Tutorial Kiếm tiền với secufiles

Mình nghĩ site này dạng CPM trá hình , chứ PPD gì ^^ , rate nó còn thấp hơn nhiều site CPM + PAY THÁNG
1 mình thớt ăn còn ks , nhưng nay cả mớ ae vào mà PAY THÁNG thì... hên xui quá hehe !
Nhắc khéo ae là trên thị trường đang có rất nhiều site CPM rate A cao hơn ti tí với thằng này + ĐẶC BIỆT PAY NGÀY , PAY TUẦN !
Chúc ae kiếm nhiều $$$
Vấn đề là cpm nó chỉ tính 1ip/24h nên khó là ở chỗ này 1ngày click ko dc bao nhiêu. Thuê ip thì tốn kém có bù lại dc ko đây

Nhìn kiểu trang vn mà đông đảo quần hùng chiến thế này chắc nát nay mai thôi! mọi ngày chắc mem ít nên nó chạy nhanh hơn, mấy nay ae húp quá nên lag vãi cả đạn

Nhìn kiểu trang vn mà đông đảo quần hùng chiến thế này chắc nát nay mai thôi! mọi ngày chắc mem ít nên nó chạy nhanh hơn, mấy nay ae húp quá nên lag vãi cả đạn
Nó chạy adsense chắc cũng kiếm dc. Khi nào acc die thì scam

Như vầy là nó đã tính rồi bạn, muốn check xem view lên kh thì vào đây xem nè, có tổng số lượt download ấy. View attachment 206356

các này là lỗi gì thế a

Có 1 số lỗi mình chưa gặp bao h, với tình trạng bị delay khi nhấp hình có khả năng cao là trang bị quá tải truy cập rồi các bạn. Nhưng mà không sao mình có vài dự án khác, sắp tới mình sẽ chia sẻ thêm. À mình không phải chủ site hay gì cả nhé, hiểu lầm mình thế chịu chết.

Vấn đề là cpm nó chỉ tính 1ip/24h nên khó là ở chỗ này 1ngày click ko dc bao nhiêu. Thuê ip thì tốn kém có bù lại dc ko đây
Không cần đầu tư cũng được mà, mình có chia sẻ là sử dụng proxy free cũng được, nếu mạng vào được bth thì chiến đc thôi.

Có 1 số lỗi mình chưa gặp bao h, với tình trạng bị delay khi nhấp hình có khả năng cao là trang bị quá tải truy cập rồi các bạn. Nhưng mà không sao mình có vài dự án khác, sắp tới mình sẽ chia sẻ thêm. À mình không phải chủ site hay gì cả nhé, hiểu lầm mình thế chịu chết.

nó xác nhận là có active nhưng ở trên thì không cộng là bị sao vậy a

Không cần đầu tư cũng được mà, mình có chia sẻ là sử dụng proxy free cũng được, nếu mạng vào được bth thì chiến đc thôi.
mình đang nói bác kia bảo chơi cpm như popads đó

bạn không có không có nghĩa người khác không có , chứ ai cũng có IP ngon free thì ai cũng giàu hết rồi , còn nguồn IP ở đâu , ... thì ai PRO dám share ? ! mình cheat tí paid kiếm cháo húp thôi , chứ không tâm huyết th CPM này lắm ^^

Tùy ngày có nước lên tới gần 3$ , mình cần 1 ngày 3k - 5k click là đủ cháo húp ! mình chim chóc thôi xin mấy PRO chỉ dạy thêm :popo_adore::popo_adore:

Last edited:
bạn không có không có nghĩa người khác không có , chứ ai cũng có IP ngon free thì ai cũng giàu hết rồi , còn nguồn IP ở đâu , ... thì ai PRO dám share ? ! mình cheat tí paid kiếm cháo húp thôi , chứ không tâm huyết th CPM này lắm ^^
View attachment 206423

Tùy ngày có nước lên tới gần 3$ , mình cần 1 ngày 3k - 5k click là đủ cháo húp ! mình chim chóc thôi xin mấy PRO chỉ dạy thêm :popo_adore::popo_adore:
a ơi e nó nhận active nhưng không lên tiền là vì sao vậy a, a bị lần nào chưa ạ

View attachment 206423

Pro vẫn dùng SSH hả:popo_beauty:

View attachment 206423

Cái vấn đề bác kia nói là chạy ko có lời, pro hay không thì vấn đề hơn nhau là ở chỗ đó
Giao diện này phải popca*h ko bác :D

Cái vấn đề bác kia nói là chạy ko có lời, pro hay không thì vấn đề hơn nhau là ở chỗ đó
Giao diện này phải popca*h ko bác :D
giống thôi bro , nhưng mình cũng bem luôn popcash nhé ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,516
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week