Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

We will be removing our Facebook Likes feature on June 13th. Click here for more information.
Please use any points you had dedicated to that section before then. Thank you for understanding and using YouLikeHits!

Qua ngày 13/6 là không dùng like FB nữa. Nhờ chủ thớt làm lại cái hướng dẫn mới cho nhưng cái khác : Twitter,Youtube trên youlikehit

Like nó không hỗ trợ nữa, giờ chắc phải chuyển sang twiter làm

Ai có acc fiverr level 1 or 2 không dùng nữa thì bán lại cho mình nhé :D
Để lâu ko hoạt động mất level phí lắm
PM: marialan1810

có account level 3 nhưng ko ai dại gì sell vì nhiều khách với lại trông cậu ít post thế này ai mà tin đây :binhsua26:

Ai có acc fiverr level 1 or 2 không dùng nữa thì bán lại cho mình nhé :D
Để lâu ko hoạt động mất level phí lắm
PM: marialan1810

Có mấy cái level 2 nhưng mà lâu không dùng bị khóa hết mất rồi. Tiếc thật :-ss

minh co 3 cai acc fiverr bi lock cung duoc 3 thang roi minh cung spam roi ma no ko chiu tra loi co ai cao tay ko giup minh voi neu lay duoc minh se tang cho 300$ neu ai giup duoc xin lien he yahoo loilam_laanh62

- - - Updated - - -

minh co 3 cai acc fiverr bi lock cung duoc 3 thang roi minh cung spam roi ma no ko chiu tra loi co ai cao tay ko giup minh voi neu lay duoc minh se tang cho 300$ neu ai giup duoc xin lien he yahoo loilam_laanh62

Cái này h pro mới kiếm được like liếc bỏ hết rồi

Đợt đó nó chém VN, acc nào VN là chém hết:|

các pro chỉ giáo giúp với. Khi tạo gigs, minh tích vào "This item requires shipping" sao nó lại ra cái thế này. Phải xử lý như thế nào hả các bác.
Tks fiver1111.JPG

ai co acc fiverr level 1,2,3 khong dung thi minh mua lai gia ca thuong luong
yah : [email protected]
:binhsua164::binhsua164::binhsua164::binhsua164::binhsua164::binhsua164::binhsua164::binhsua164::binhsua164::binhsua164::binhsua164::binhsua164::binhsua164::binhsua164::binhsua164::binhsua164:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom