New Kiếm tiền với mạng xã hội Empowr ( Fanbox mới )

Dẹp,dẹp ngay giùm cái topic này :rolleyes: chia sẻ làm ơn đừng có bắt người ta đọc mail ra đây,mod đâu sao ko delete giùm nhỉ :eek:

Nó cộng $ vào cho vui à bác. Nó làm e hoang mang quá :(

Attachments

106.5 KB · Views: 85
Nó cộng $ vào cho vui à bác. Nó làm e hoang mang quá :(
Cái early cash out thì cứ offline nhiều sẽ có,nói chung là chơi tầm 1 tuần chắc đc 2$,khoảng 1 tháng sau nó lây của bác khoảng 100$ paypal để trả chi phí tiền quảng cáo cho nó :)

Cái early cash out thì cứ offline nhiều sẽ có,nói chung là chơi tầm 1 tuần chắc đc 2$,khoảng 1 tháng sau nó lây của bác khoảng 100$ paypal để trả chi phí tiền quảng cáo cho nó :)

là sao bác. nó lấy 100$ trong cái 500$ ĐÓ HẢ :(

Mà sao nó cộng $ làm e hoang mang quá trời :(

là sao bác. nó lấy 100$ trong cái 500$ ĐÓ HẢ :(

Mà sao nó cộng $ làm e hoang mang quá trời :(
Ko,ý là bạn rút tiền từ nó đc 2-3$,nếu paypal của bạn có khoảng 100$ thì nó cũng lấy luôn 100$ của bạn để chi trả tiền quảng cáo :)

Ko,ý là bạn rút tiền từ nó đc 2-3$,nếu paypal của bạn có khoảng 100$ thì nó cũng lấy luôn 100$ của bạn để chi trả tiền quảng cáo :)
Là sao bác . 100$ trong pp của e là sao
Mà e 600$ rồi mà chi có 0.9$ trong phần cast out

chơi cái này như thế nào

Empowr là một mạng xã hội được xây dựng thương hiệu ra để cho thành viên kiếm tiền thông qua việc chia sẻ status, hình ảnh, videos và bán các sản phẩm mình có. mấy bạn đã biết fanbox rồi thì nó khá quen thuộc rồi ^^

Vì nó là mạng xã hội nên công việc mỗi ngày của bạn là like, chia sẻ status, post video...xây dựng mạng xã hội này phát triển và để tăng thu nhập.

Hãy để lại Email bên dưới mình sẽ mời bạn tham gia Empowr ( đăng kí link mời của mail bạn sẽ được trang tặng $20 free làm vốn nâng cấp power, quảng cáo.. )

mình sẽ hướng dẫn cho các bạn trực tiếp tại group:
https://www.facebook.com/groups/1532774400353852/
Group dùng để trao đổi like, học tập cách chơi tất cả trong một.

lúc đầu nó sẽ cho bạn $20 miễn phí để làm vốn như nâng cấp Power v.v.
Bạn hãy thêm thật nhiều fan vì nó càng có lợi trong việc kiếm tiền từ mạng xã hội này.
Hãy cài app empowr trên android hoặc iphone để bạn làm việc dể dàng hơn.
Thanh toán qua paypal.

Proof chơi free 3 ngày đây

View attachment 70658

View attachment 70829
Invite me: [email protected]

Xin lỗi Mọi người mình nằm trong Top 10 Việt Nam. Bạn có thể xem trên empowr. Nếu bạn nào mơ ước kiếm được nhiều làm giàu nhờ nó thì quên đi, ngay cả chủ topic này cũng đang phỉnh mọi người thôi. tôi không hề biết tên của người này trên empowr. Có nghĩa ông này là thành viên mới thôi. Mình là người Việt sao lại đi lừa người Việt Nam như cái ông Lê Thành Kông chứ.
Thật ra nó có trả tiền nhưng rất ít, những thành viên mới toàn phải đóng tiền để cống nộp vào cho nó thôi và được trả lải 50%. Riêng mình thì lâu rồi nên chỉ có tiền ra mà ko phải đóng phí.
Nếu nói là ngon thì ko ngon như mọi người vẫn nghĩ đâu.

Last edited:
Xin lỗi Mọi người mình nằm trong Top 10 Việt Nam. Bạn có thể xem trên empowr. Nếu bạn nào mơ ước kiếm được nhiều làm giàu nhờ nó thì quên đi, ngay cả chủ topic này cũng đang phỉnh mọi người thôi. tôi không hề biết tên của người này trên empowr. Có nghĩa ông này là thành viên mới thôi. Mình là người Việt sao lại đi lừa người Việt Nam như cái ông Lê Thành Kông chứ.
Thật ra nó có trả tiền nhưng rất ít, những thành viên mới toàn phải đóng tiền để cống nộp vào cho nó thôi và được trả lải 50%. Riêng mình thì lâu rồi nên chỉ có tiền ra mà ko phải đóng phí.
Nếu nói là ngon thì ko ngon như mọi người vẫn nghĩ đâu.

thằng Lê Thành Kông này như thằng tâm thần ý, toàn đi report ae VN, bợ đít mấy thằng tây lông ghét vl, mà h tháng có đc trăm $ k bác, lâu r k hóng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,446
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom