SCAM Tiktokboun5-www.tengyubxg.com App Reviews : SCAM or LEGIT ?

tình hình có vẻ bất ổn quá. Làm gì cũng load chậm. Có khi bị out đăng nhập lại. Chat onl hỏi thì không còn trả lời nữa... đợi thôi ae ơi.
Sẵn đây nhảy sang app kia kiếm tiền tiếp. Đang ổn và cũng thấy ngon. Ae theo thì chiến nhé, đầu tư lên gói bạc, vàng,... trở lên chơi ngon!
Link nhé:
Cùng cảnh, chat onl ở đâu thế bác?

em thấy mấy con app like tiktok này toàn scam mà các bác cũng nạp tiền nâng vip à :)

Em coi video này thấy cũng đúng, ngta biết scam và đầu tư thông minh luôn ấy, các bác nên xem nha

co scam chua cac ban oi? minh da bi sap 1 app tiktok roi lo 900k nen gio ko biet app nay sao. ma no hay lag lam . dang nhap ko dc. anh em nao dang lam cho 1 vote cung co tinh than voi. hoang mang qua
app scam rồi bác ơi :) mấy ông kia show proof toàn vào lùa gà thôi. ae chơi mấy con này đừng dại nạp vip n. chơi free ăn đc thì ăn thôi

app scam rồi bác ơi :) mấy ông kia show proof toàn vào lùa gà thôi. ae chơi mấy con này đừng dại nạp vip n. chơi free ăn đc thì ăn thôi
Đúng , forums chẳng bao giờ làm khó dễ gì ai và còn khuyến khích đăng bài thảo luận dự án, mà mấy bạn đó đa số vào comment để nâng dự án lên trên Last Post, proof thì đưa kiểu nhập nhằng 1 cái ảnh cộng tiền vào Vietcombank ( trong khi proof rút từ ứng dụng ra không thấy ) :popo_feel_good:, rồi comment spam các kiểu, dự án này thì bỏ link và giới thiệu qua dự án khác ..... quá nhiều vấn đề, làm loạn cả Forums. :popo_big_smile:

minh choi thu 3 ngay no bat nang vip 1 do. neu ko nang vip thi ko choi dc. May app tiktok toan vay, Nen ko biet lam sao? :D

minh choi thu 3 ngay no bat nang vip 1 do. neu ko nang vip thi ko choi dc. May app tiktok toan vay, Nen ko biet lam sao? :D
Rút kinh nghiệm luôn nha bạn, chia sẻ bạn 1 tí kinh nghiệm , ví dụ 1 dự án nào đó bắt bạn phải tuyển thêm ref , nạp thêm tiền, nạp vip , tăng min rút, rút bị delay..... nói chung là dở quẻ , không như lúc đầu giới thiệu thì chia tay cho lành, vì khả năng rất cao là sẽ SCAM ??

Free làm gì ăn được mà chơi, toàn lùa gà ăn ref hối thúc người khác nạp để ăn hoa hồng, rồi thằng khác muốn rút phải kiếm gà mới và cứ thế 1 vòng đa cmn cấp

Free làm gì ăn được mà chơi, toàn lùa gà ăn ref hối thúc người khác nạp để ăn hoa hồng, rồi thằng khác muốn rút phải kiếm gà mới và cứ thế 1 vòng đa cmn cấp
có nhiều ông toàn ăn mấy con app like tiktok như này mà bạn ơi . app vừa ra thì nó lôi kéo người dùng ít khi scam lắm. ăn mốc đầu tiên 100k là chạy thôi. free chả cần nạp gì

Da cap thoi 4.0 :D

3, 4 ngày nay app trả tiền chậm nhưng đã về nghen, tôi rút hôm 23 giờ đã gửi tiền cho tôi
Screenshot_20201127-044448_TikTok Bouns.jpg
Screenshot_20201127-044120_TikTok Bouns.jpg

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week