Introduce Kiếm tiền với Zeusfile.com 70% per sale, $20/1k download and view

cho minh hoi sao minh vao link cua minh de xem có download đươc không nó báo la:Sorry! You are not allowed to download

cho minh hoi sao minh vao link cua minh de xem có download đươc không nó báo la:Sorry! You are not allowed to download

HI BRO

ZEUS CẤM IP VIỆT NAM NHA :)

THANX

Thớt cho hỏi mình up xxx
Rồi dẫn link nhúng vào blog có đc ko.
Và ko bít có code nào để nhúng cái link từ site thớt mà hiện cái khung xem được luôn như ở ytb ko nhỉ

Thớt cho hỏi mình up xxx
Rồi dẫn link nhúng vào blog có đc ko.
Và ko bít có code nào để nhúng cái link từ site thớt mà hiện cái khung xem được luôn như ở ytb ko nhỉ

yes bro

Xin chào anh em.

Hệ thống:

www.zeusfile.com

Diễn đàn thảo luận và hỗ trợ:

www.vietmaker.com

* Per 1,000 files viewed or downloaded, viewed.
** Payment is the same for all file sizes.​

Plan 1 : USA, United Kingdom and Canada.
Plan 2 : Germany, Ireland,Japan,Finland, Denmark, Norway, The Netherlands, Australia and New Zealand.
Plan 3 : Italy, Spain, France and Austria.
Plan 4 : Các nước còn lại trừ Việt Nam

Từ 1 đến 20 sale / 1 tháng 60%

Từ 21 đến 50 sale / 1 tháng 65%

> 50 sale / 1 tháng 70%

50% cho gia hạn account
5% cho webmaster
25% cho REFERRER Earning

Công nghệ và thanh toán

Hỗ trợ FTP upload

Hỗ trợ Remote URL upload

Hỗ trợ copy file

Mỗi uploader sẽ có 1 master key, key này cần được share kèm với đường link giúp người dùng sử dụng

Uploader có toàn quyền với file mình up, do site sử dụng master key với mã hóa 256 bit, chỉ có uploader mới biết file đó là file gì, chúng tôi sẽ không chịu trách nhiệm với những file đó.

Mỗi 1 lượt xem hay download thành công sẽ được tính là 1 lần / 24 giờ

Không tính lượt download sử dụng công cụ JDownloader hay những chương trình tương tự

Download hay được xem bởi chủ tài khoản cũng không được đếm

Maximum upload file size: 5 GB

Minimum upload file size: Không giới hạn. Chỉ tính tiền download hay view đối với những file = hoặc > 200 MB

Số tiền nhỏ nhất để yêu cầu thanh toán là $10

1 tháng thanh toán tiền 2 lần là 15 và 30 hàng tháng. Thời gian xử lý 2 ngày không tính thứ 7 và chủ nhật

Thanh toán thông qua Paypal, ngân hàng nội địa (Việt Nam), ngân hàng quốc tế (nước ngoài), Webmoney, Western Union, Perfect Money.

Tất cả phí chuyển tiền, uploader chịu

Đối với Western Union, số tiền nhỏ nhất để yêu cầu là $100 và phí là $10

Những file up lên hệ thống sẽ bị xóa nếu như không có lượt down hay xem 20 lần trong 20 ngày

File bị report sẽ được chúng tôi thông báo để các bạn re-link

CAM KẾT CỦA ZEUSFILE VỚI UPLOADER

1. Chúng tôi không bao giờ cheat và sẽ luôn trung thật với Uploaders.

2. Công việc làm ăn phải dựa trên Tin Tưởng chứ không bằng Lừa Lọc.

QUYỀN HẠN CỦA ZEUSFILE

1. Giám sát và kiểm tra lịch sử tài khoản để bảo đảm các khoảng thanh toán chi trả là hợp lệ

2. Đóng tài khoản của Uploader nếu có các hoạt động mờ ám bị phát hiện ra.

Hướng dẫn tạo account uploader tại Zeusfile.com

http://vietmaker.com/index.php?threads/hướng-dẫn-cách-đăng-ký-account-uploader-tại-zeusfile-com.8/#post-7

Hướng dẫn cách up file bằng FTP upload

http://vietmaker.com/index.php?threads/hướng-dẫn-cách-up-file-bằng-ftp-upload.14/

Hướng dẫn cách up và chia sẻ file

http://vietmaker.com/index.php?threads/hướng-dẫn-cách-up-và-chia-sẻ-file.6/threads/hướng-dẫn-cách-up-và-chia-sẻ-file.6/

Hướng dẫn cách kéo traffic từ Youtube sang Zeusfile.com

http://vietmaker.com/index.php?threads/cách-đơn-giản-kéo-traffic-từ-youtube-sang-zeusfile-com.17/

=============================

Updated:

Xin chào anh em.

Theo 1 số góp ý của anh em về phần Master key, hôm nay bên mình chính thức tích hợp chức năng tự động điền master key, có nghĩa là khi các bạn share link, không cần phải share master key thêm nữa, chỉ cần copy link bình thường. Khi khách click vào link thì hệ thống sẽ tự động điền master key cho khách.

Việc này sẽ đơn giản hóa cho uploader cũng như member......

Lưu ý:

Tất cả file của các bạn vẫn được mã hóa. Việc tích..... hợp chế độ tự..... động điền master key nhằm đơn giản hóa,..... tiện lợi cho mọi người.

Trân trọng

======================

25/11/2015

Bỏ minimum file upload. Chỉ tính tiền download hay view đối với những file = hoặc > 200 MB

======================

Hello bro

Hiện nay bên mình đang chạy chương trình DISCOUNT nhân dịp GIÁNG SINH, TẾT TÂY, TẾT ÂM gọi là HOLIDAY, giá đã giảm rất nhiều, lượng sale tăng rất ấn tượng. Anh em chịu khó upload và đi link để gia tăng thu nhập kiếm tiền ăn TẾT nha :). Sự giúp đỡ thiết thực này coi như món quà của Zeusfile.com đối với tất cả các bạn, những người anh em thân thương.

View attachment 68353

site nầy còn chiến tốt chứ chủ thớt

Hi anh em

Tạm thời mình đang đi về quê, có gì lên mình sẽ support anh em nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838