Kiếm tiền với game Nine Chronicles ???

đã inbox, hóng tip của bro

Mới chơi k có coin đâu bác, phải tự kiếm.
Bác chế mấy kiếm cấp 1 để đi map thôi đã, lên map cao chế đc nhiều đồ hơn mà k cần gold.
tầm map 17 hay 19 gì đó unlock maket bác vào đó bán đồ cho user khác kiếm gold.
Hoặc bác có eth thì mua luôn gold cũng đc.
em ép cây kiếm lửa lên cấp 2 luôn rồi :( đồ +2 hết rồi. đi tới lv 15, cảnh 22 thì hết mana nên nghỉ :((. Mà tắt game rồi vào task manager thấy nó vẫn chạy lắm thế, nó add script đào coin vào máy mình à? @@

em ép cây kiếm lửa lên cấp 2 luôn rồi :( đồ +2 hết rồi. đi tới lv 15, cảnh 22 thì hết mana nên nghỉ :((. Mà tắt game rồi vào task manager thấy nó vẫn chạy lắm thế, nó add script đào coin vào máy mình à? @@
Lúc chơi mình chọn ON thì thấy ram và CPU nó cũng ngang với lúc chọn OFF :cool:

tắt game bác thoát luôn cái launcher này đi. nó có nhiệm vụ đồng bộ data với chain mà

em mở task manager lên tắt sạch hết rồi, chạy lung tung nặng máy :D, giờ chả biết chừng nào đầy năng lượng nữa, chắc chơi cho vui chứ lên chợ tụi nó bán toàn đồ vip, đồ cùi thì nhóc hết, biết chừng nào tới mình. Mà cho em hỏi là mấy cái food + máu hay trứng + atk thì xài sao mấy bác?

em mở task manager lên tắt sạch hết rồi, chạy lung tung nặng máy :D, giờ chả biết chừng nào đầy năng lượng nữa, chắc chơi cho vui chứ lên chợ tụi nó bán toàn đồ vip, đồ cùi thì nhóc hết, biết chừng nào tới mình. Mà cho em hỏi là mấy cái food + máu hay trứng + atk thì xài sao mấy bác?
tầm 6h nó hồi full 1700 điểm, là nhận được rương thể lực. nhận rương xong là full mana để chạy.
hwa mình bán mấy món 10G toàn đồ lv đầu vẫn hết nè. chúng nó mua để upgrade cho nhanh k cần craft. nên hên xui vẫn bán đc.
với cả nếu có user mới họ có ít tièn cũng mua thôi.

tất cả thị trường là do user quyết định, nhiều khi mấy cái bác nghĩ là rác cũng bán đc đó

cái này nếu ko bật mining thì chỉ kiếm được gold bằng bán đồ thôi hả bác
đúng rồi chỉ có bán đồ ở chợ hoặc p2p trade

Mà cho em hỏi là mấy cái food + máu hay trứng + atk thì xài sao mấy bác?
à cái đó bác chế thức ăn để mang vào map. dùng đc 1 lần nhưng tác dụng ghê gớm lắm. lúc nào kẹt map thì ăn vào mà đi

à cái đó bác chế thức ăn để mang vào map. dùng đc 1 lần nhưng tác dụng ghê gớm lắm. lúc nào kẹt map thì ăn vào mà đi
Mình chế rồi nhưng sao sắp hết máu k sử dụng được vậy bạn, nó cũng k tự dùng luôn.

Mình chế rồi nhưng sao sắp hết máu k sử dụng được vậy bạn, nó cũng k tự dùng luôn.
cái đấy lắp vào người như vũ khi khi chuẩn bị vào map đó. mấy lv nó unlock 1 slot để lắp thức ăn.
ví dụ đeo cái trứng ốp la vào là HP bác đc + >300 vào stats luôn

cái đấy lắp vào người như vũ khi khi chuẩn bị vào map đó. mấy lv nó unlock 1 slot để lắp thức ăn.
ví dụ đeo cái trứng ốp la vào là HP bác đc + >300 vào stats luôn
Mình tưởng nó như cái đồ ăn, ăn vào hồi máu. Chắc mình chưa đủ lv nên k lắp vào đc, click vào chả thấy hiện ra gì.

Mình tưởng nó như cái đồ ăn, ăn vào hồi máu. Chắc mình chưa đủ lv nên k lắp vào đc, click vào chả thấy hiện ra gì.
không nó là đồ mang vào ngay từ đầu trận để tăng chỉ số luôn, chứ k phải hồi máu như bình máu.
chắc bác chưa đủ lv để unlock slot lắp đồ ăn. nó ở bảng phía bên phải trước khi vào map ý

ủa cho nó tự chơi khoảng bao lâu thì mới có gold vậy mấy bác?
bác bán đồ mới ra gold, k tự nhiên có đâu

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week