SCAM Ptcenclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Reactions
174
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
SITE CÓ BIẾN - NGƯNG ĐẦU TƯ !
============================
Chào các bạn, mình xin giới thiệu với các bạn một site PTC mới chạy mang tên Enclix

===============

===============

ITzPDRqEZtnJxyZsCWysSQlcVGZTAD9L1vqGu1wbiHXg7q_Sn80pbNLX5JJI9x4qkx0dz6dr9spAbvhTE-IvG5reOe1B8Rk3UJT8YVBGfziLvhMx5iS1La-yIXGOwuCB2ipyr2GK
Đăng ký ở đây: https://www.enclix.com/?r=anhbaopro196

ITzPDRqEZtnJxyZsCWysSQlcVGZTAD9L1vqGu1wbiHXg7q_Sn80pbNLX5JJI9x4qkx0dz6dr9spAbvhTE-IvG5reOe1B8Rk3UJT8YVBGfziLvhMx5iS1La-yIXGOwuCB2ipyr2GK
Hướng dẫn đầu tư Site: https://goo.gl/pXwVo5

===============

1. MỘT SỐ THÔNG TIN VỀ SITE:

Site khởi chạy ngày 20-03-2017

Hiện Site đang có khuyến mại 10% khi nâng cấp và mua quảng cáo trong Site

Site Sử dụng Unique Script - đây là 1 scrip tốt, riêng biệt dành cho site với đặc điểm nổi bật về bảo mật và tốc độ

Site sử dụng giao thức bảo mật https, bảo mật Sitelock và đầu tư về Name Server

Cổng thanh toán: Instant payments ( purchases and withdrawals ) với PayPal, Payza và Bitcoin

2. CÁCH ĐẦU TƯ:

Nâng cấp: Các bạn nâng cấp lên gói Premium (80$/năm) or Ultimate (680$/năm)

Với những ai vốn ít các bạn nên thuê mốc 750 RR

Với những ai vốn vừa hoặc nhiều hơn có thể thuê lên các mốc cao hơn như 1000 RR, 1250 RR,...

Các bạn chú ý Site này nâng cấp trực tiếp từ cổng thanh toán chứ không lấy tiền ở Purchase Balance để nâng cấp nhé

Bảng giá nâng cấp

Với những ai vốn ít và vừa thì chọn nâng cấp Premium, sau đó tiến hành deposit và thuê RR

Deposit: Các bạn vào mục DEPOSIT để thêm tiền vào tài khoản rồi chọn cổng muốn deposit

Thuê RR:

⚡ Sau khi nâng cấp xong các bạn tiến hành thuê RR. Ở site này mỗi tuần chỉ thuê đc 100 rr.

Bảng giá RR và Auto pay

➡ Vào mục REFERRALS để thuê RR

➡ Với bảng giá auto pay kia thì:

+ Với những ai vốn ít các bạn nên thuê mốc 750 RR

+ Với những ai vốn vừa hoặc nhiều hơn có thể thuê lên các mốc cao hơn

Max Rent Referrals ở gói PREMIUM là 2000 RR

===============

⚡ Hiện tại mình đang nâng cấp gói PREMIUM và đã thuê 100 RR. AVG mới đầu khá ổn và cao

➡ Topic cập nhật AVG của mình ở đây: http://www.enclix.com/forum/topic.php?cat=2&tid=119

☕ Thanh toán đầu tay của mình :)

==============

Cảm ơn mn đã đọc bài viết của mình, chúc mn kiếm tiền vui vẻ và may mắn :D

Last edited:
Thằng này hình như admin là probux hồi xưa thì phải.

bạn ơi cho xin giá tiền RR click với.
Trang này chơi Standard với 200 RR đc không nhỉ ?

Last edited:
bạn ơi cho xin giá tiền RR click với.
Trang này chơi Standard với 200 RR đc không nhỉ ?
ở Premium: 1 click RR = 0.014
chơi Standard với 200 RR thì lãi đc bao nhiêu đâu bạn

Dear members, We have received several requests to implement the ClixGrid Advertising in our website, so let me explain this new functionality.
ClixGrid is easy to play. Just click anywhere on the picture and win up to $5 that goes directly into your account balance! Each click will open up a sponsor's site that you will have to view for up to 5 seconds. After this time has passed you will know if you are a winner or not.
ClixGrid Promotion: We are running an exclusive offer for all who wish to advertise on our site. For a limited time only (offer valid for 1 week) for each fixed ad you buy, we will give you an extra ad on the ClixGrid for Free. This promotion is valid only for the purchase of Fixed Ads (Blue Ads). To reclaim this bonus please open a support ticket soon after you have purchased the Fixed Ad. This offer is an inexpensive way to advertise to thousands of users at a very low price, enjoy.
If you have any questions or concerns, please contact us we will be happy to assist you.
Best regards, Paul, CEO of Enclix.com

nên đầu tư gói nào là tốt nhất bạn
tốt nhất nó còn phụ thuộc vào lượng tiền đầu tư của bạn. Nếu vốn lớn thì lên hẳn Ultimate, còn vốn nhỏ và vừa thì chiến gói Premium thôi bạn

Vậy ref và theo bác 1 slot premium
Ok, Thanks bác. Lưu ý là cố gắng nâng cấp trong khoảng thời gian từ giờ cho đến 12h trưa nay nhé để được hưởng khuyến mãi 10%. Sau 12h trưa nay sẽ hết khuyến mãi. Ae tranh thủ nâng cấp nhé !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom