Network Kiếm tiền với Reup với Claim Nhạc. Ăn chia 7/3

lấy đâu ra mà có hả bạn. mình vừa vào tele check thì thấy thanh niên này xóa cả tin nhắn tele luôn :)).
Gởi tin nhắn bạn 2 ngày ko trả lời, bạn xem ko trả lời thì là scam chứ là gì. Video đăng lên nhiều view ko cho cắt nhạc vậy bạn hưởng lợi rùi

lấy đâu ra mà có hả bạn. mình vừa vào tele check thì thấy thanh niên này xóa cả tin nhắn tele luôn :)).
Mấy ngày trc thì nt bạn trả lời nhanh mà lúc đăng video dc 5 ngày tôi nt bạn chỉ xem ko trả lời. 😁

Mình thỏa thuận là sau một tuần xem tình hình, có ổn không để thay đổi vị trí thì thấy bạn im ko trả lời tin trong 2 ngày, ĐT hư
Con lạy bố, nghỉ lễ ko ai rảnh cầm vào đt. Bạn gửi mẹ cái bài nhạc của bạn lên đây mình chụp luôn dash xem ăn đc bn mà scam. Thôi ạ có thế nào mình cũng xin vái bạn cả nón. Chưa rep tin nhắn là scam xong xoá cả tin nhắn đi luôn. Ok :)). Chúc bạn kiếm đc hướng đi tốt

Con lạy bố, nghỉ lễ ko ai rảnh cầm vào đt. Bạn gửi mẹ cái bài nhạc của bạn lên đây mình chụp luôn dash xem ăn đc bn mà scam. Thôi ạ có thế nào mình cũng xin vái bạn cả nón. Chưa rep tin nhắn là scam xong xoá cả tin nhắn đi luôn. Ok :)). Chúc bạn kiếm đc hướng đi tốt
Có ai đi chơi lễ để ĐT ở nhà ko😂.chắc có mình bn 😬

View nhật vid 20p thế này chơi được không

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,597
Latest member
tonyphan98

Most viewed of week

Most viewed of week

Back