Got Paid Kiếm tiền với Reward XP - Site làm khảo sát, offer cho anh em trong mùa dịch

Solutions
1
Reactions
333
MR
5.799
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Phần 1: Kiếm tiền với Reward XP - Site làm Khảo Sát, Offer thích hợp cho anh em làm trong mùa dịch này :D

Anh em có thể làm offer cũng như surveys, giá từ 5000-7500 XP mỗi khảo sát.
Có khá nhiều net như adgatemedia hay adscend,offertoro,dynata surveys
Min Pay: 50000 XP ~ 5$ Qua Paypal. Ngoài ra còn có Robux, Steam, Riot Points, Bitcoin,Visa Prepaid Card,Amazon GiftCard.
Link Non-Ref: https://www.rewardxp.com
Ae ủng hộ mình nhé !
Proof mới nhận ngày 28/4

Phần 2: Kiếm tiền với Idle- Empire.
Tương tự như Reward XP . Site gpt khác đó là Idle Empire
Làm khảo sát, offer như site trên.​
Ưu điểm :​
- Pay nhanh 30phút -vài tiếng​
- Min rút 1000 Point = 0.1$ qua ví coinbase. Ae có thể rút Bitcoin,LTC,ETH,XLM...tùy thích. :)
Nhược điểm : - Rate không được cao bằng reward-xp​
Ae ủng hộ mình nhé !​
Proof trong file đính kèm

Phần 3: Mẹo làm khảo sát : ( Sưu Tầm )
Bạn có thể dùng mẹo sau.​
- Mã bưu chính thì hà nội 100000, hải phòng 180000, tp hồ chí minh 700000​
- Bạn cần chú ý các mẹo trả lời khảo sát bên dưới để tăng cơ hội trả lời khảo sát.​
MẸO TRẢ LỜI KHẢO SÁT:​
Địa chỉ nên là các thành phố lớn: hà nội, hải phòng, tp hồ chí minh​
Đăng ký tuổi tốt nhất là 20 - 45. tuổi và năm sinh phải khớp nhau. ví dụ bạn 24 tuổi thì phải là 1995. Đừng ghi nhầm k sẽ bị trừ tiền hoặc khóa tài khoản.​
Nếu có câu hỏi:​
· bạn hoặc có người nhà hoạt động trong lĩnh vực nào kể trên ? chọn “không có phương án nào ở trên”​
· Gần đây bạn có tham gia khảo sát nào không? Chọn” không”​
. Gần đây bạn có tham gia nhóm trò chuyện nào không? chọn" không"​
bạn đã làm những việc gì hoặc đã sử dụng các sản phẩm nào hoặc đã mua hay sở hữu các sản phẩm nàodưới đây trong 3 tháng qua? nên chọn tất cả. Chú ý nó sẽ có 1 số đáp án bẫy. ví dụ bạn sở hữu các sản phẩm nào? máy bay, cỗ máy thời gian....​
Nghề nghiệp: chọn “làm việc toàn thời gian” là quản lý cấp trung​
Bạn đã có gia đình và 2 con: trong đó có con dưới 18 tuổi. 1 số khảo sát sữa thường yêu cầu có con từ 0-12 tháng tuổi, khảo sát đồ ăn vặt cần bé từ 4-6 tuổi nhé. 1 số trang yêu cầu cả ngày tháng năm sinh của trẻ. Bạn nên chọn ngày nào đó đặc biệt cho dễ nhớ.​
Để tránh trùng ip trả lời khảo sát do 1 số trang khảo sát cùng lấy các bản khảo sát từ 1 nguồn anh em có thể xóa hết lịch sử duyệt web, reset lại modem trước khi trả lời khảo sát mới​

Attachments

247 KB · Views: 205
  • proof idle empire.png
    proof idle empire.png
    305.2 KB · Views: 144
Last edited:
bạn có hướng dẫn ko mình là newbie, khoảng bao lâu thì dc 5$ vậy bạn

Nếu chăm thì vài ngày - tuần là đủ min bạn.mình hay làm khảo sát dynata với ks trong net adgate.

đã ref cho bạn 2 site, bạn có fb ko hướng dẫn mình với, mình làm khảo sát toàn tạch

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,306
170,437
Latest member
1Vincent02

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom