SCAM Kiemtien71 nói mình SCAMMER @@ Vui vãi nồi

Status
Not open for further replies.
VỖ TAY, GÀ ĐÃ DIE, chít C Ụ mài đuê, thằng ăn quỵt :rolleyes:

thứ 1: là email GA là gì? ký tự như nào Ctrl + F xem chuẩn ký tự chưa
thằng kiemtien71 có vài acc GA cơ mà, cẩn thận nó cho xem acc đểu =]]

thứ 2: Gmail có chức năng DEL account, khả năng thằng Quỵt nợ kiemtien71 đã DEL account nhằm lách luật
=> thằng rẻ rách, có tật giật mình, teamview cũng ko cho, giờ DEL account rồi mới cho TEAMVIEW =]]]]]]]]]

tao vạch bộ mặt thật của mày ra cho AE mmo biết :rolleyes:

nói thật kiếm tiền dùm chả ai muốn thế, bác cũng thế. mà nó lấy tiền rồi nó ko kéo cho tớ rùi nó làm chết con gà của tớ nửa cũng may là tháng rùi lãnh tiền rồi mết ...... haizzzz, hạng xúc vật hơn cầm thú đó có ngày nó sẽ trã giá

gmail giờ nó cho del acc mà, muốn vu khống thì ta vô dell acc rồi cho tv thỏa mái
Mail này là mail 2015. Mình nhớ trước làm là acc 2014 thì phải. Vì acc 2015 thì đâu dám để đẩy. Để mình kiểm tra lại cái acc đó đúng là acc này không? Mà disable thì cũng liên quan đến sự việc không?
Sự việc là đến ngày 24 nhận được $ rồi thì chã nhẽ acc dis mà nhận được à? Acc dis mà pm mình làm à?

hình như GA đang nâng cấp gì đó, kêu phải lưu thống kê lại, nếu không sẽ xóa hết , từ tháng 6 trở đi, chuyển qua hệ thống khác ......các bạn không làm liền , là ....hết giải quyết vụ này luôn á

Các bác nghĩ xem, 15:09 150$ rồi. Vậy nghĩ 3 ngày cuối tháng làm mà 400$ à :)

Thắc mắc là tại sao qua GA không chết thì chày cối không cho teamview, mất hút rồi chối bay bảy. Mà nay GA chết thì lên hùng hổ cho team, con GA này khéo bênh chủ ghê o_O

Mail này là mail 2015. Mình nhớ trước làm là acc 2014 thì phải. Vì acc 2015 thì đâu dám để đẩy. Để mình kiểm tra lại cái acc đó đúng là acc này không? Mà disable thì cũng liên quan đến sự việc không?
Sự việc là đến ngày 24 nhận được $ rồi thì chã nhẽ acc dis mà nhận được à? Acc dis mà pm mình làm à?

đúng, acc GA mà bị Disable còn nhận đc $, còn pm làm tiếp ??? mà chết sao ko dám cho teamview, còn bảo sợ hack acc =]]

quá mâu thuẫn

thằng quỵt nợ đã DEL acc để hòng qua mặt mọi người

nhưng đâu dễ thế, tự tay bóp dái mà vẫn ko múa rìu dc qua mắt thiên hạ, đau dái chưa =]]

Last edited:
cho e 1 lạy thằng bị scam 1 lạy. nói các kiểu con đà điễu rồi giờ lại nói sợ bị nó hack...

Thắc mắc là tại sao qua GA không chết thì chày cối không cho teamview, mất hút rồi chối bay bảy. Mà nay GA chết thì lên hùng hổ cho team, con GA này khéo bênh chủ ghê o_O

chính xac cmnr :D

cho e 1 lạy thằng bị scam 1 lạy. nói các kiểu con đà điễu rồi giờ lại nói sợ bị nó hack...

đấy ai comment thì cũng ném đá vào mặt thằng kiemtien71

ăn quỵt, chầy bửa, văn bẩn, thâm nho
vãi cả nồi cái loại khách này tốt nhất là chim CÚT cmn đi cho sạch forum, tự đi mà kéo $ đê, đíu ai muốn làm ăn với cái loại này, tiền thì rút 600$ kêu 400$, teamview ko dám cho =]]

giờ DEL acc GA rồi mới cho Teamview thì team xem cái nồi mịa nhà nó =]]

CHỜ ACC MMO4 CỦA NÓ ĂN BANNED FOREVER

nếu t là mod hay min thì sữ thằng Trần đình bình chứ sữ chi thằng chủ thớt :)) trả thằng chủ thớt cho xã hội đi. ko dạy nó được đâu

nếu t là mod hay min thì sữ thằng Trần đình bình chứ sữ chi thằng chủ thớt :)) trả thằng chủ thớt cho xã hội đi. ko dạy nó được đâu
???

Đọc từ đầu đến cuối thì em thấy ... mõi mắt vl :confused::confused::confused: mà thằng kiemtien71 ăn quỵt mà còn la làng nhỉ ? cái loại rẻ rách này là k chơi đc r ... thôi đi ra cho mấy pro với theard giải quyết :D:D:D

VỖ TAY, GÀ ĐÃ DIE, chít C Ụ mài đuê, thằng ăn quỵt :rolleyes:

thứ 1: là email GA là gì? ký tự như nào Ctrl + F xem chuẩn ký tự chưa
thằng kiemtien71 có vài acc GA cơ mà, cẩn thận nó cho xem acc đểu =]]

thứ 2: Gmail có chức năng DEL account, khả năng thằng Quỵt nợ kiemtien71 đã DEL account nhằm lách luật
=> thằng rẻ rách, có tật giật mình, teamview cũng ko cho, giờ DEL account rồi mới cho TEAMVIEW =]]]]]]]]]

tao vạch bộ mặt thật của mày ra cho AE mmo biết :rolleyes:

E phải login để like cho bác

Chắc không làm hợp tác nữa :) Mua acc or reg tự chiến thôi. Ngán ngẩm hợp tác rồi. đưa lần lắt nhắt 1 2 củ tiêu vèo cái bay.
hợp tác chiến cpm không

Mod có biết cái nào là acc GA thật đâu :eek: Mod cứ teamview nó đưa bừa 1 acc GA bị dis cũng bằng hòa =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
xoilaceurottonli

Most viewed of week

Most viewed of week