Kiếm tiền với khảo sát - Readbud (50$ 1 tháng)

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Proof - nguồn digitalpoint.com

Thành viên onl giao động quanh con số 5000, giao diện đẹp và pro!

0.03~0.09$ / bình chọn của mình
50$ cashout

Mọi người reg nick, sau đó active ở mail, đăng kí thông tin các nhân

Rồi vào interests chọn các mục ưa thích (chọn 50 cái) - sau 24h bạn sẽ được chọn lại nếu muốn.

Sau khi summit xong các bros chọn Articles, rồi chọn Open Articles, nó ra 1 tab mới. Bros nên đợi chừng 20~30s và click ủng hộ nó vài cái ads của google, sao đó bình chọn cái bài viết đó và tắt tab. Rồi cứ thế tiếp tục. (mình ko đợi )

Mình làm 5 phút dc 0.87$.

Reg hộ mình nhanh kiếm proof nèo

http://www.readbud.com/?ref=4149052

Ko post site khác cũng như link ref vào topic của ng khác nha bạn. Nếu mún bạn có thể lập topic riêng.

Last edited by a moderator:
Mình làm 5 phút dc 0.87$.
~~> sặc giởn hả
mình làm chưa đầy 1 phút là 1.01$ :|
- Mình vừa làm vừa click PTC :D

vừa làm 5p được 1$ này.chẳng biết nó thế nào nữa.thấy báo là duoc 5$ trên 1 giới thiệu.nhứng hóa ra khi nào ngừoi đo đạt 50$ và rút về .mình sẽ đựoc 5$ thì phải?khôngbieets có đúng không?

- Khi ref của bạn rút 50$ thì bạn dc 5$ :D

- Sau 24h các bạn nên đổi Interest, để ý xem cái nào ít bị trùng và nhiều ATICLES ấy, lên chia sẻ anh em :D.

Mình thấy nó nhièu ở Travel, Heath, Public, Business
Hôm qua được 1,4 $
Thanks luyenpn

- Hôm nay mình trả lời thấy Pets ra nhìu lắm, dc tất cả 1.27$, 23 arc.

Đã có proof . Move về box chính. Mong các bạn sau khi post bài thì nên quan tâm topic của mình 1 tí. Nếu có proof mới nên up lên cho mọi ng xem.
Good luck

Move gì mà move, đó là proof nước ngoài thôi, đâu phải proof việt nam đâu. Proof VN mới chính thức được công nhận chứ.

Move gì mà move, đó là proof nước ngoài thôi, đâu phải proof việt nam đâu. Proof VN mới chính thức được công nhận chứ.

Hiện tại do box có quá ít trang nên chấp proof ko phải của chủ topic. sau 7 ngày kể từ thời gian move , chủ topic vẫn chưa cập nhật dc proof của mình thì sẽ move vào scam

Hiện tại do box có quá ít trang nên chấp proof ko phải của chủ topic. sau 7 ngày kể từ thời gian move , chủ topic vẫn chưa cập nhật dc proof của mình thì sẽ move vào scam

Ặc, có vụ 7 ngày ko có proof là scam nữa hả :|
Move vào Test site lại đi, mệt :(

thực hiện rule là xây dựng forum Anh em chấp hành tốt nhé.

Do box ít site về vấn đề offer và suvery wa'. Hiện tại bản thân mình là mod box offer nhưng cũng chỉ chơi intoffer mà thôi. Có lẽ ở thời điểm này offer ko còn thịnh như ngày xưa nửa. Mình chỉ cố thúc đẩy box sôi động lên 1 tí . Hiện tại box sẽ chấp nhận cả những trang proof nước ngoài. Và chỉ mong các bạn khi có proof Vn thì cập nhật ngay cho mọi ng.
P/s : Sau 15 ngày vẫn chưa có proof mình sẽ move về box test site lại.
Good luck

thực hiện rule là xây dựng forum Anh em chấp hành tốt nhé.

- Rule nè bạn.

Rules BOX OFFER

Đầu tiên xin chào các bạn đến với ngôi nhà chung của chúng ta là MMO4VN.COM

Giờ mình xin thay mặt BQT đưa ra rule cho box Offer.

Mong các bạn thực hiện đúng Rules của Forum.

4.Khi giới thiệu 1 trang nào đó mong bạn có proof làm bằng chứng (lưu ý phải là proof của bạn) . Ko ai mún lãng phí thời gian vào 1 site scam cả. Hiện tại forum đã có mục NEW SITES . Những trang ko có proof các bạn vui lòng post vào đó.

- Mình post vào box Test đó, MOD move qua đây đấy

5. Vấn đề ref: Chỉ có chủ topic mới được đặt link ref, ( Người ta tìm kiếm site mới cho các bạn thì đương nhiên phải có chút quyền lợi).

Phía dưới mình có cậu vnt106 post link ref kìa, sao MOD chưa nhắc nhở, del link hay del bài viết gì hết ???

7. Report:

• Như mình đã nói ở trên không ai muốn lãng phí thời gian vào 1 Sites Scam cả. Nên khi bạn có thông tin về 1 site nào đó Scam mong các bạn Report ngay trong Thread của người giới thiệu để BQT kịp thời cảnh báo cho các Members khác tránh bị Scam.

- Site này chưa biết là scam hay ko. Đang test thôi.

-----------------------------
Mới post xong thì thấy reply của MOD iu dấu. MOD nói đúng đấy, cho MOD mượn thread vài hôm :). MOD xem hộ mình điều số 5 ở trên nhé ;)

Last edited by a moderator:
Originally Posted by lang_tu_1912
Do box ít site về vấn đề offer và suvery wa'. Hiện tại bản thân mình là mod box offer nhưng cũng chỉ chơi intoffer mà thôi. Có lẽ ở thời điểm này offer ko còn thịnh như ngày xưa nửa. Mình chỉ cố thúc đẩy box sôi động lên 1 tí . Hiện tại box sẽ chấp nhận cả những trang proof nước ngoài. Và chỉ mong các bạn khi có proof Vn thì cập nhật ngay cho mọi ng.
P/s : Sau 15 ngày vẫn chưa có proof mình sẽ move về box test site lại.
Good luck
cậu cần network không, nếu cậu cần network thì bọn mình sẽ reg 1 acc theo info của mình để cho mình tham gia với,
info người nhà mình, hiện đang sống ở US

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back