Ask Kiếm view nước ngoài

Boyth91

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Bác nào chỉ em cách cài đặt video để chiến đấu kiếm view nước ngoài với ạ, e có biết chút ít tiếng anh nhưng lại vô dụng quá các bác à, thanks các bác nhiều

thím ơi 2 trang này để link adfly vào toàn bỏ mất phần đuôi đi thì làm sao vào đúng trang cần suft được
vừa rồi mình đặp nhập thì gg báo là ko đăng nhập vào sản phẩm của gg nữa 2 bác à, gg dạo này quét kinh quá, die hết kênh, nhưng khi e vào gmail gg vẫn thông báo cho e là " ! Chúng tôi đã xem xét tài khoản của bạn và tài khoản này vẫn đang hoạt động nên bạn có thể truy cập vào tài khoản" Nhưng e vào không được nữa các bác ạ, làm thế nào để cứu con gà của e các bác nhỉ

hình như nó hiển thị ở ngoài trang index là như vậy thôi, khi lướt hình như nó lướt link đầy đủ hay sao ý
vừa rồi mình đặp nhập thì gg báo là ko đăng nhập vào sản phẩm của gg nữa 2 bác à, gg dạo này quét kinh quá, die hết kênh, nhưng khi e vào gmail gg vẫn thông báo cho e là " ! Chúng tôi đã xem xét tài khoản của bạn và tài khoản này vẫn đang hoạt động nên bạn có thể truy cập vào tài khoản" Nhưng e vào không được nữa các bác ạ, làm thế nào để cứu con gà của e các bác nhỉ

vậy là bác thớt cần view hay cần adfly thế :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,810
170,883
Latest member
sundrivingacadem
Back
Top Bottom