại lỗi, mà để wait đến 30s thì mất thời gian quá. có lệnh nào để nó tìm trong web thấy có chữ verified là ấn nút reward k? code hộ e với

Các Bác Giúp Mình 1 đoạn Code SAVE với.
Mỗi lần login Facebok thì Email + pass sẽ được lưu vào ổ /D trong file fb.txt
tks các bác.

Các Bác Giúp Mình 1 đoạn Code SAVE với.
Mỗi lần login Facebok thì Email + pass sẽ được lưu vào ổ /D trong file fb.txt
tks các bác.
thế bạn lấy info ở đâu để login? đề bài mâu thuẫn quá

Trang A nhấn submit nó đi sang trang B.
Trang A nhấn submit , trang B mới có captcha
k giải Captcha để nhấn subcribe to líst thì là chưa xong :D.
Em cũng chưa rành lắm imacros nhưng hình như kiểu của bác là nhập mail rồi nhấn submit thì trang tự chuyển . em nghĩ bác dùng event tạo 1 click vào nút submit đợi n load xong r get captcha tại tab đó đc ko nhỉ

thế bạn lấy info ở đâu để login? đề bài mâu thuẫn quá
Ah là thế này bác . nhiều khi chạy 100 acc khi đến acc 20 thì nó bị lỗi , bug luôn firefox . mục đích là để vào file đó xem nó chạy đến mail + pass nào rồi . tks bac.

Ah là thế này bác . nhiều khi chạy 100 acc khi đến acc 20 thì nó bị lỗi , bug luôn firefox . mục đích là để vào file đó xem nó chạy đến mail + pass nào rồi . tks bac.
thím kéo về page 25, m có share cái log cookie fb ấy, xem có đúng ý thím không :)
log bằng cookie thì sống sẽ lâu hơn, còn chạy 1 lèo 100 acc thì sẽ rụng như sung.
1 ip thì tối đa log 15acc thôi, vì log thêm checkpoint ngập mặt kể cả acc lâu năm.
xài xong acc nào thì imacro nó tự xóa mail đó luôn đúng ý thím còn j.

pro nào online giúp e với, e mới dùng imacos k có biết nhiều, toàn dùng chức năng rec là chính. nhưng gặp khó ở chỗ web e auto có captcha coinhive, ấn verify để tầm 20 giây là tự verified, nên e để wait tầm 25 giây rồi click vào nút reward, nhưng nhiều khi nó verified lâu đến 30s, thế là lại lỗi, mà để wait đến 30s thì mất thời gian quá. có lệnh nào để nó tìm trong web thấy có chữ verified là ấn nút reward k? code hộ e với
up @@

thím kéo về page 25, m có share cái log cookie fb ấy, xem có đúng ý thím không :)
log bằng cookie thì sống sẽ lâu hơn, còn chạy 1 lèo 100 acc thì sẽ rụng như sung.
1 ip thì tối đa log 15acc thôi, vì log thêm checkpoint ngập mặt kể cả acc lâu năm.
xài xong acc nào thì imacro nó tự xóa mail đó luôn đúng ý thím còn j.
Vâng e tks bác . e ví dụ acc fb cho dễ hiểu . chứ e chạy site khác ko bị vấn đề ip .

Up . xin code lưu text vào /D file.txt nào các bác . tks các bác
PHP:
ADD !EXTRACT {{!COL1}}|{{!COL2}}
SAVEAS TYPE=EXTRACT FOLDER={{!FOLDER_DATASOURCE}} FILE=done.csv

col1 là email, col2 là pass với điều kiện trùng vs list data bạn đang sài trong code auto login

Up lại cho bác . code này chắc cũng hay .

Các bác cho mình hỏi, mình làm cái auto điền vào appleid, https://appleid.apple.com/account#!&page=create
bị lỗi ở chỗ ngày tháng năm sinh
code
Code:
VERSION BUILD=1001 RECORDER=CR
URL GOTO=https://appleid.apple.com/account#!&page=create
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:"name*" CONTENT=Minh
TAG POS=2 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:"name*" CONTENT=Hai
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:"input*" CONTENT=10/10/199y2
SET !ENCRYPTION NO
TAG POS=1 TYPE=INPUT:PASSWORD ATTR=ID:password CONTENT=Kkkkkkkk
TAG POS=1 TYPE=INPUT:PASSWORD ATTR=ID:confirm-password-input CONTENT=Kkkkkkkk
TAG POS=1 TYPE=SELECT ATTR=TXT:Security<SP>Question<SP>1<SP>What<SP>is<SP>the<SP>first<SP>n* CONTENT=%130
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:"idms-input-*" CONTENT=123
TAG POS=1 TYPE=SELECT ATTR=TXT:Security<SP>Question<SP>2<SP>What<SP>is<SP>your<SP>dream* CONTENT=%136
TAG POS=2 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:"idms-input-*" CONTENT=1234
TAG POS=1 TYPE=SELECT ATTR=TXT:Security<SP>Question<SP>3<SP>In<SP>what<SP>city<SP>did<SP>yo* CONTENT=%142
TAG POS=3 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:"idms-input-*" CONTENT=12345

bác nào biết fix như nào không ạ?

Các bác cho mình hỏi, mình làm cái auto điền vào appleid, https://appleid.apple.com/account#!&page=create
bị lỗi ở chỗ ngày tháng năm sinh
code
Code:
VERSION BUILD=1001 RECORDER=CR
URL GOTO=https://appleid.apple.com/account#!&page=create
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:"name*" CONTENT=Minh
TAG POS=2 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:"name*" CONTENT=Hai
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:"input*" CONTENT=10/10/199y2
SET !ENCRYPTION NO
TAG POS=1 TYPE=INPUT:PASSWORD ATTR=ID:password CONTENT=Kkkkkkkk
TAG POS=1 TYPE=INPUT:PASSWORD ATTR=ID:confirm-password-input CONTENT=Kkkkkkkk
TAG POS=1 TYPE=SELECT ATTR=TXT:Security<SP>Question<SP>1<SP>What<SP>is<SP>the<SP>first<SP>n* CONTENT=%130
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:"idms-input-*" CONTENT=123
TAG POS=1 TYPE=SELECT ATTR=TXT:Security<SP>Question<SP>2<SP>What<SP>is<SP>your<SP>dream* CONTENT=%136
TAG POS=2 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:"idms-input-*" CONTENT=1234
TAG POS=1 TYPE=SELECT ATTR=TXT:Security<SP>Question<SP>3<SP>In<SP>what<SP>city<SP>did<SP>yo* CONTENT=%142
TAG POS=3 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:"idms-input-*" CONTENT=12345

bác nào biết fix như nào không ạ?
thấy cái giá trị value="10/10/1992" , value change rồi mà vẫn báo lỗi à bạn?

Bác nào biết cách chạy JavaScript trên chrome k ạ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,361
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back