Tutorial Kiếm tiền với secufiles

Các bạn không nhận được tiền thì gửi ticker xem? mình chia sẻ site và hướng dẫn từng bước đến cái auto mà? Giờ các bạn không nhận được tiền vì cheat quá lố thì lại bảo mình cam quýt. Đã ăn được đồng nào của các bạn đâu mà còn cất công hướng dẫn vậy.

Last edited:
Các bạn không nhận được tiền thì gửi ticker xem? mình chia sẻ site và hướng dẫn từng bước đến cái auto mà? Giờ các bạn không nhận được tiền vì cheat quá lố thì lại bảo mình cam quýt. Đã ăn được đồng nào của các bạn đâu mà còn cất công hướng dẫn vậy.
bạn tạo ra rồi vác đi lừa trafic xàm quá b ơi

Bác có con nào ngon hướng dẫn ae kiếm thêm nào

bạn tạo ra rồi vác đi lừa trafic xàm quá b ơi
Bot traffic đầy cả bạn ạ, với cả nó đều có click vào ads để kiếm tiền luôn, chứ không phải như này đâu bạn, chả click gì. chỉ click ảnh. Nói mình scam thì đưa ra cái dẫn chứng giúp là mình đã lừa bạn bao nhiêu tiền giúp mình nha. Và mình cũng không phải chủ site. Nên đừng buông lời bịa đặt.

Và mình cũng nói là ngày 5 hàng tháng site sẽ pay, lưu ý.
Cơ bản là cái mục chờ thanh toán từ có tiền giờ nó chuyển thành 0đ đấy bác. Còn nếu bị ban acc thì sao vẫn vô acc click tính như chưa có gì. Nếu chờ tới ngày 5 pay thì sao tự dưng về 0$ mục chờ thanh toán 🥲🥲

Cơ bản là cái mục chờ thanh toán từ có tiền giờ nó chuyển thành 0đ đấy bác. Còn nếu bị ban acc thì sao vẫn vô acc click tính như chưa có gì. Nếu chờ tới ngày 5 pay thì sao tự dưng về 0$ mục chờ thanh toán 🥲🥲
mục pay 2 hôm trc chuyển thành pay sau 2h mất mục mùng 5 r bác 😂😂

Chắc ông chủ site giờ đang theo dõi topic này vừa ngồi cười. Tao cho tụi mày chạy cho đã, tao đ.é.o pay :popo_ah::popo_ah::popo_ah:

Gà nó từ đời nào chắc thành gà tinh rồi nên e nghĩ ko hề hấn gì với nó.
nuooi từ đời nào mà ăn đc cùng lắm 50$ tương đương với 35 proxy , mỗi proxy online tâm 5 phút thì nó kiếm được bao nhiêu tiền bác bỏ tut nó chạy 4 tiếng đủ min pay vứt đó pay thì làm tầm vài trăm acc ko pay thì cũng chỉ test thôi cùng lắm vài $ mỗi người 100 người đc vài trăm đô khéo còn k đc 😂😂

nuooi từ đời nào mà ăn đc cùng lắm 50$ tương đương với 35 proxy , mỗi proxy online tâm 5 phút thì nó kiếm được bao nhiêu tiền bác bỏ tut nó chạy 4 tiếng đủ min pay vứt đó pay thì làm tầm vài trăm acc ko pay thì cũng chỉ test thôi cùng lắm vài $ mỗi người 100 người đc vài trăm đô khéo còn k đc 😂😂
GA mà click băng proxy có bị oẳng ko pro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back