Tutorial Kiếm tiền với nhiều tài khoản Paypal

thainam

Senior
Reactions
171
MR
0.109
Xin chào thấy nhiều anh em hay đăng bài hỏi nhiều tiền để làm gì, à nhầm "cách kiếm tiền vơí paypal, hay nhiều tài khoản paypal để làm gì"?
thì đây là 1 cách.
Nếu anh em có thể tạo nhiều tài khoản email, bank, vcc thì có thể kiếm tiền với chương trình giới thiệu thành viên mới của paypal (USA)
3 bước đơn giản như sau:
B1/ Anh em lấy 1 con paypal làm acc chính, rồi gửi link giới thiệu sang acc khác (gửi mail hoặc link ref )
B2/ Đăng ký mới tài khoản paypal theo link giới thiệu ở b1, add vcc hoặc bank vào (quy định của paypal là phải add thẻ hoặc bank)
B3/ Mua hàng hoặc gửi tiền sang acc khác tối thiểu 5$, khi đó cả 2 acc sẽ nhận mỗi acc 10$.

Tối đa anh em sẽ nhận được 100$, hết 100$ lại lấy acc khác đi mời tiếp.

Cơ bản thì sẽ là tạo mail, tìm vcc và tạo acc, vốn hầu như rất ít vì tiền mình sẽ rút về được hết.

Có 1 vài vấn đề,
1/ hiện tại tạo tk paypal us rất dễ bị 180, nên phải có kinh nghiệm
2/ nguồn thẻ, cái này cũng là 1 vấn đề nhưng hiện tại có rất nhiều nơi bán, nên chủ yếu là tìm được chỗ giá rẻ hợp lý

Ngoài ra thỉnh thoảng paypal sẽ cho khách hàng 5$, nên nếu đủ may mắn thì ta sẽ có 15$.
Tóm lại, nếu bạn có nhiều tài khoản paypal us, sẽ có cơ hội nhận 10-15$ từ paypal.

Chúc anh em kiếm được nhiều $$$

Last edited:
1. Vcc là gì bác nhỉ
2. Tài khoản chính/phụ pp cần tối thiểu 5$ để bank qua đúng không ạ?
3. Xin cái giá phải trả cho tut reg pp với bác

Acc VN có chtr này. Gift $5

Có 1 cách là bạn gửi 0.01 USD đến mail chưa lập paypal họ sẽ nhận được mail và click link trong mail để đăng ký paypal rồi thực hiện một giao dịch có 5 usd từ thẻ được add vào paypal sau đó cả bạn và người mới đều được 10 usd thưởng từ paypal.

Có 1 cách là bạn gửi 0.01 USD đến mail chưa lập paypal họ sẽ nhận được mail và click link trong mail để đăng ký paypal rồi thực hiện một giao dịch có 5 usd từ thẻ được add vào paypal sau đó cả bạn và người mới đều được 10 usd thưởng từ paypal.
đây là 1 cách trong nhiều cách mình đang dùng

Cách này khá hay đấy + lâu lâu Paypal cho free $5 , $10 ngon luôn .
AE không có VCC/bank thì reg Paypal để đó , lâu lâu nhận free $5 cũng ngon .

Kiếm thêm 1 khoản. Ai có tài khoản Paypal không dùng chuyển nhượng cho mình giá. giá cả thương lượng. :))

Bác nào có nhiều acc thì vô húp thử xem nào :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom