Tutorial Kiếm tiền với secufiles

Vào trang bằng đt thì được ,vào bằng máy tính không được o_O
tối hôm qua lúc e test k vào được khả năng là do ip của viettel bác ạ, reset cái modern mạng là vào dc (hoặc set dns 1.1.1.1 trong máy cũng vào dc).

Website này đã hoạt động từ 2014 -> nay. Nhưng lượt rate để mà so thì thấp hơn các site khác rất nhiều, nhưng bù lại là khá ổn định và uy tín.

Tuy nhiên giá click tại việt nam thấp chỉ $0.30 usd/1000 view ( Trước đó rất cao nhưng hiện tại đã giảm )

Minpay: 50 usd ( Thường thì mình nhận vào ngày 5 hàng tháng đúng như site đã thông báo. )

Chỉ cho phép upload file <=2GB ( Giới hạn upload 300 file mỗi ngày, 1 lần được up 20 file cùng lúc.)

Thanh toán qua paypal.

Nguyên liệu chuẩn bị: Cần proxy, vpn, và các app multi browsers, Free thì có Ominilogin, tính phí thì Gologin, mutilogin..v.v. kết hợp với các phần mềm auto click chẳng hạn như Automa, auto clicker..v.v. và các phần mềm khác các bạn biết và tận dụng tốt nó.

B1: Truy cập vào https://secufiles.com/index để đăng ký tài khoản.

B2: Các bạn tạo 1 folder mới đặt tên tùy thích.

B3: Click vào folder mới tạo, và upload các tệp mà các bạn có sẵn, không up hình 18+ ( vì up năng sẽ bị ban ) trang được giới hạn up 300 file mỗi ngày. Up càng nhiều thì lượt click cho 1 ip càng cao. Ví dụ bạn đang có 1000 tệp nếu chạy 1 IP nằm trong group A của site thì là 1.5$ cho 1k lượt click tệp, 10000 tệp = 15$, đấy bạn cứ lấy số IP và nhân lên sẽ có con số khổng lồ.

B4: Lấy đường dẫn của folder bạn vừa tạo, và lấy trình duyệt đã có proxy sẵn bên trong để click là có tiền thôi. ( Nên chạy IP ramdom các nước )
View attachment 206167

B5: Còn lại có gì thắc mắc, cứ trả lời bên dưới, mình sẽ support.

Khoản thanh toán vào ngày 5 tháng này của mình:
View attachment 206168
Bác cho e hỏi? E dùng ominilogin thì k lên view, bác hướng dẫn qua e phát, e có sét proxy từng pro trong omini ạ? Với lại tiền chưa thấy lên mình view 5050 view mà có 3.44$

Bác cho e hỏi? E dùng ominilogin thì k lên view, bác hướng dẫn qua e phát, e có sét proxy từng pro trong omini ạ? Với lại tiền chưa thấy lên mình view 5050 view mà có 3.44$
Bác kiểm tra lại proxy xem hoặc là do ảnh thôi

của em nó trạng thái active mà sao view nó không lên hoặc lên có vài cái vậy ạ

ae cho hỏi cái auto ma nó có thay đổi agent mỗi lần thay đổi proxy mới dc ko nhỉ

bác nào có auto chia lại m cắm với nào

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom