Kiếm tiền với mạng xã hội Empowr

Dollars

Junior
Reactions
82
MR
0.003
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Ps: Vì là mạng xã hội nên e không biết post vào đâu, nên mạn phép post vào new site, nếu Mod thấy k hợp lý ở Box này thì có thể Move giúp em vào box đúng quy định ak :) ^^!

Hiện nay Empowr đang rất rất hot, hoạt động chính thức vào năm 2012 với cái tên khởi nguồn là Fanbox :) ^^ !
Sau 3 năm hoạt động Fanbox đã nâng cấp lên phiên bản mới với tên gọi Empowr.

Empowr chỉ đơn thuần là 1 mạng xã hội tương tự như facebook, nhưng với Empowr thì nó còn hơn là 1 mạng xã hội :) ^^!
Nó đem lại cho người tham gia cộng đồng 1 cơ hội kiếm tiền thực sự thông qua các hoạt động như chia sẻ hình ảnh ( upload photos ), chia sẻ videos ( upload link videos từ Youtube ), viết blog, hay đơn giản hơn là viết đôi ba dòng status lên trên Home Feed, và cao cấp hơn là làm quảng cáo, bán hàng hay thậm chí là đào tạo ( trình độ cao cấp )...

Không biết nói gì hơn là một mạng xã hội rất đáng để chúng ta tham gia và kiếm tiền từ nó :) ^^!

Thông tin :
Điều kiện tham gia có thông tin thực :)
Có tài khoản Paypal verified thẻ visa ( để đủ đkiện kiếm tiền từ empowr với cả cashout nhé ! )
*** Chưa validation thì k thể cashout nhé !! :)
Min cash-out : 1$ :v
Hàng ngày có quả surge earning từ 2 -> 15$

Mạng xã hội có thể đăng kí trực tiếp và không có link ref, chỉ có thể mời tham gia thông qua hệ thống gửi lời mời của Empowr mà thôi ^^! :)
Các bạn có thể đki trực tiếp, và mầy mò kiếm tiền
hoặc mình sẽ gửi lời mời và sẽ hướng dẫn bạn đi từng bước đi nhỏ nhất :) ^^!

fanbox đổi kiểu, k nên chơi.
đổi gì, vẫn thế, giờ có early cash-out, nên cash về nhanh hơn bạn ak :) ^^!.. !!.
lúc đầu t cũng chơi, nhưng với phiên bản Fanbox, khoai quá nên thôi, giờ Empowr có early cashout nên chơi :) ^^!..
còn nhiều cái khác nữa khi lên Red Power bạn ak ^^! :)

đổi gì, vẫn thế, giờ có early cash-out, nên cash về nhanh hơn bạn ak :) ^^!.. !!.
lúc đầu t cũng chơi, nhưng với phiên bản Fanbox, khoai quá nên thôi, giờ Empowr có early cashout nên chơi :) ^^!..
còn nhiều cái khác nữa khi lên Red Power bạn ak ^^! :)
nó scam của tớ mấy trăm đô rồi nên giờ đếch thèm nghiên cứu để chơi haha

Còn khuya nó mới cho rút nhiều :D

nó scam của tớ mấy trăm đô rồi nên giờ đếch thèm nghiên cứu để chơi haha
Ukm, bây giờ lên Red Power là tiền boost nó + vào tiền 0 ngày nên có thể dùng để đóng phí ngay đc :)...

Còn khuya nó mới cho rút nhiều :D
:))) chơi revshare hay invest thì nó cũng có hạn mức rút đó thôi :)))...
Còn empowr k đầu tư gì, rút đc ngay mỗi tội ít thôi, mấy ông chơi free mà đòi rút nhiều :)))))..

hnho71 thời fanbox đến với mmo lần đầu mà cghua7 biết 4rum sau nó mất đi tầm 10 củ cả công sức ko được paid đồng máu nào nên bỏ :(

Cái này chơi rồi,vừa bỏ xong,cực kì nguy hiểm nếu dành cho newbie,dự là 1 thằng có 70$ paypal bị empowr nó tự động lấy mất 43$,cái mục này phải tự disable ở trong paypal mới tác dụng,cái này là fee quảng cáo,offline nhiều sẽ nhận đc early cash out,đây là cách họ động viên bạn online ở empowr,lên mấy group facebook họ có auto add-fan đấy,nói chung đừng chơi cái này,có ngày ngu người :confused:

:))) chơi revshare hay invest thì nó cũng có hạn mức rút đó thôi :)))...
Còn empowr k đầu tư gì, rút đc ngay mỗi tội ít thôi, mấy ông chơi free mà đòi rút nhiều :)))))..
Hạn cái j trong khi blance hơn mấy k$ mà tháng rút đc chưa tới 10$, trong khi đó đợi mất mấy ngày :D

Tắt chỗ nào bác @@
Cái này chơi rồi,vừa bỏ xong,cực kì nguy hiểm nếu dành cho newbie,dự là 1 thằng có 70$ paypal bị empowr nó tự động lấy mất 43$,cái mục này phải tự disable ở trong paypal mới tác dụng,cái này là fee quảng cáo,offline nhiều sẽ nhận đc early cash out,đây là cách họ động viên bạn online ở empowr,lên mấy group facebook họ có auto add-fan đấy,nói chung đừng chơi cái này,có ngày ngu người :confused:

ko biết sau này có như fanbox hồi xưa ko :(

rut' dc hon 5$ r... cu' ngày ngày vô chơi thỉnh thoảng like này nọ.. trong lúc chơi lol đợi load thì lên like vs up ảnh này nọ.. ngày cũng đc 1.5$ =))

Rút đc mà có tý à bạn ơi ~~
Cái rút này là rút từ early cash out,mà để có đc nhiều early cash out thì cần offline nhiều,off 2ngày xong online 1 lần xong off tiếp có tỉ lệ early cash out khá cao.
Sau khi mình rút đc 1,3$ thấy báo nợ empowr gần 70$ mình lập tức xoá tài khoản và huỷ cái giao dịch của nợ kia :confused:
Còn nó nằm ở đâu bác vui lòng lên facebook tìm group vì mình cũng mới biết huỷ từ cái group empowr đó :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,647
Latest member
Topmanhua
Back
Top Bottom