Tutorial Kiếm tiền với secufiles

JackStay

Junior
Reactions
47
MR
0.483
Website này đã hoạt động từ 2014 -> nay. Nhưng lượt rate để mà so thì thấp hơn các site khác rất nhiều, nhưng bù lại là khá ổn định và uy tín.

Tuy nhiên giá click tại việt nam thấp chỉ $0.30 usd/1000 view ( Trước đó rất cao nhưng hiện tại đã giảm )

Minpay: 50 usd ( Thường thì mình nhận vào ngày 5 hàng tháng đúng như site đã thông báo. )

Chỉ cho phép upload file <=2GB ( Giới hạn upload 300 file mỗi ngày, 1 lần được up 20 file cùng lúc.)

Thanh toán qua paypal.

Nguyên liệu chuẩn bị: Cần proxy, vpn, và các app multi browsers, Free thì có Ominilogin, tính phí thì Gologin, mutilogin..v.v. kết hợp với các phần mềm auto click chẳng hạn như Automa, auto clicker..v.v. và các phần mềm khác các bạn biết và tận dụng tốt nó.

B1: Truy cập vào https://secufiles.com/index để đăng ký tài khoản.

B2: Các bạn tạo 1 folder mới đặt tên tùy thích.

B3: Click vào folder mới tạo, và upload các tệp mà các bạn có sẵn, không up hình 18+ ( vì up năng sẽ bị ban ) trang được giới hạn up 300 file mỗi ngày. Up càng nhiều thì lượt click cho 1 ip càng cao. Ví dụ bạn đang có 1000 tệp nếu chạy 1 IP nằm trong group A của site thì là 1.5$ cho 1k lượt click tệp, 10000 tệp = 15$, đấy bạn cứ lấy số IP và nhân lên sẽ có con số khổng lồ.

B4: Lấy đường dẫn của folder bạn vừa tạo, và lấy trình duyệt đã có proxy sẵn bên trong để click là có tiền thôi. ( Nên chạy IP ramdom các nước )

B5: Còn lại có gì thắc mắc, cứ trả lời bên dưới, mình sẽ support.

Khoản thanh toán vào ngày 5 tháng này của mình:

Last edited:
Cứ dán link trực tiếp vào trình duyệt là được à bác, có cần tải về ko bác?

Web này tính lượt xem, không tính tải về nhé, nên thành ra lượt rate nó rất thấp.
10000 FILE của cậu ví dụ cùng 1 nội dung đc không ?
mà chắc cậu phải có tools upload chứ nhỉ , 1 ngày up 300 file hơi oải !

10000 FILE của cậu ví dụ cùng 1 nội dung đc không ?
mà chắc cậu phải có tools upload chứ nhỉ !
Không up trùng file bác ơi, tool upload thì sử dụng selenium, tool auto click thì bác có thể dùng automa để code nhé

View attachment 206179
mới test thử nó trả theo view thật =))) bác cho e hỏi là 1 ip xem 1 lần rồi rồi vứt hay dùng hàng ngày ạ
Dùng được hàng ngày, vì qua ngày nó sẽ reset lại. Nhưng mà nếu chơi bth thì dùng rồi nên bỏ, chuyển qua IP khác, vì cái này kh kén chọn IP, IP nào cũng xài đc, miễn vào được mạng.

Không chơi 18+, vậy mấy hình gái mặc bikini có được không bạn. Nó có quảng cáo như doodstream không bác. Nếu quảng cáo dễ chịu sẽ ref bác.
Được bác, hình không quá lộ là được, còn quảng cáo thì nằm trên các banner thôi kh ảnh hưởng gì hết, không có popup

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,815
Latest member
coolnickname

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom