Ask kiem viec lam online sắn có 20 máy androi

Truongkun198

Newbie
Reactions
1
MR
0.088
hiện tại mình dang rảnh rất nhiều thời gian có bác nào cần ng làm phụ không gì không nhỉ em kiếm ít tiền tiêu. sẵn em cũng có 20 cây máy androi để không thì có cách nào kiếm tiền từ 20 máy này không nhỉ

Có cái scam airdrop mới ra đc 03 ngày.
Dư gmail+dư máy là thử xem

Upvote 0
hiện tại mình dang rảnh rất nhiều thời gian có bác nào cần ng làm phụ không gì không nhỉ em kiếm ít tiền tiêu. sẵn em cũng có 20 cây máy androi để không thì có cách nào kiếm tiền từ 20 máy này không nhỉ
kiếm thêm tiền từ việc sử dụng 20 máy Android mà bạn có. Dưới đây là một số gợi ý mà bạn có thể thử:

1. Khảo sát trực tuyến: Có nhiều ứng dụng khảo sát trực tuyến trả tiền cho người dùng tham gia khảo sát và cung cấp ý kiến. Bạn có thể tìm và tham gia vào những ứng dụng như Swagbucks, Survey Junkie, Google Opinion Rewards để kiếm tiền từ việc tham gia khảo sát.
  2. Kiếm tiền qua ứng dụng quảng cáo: Có một số ứng dụng trả tiền cho việc xem quảng cáo hoặc cài đặt ứng dụng khác trên thiết bị của bạn. Ví dụ như Slidejoy, AdWallet, Cash Alarm.
  3. Kinh doanh ứng dụng: Nếu bạn có kỹ năng lập trình, bạn có thể phát triển các ứng dụng và đăng ký vào các chương trình kiếm tiền từ việc chia sẻ doanh thu quảng cáo với các quảng cáo được hiển thị trong ứng dụng.
  4. Xem video và phát sóng trực tiếp: Một số ứng dụng như Perk TV, Viggle, hay Swagbucks TV cho phép bạn kiếm tiền bằng cách xem video ngắn hoặc thậm chí là phát sóng trực tiếp.
  5. Tham gia kiếm tiền từ ứng dụng chơi game: Một số ứng dụng game trả tiền cho việc chơi game, đạt được cột mốc cụ thể hoặc đạt thành tích cao. Ví dụ như HQ Trivia, Big Time Cash.
  6. Bán hàng trực tuyến: Bạn có thể tận dụng 20 máy Android để quản lý các cửa hàng trực tuyến, đăng sản phẩm lên các trang web bán hàng như Shopee, Lazada, hoặc kênh mua bán trên Facebook.
  7. Tham gia chương trình thưởng khách hàng của ứng dụng: Nhiều ứng dụng có chương trình thưởng khách hàng, bạn có thể nhận điểm thưởng hoặc giảm giá khi mua hàng từ những cửa hàng đối tác của họ.
Lưu ý rằng việc kiếm tiền từ các hoạt động trực tuyến có thể đòi hỏi thời gian và cố gắng đáng kể. Hãy thận trọng với các ứng dụng yêu cầu thông tin cá nhân hoặc yêu cầu trả tiền trước để tham gia.

Ngoài ra bạn có thể tự code tool để cày view, tương tác, seeding, create accounts...

Upvote 0
Thử cái scam airdrop đi, chắc 30 ngày mới sập, đủ x2

Upvote 0
Làm kèo này có ngay 100.000.000 PEPE nhé. Làm miễn phí ngại gì không thử
Vào bot telegram: Link
Làm theo yêu cầu: Follow twitter và Join 2 nhóm, xong rồi ấn nút Check và thêm Wallet để nhận

Attachments

84.6 KB · Views: 35
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,308
170,438
Latest member
kvdesignn

Most viewed of week