Kiếm tiền với game Nine Chronicles ???

cấu hình như này đào đuợc bao nhiêu 1 ngày bác

Vào chả hiểu gì? nhân vật thì tự động đánh, rồi nó cho cái ví mà làm sao kiểm tra được là đào được bao nhiêu coin mấy bác?

Vào chả hiểu gì? nhân vật thì tự động đánh, rồi nó cho cái ví mà làm sao kiểm tra được là đào được bao nhiêu coin mấy bác?
game ideal mà bác, vào dugeon nó tự đánh bác ngồi xem thôi. Sau có nguyên liệu thì craft đồ, mạnh lên thì vào arena đánh nhau.
Nhưng để đi được dungeon bác cũng phải craft đc đồ mạnh, nếu không level càng cao đi càng ít exp.
Coin trong game đc hiển thị ra gold ở góc trên bên phải đó bác. Địa chỉ ví đó để người chơi có thể chuyển gold trực tiếp cho nhau qua blockchain

Con game này mới ra, đang trong giai đoạn early access VN chơi còn ít nên mình lập topic để giới thiệu và cùng giải đáp các vẫn đề cho ae.

Giới thiệu: Là thể loại Ideal MMORPG có sử dụng công nghệ blockchain đầu tiên trên thế giới.
Game free 100%, không cash shop, không nạp tiền. Tất cả tiền và items đều tự kiếm hoặc trade giữa người chơi
AE xem videos giới thiệu ở link bên dưới.
Hiện tại mới chỉ có 1 class warrior
Lối chơi đơn giản hình ảnh đẹp, âm thanh khá hay.
Hơn hết là AE có thể kiếm tiền từ việc trao đổi NCG (Nine Chronicel Gold) hoặc items trong game ra ETH.
Tất cả là do nhu cầu thị trường. Maket giờ cũng khá đông rồi. Tỷ giá hiện tại tầm 1$/145NCG
Sau khi khi coin được list lên sàn có thể sẽ có giá khác, nhưng giờ mới khá dễ kiếm gold.

Cách đăng ký vào game
1. AE truy cập vào qua link invite của mình. Người invite được gì mình cũng không rõ, nhưng nếu k có vào qua link invite thì không được.
2. Làm theo hướng dẫn trong link invite:
  • Tải & cài đặt game
  • Khởi động game, tạo tài khoản
  • Copy email và địa chỉ ví vào link invite để lấy Activation Key
  • Điền Activation Key rồi vào game
Kênh discord mua bán đồ
View attachment 164751

Char main của mình
View attachment 164752

AE có bất kỳ thắc mắc gì hay muốn giao lưu để lại comment phía dưới nhé. Hi vọng kèo kiếm ăn được cho mọi người.
Game pc hay mobile ạ

nghe co ve hay day . hong dang test
early access và mainnet chưa ngon nên game hơi lag bác nhé, thỉnh thoảng mất đồ, hay craft đồ mất vàng. đau bi vkl.

Last edited:
đã ref cho bác, csi này có vẻ hay ho đấy hi vọng kiếm dc tiền :D
thank bác, game còn mới mình cũng vừa chơi vừa mò dần. hi vọng kiếm đc ít cháo :D

Game này lỗi nhiều thế nhỉ? Hôm qua thì k lấy được Active key, hôm nay thì nhập key rồi đợi cả tiếng vẫn k validate được. Thôi cứ đợi cỡ tuần nữa nó hoàn thiện rồi thử lại vậy:)

Lỗi không lấy đc activekey các bác cứ báo lên chat discord họ sẽ fix thôi.

Last edited:
Game này lỗi nhiều thế nhỉ? Hôm qua thì k lấy được Active key, hôm nay thì nhập key rồi đợi cả tiếng vẫn k validate được. Thôi cứ đợi cỡ tuần nữa nó hoàn thiện rồi thử lại vậy:)
blockchain họ tự làm, chưa có nhiều node nên xác thực lâu. Mình hôm đầu cũng thế tắt đi bật lại, rồi xóa game cài lại mấy lần mới đc :D. Mà vẫn cố vì thấy nó có triển vọng

mới ref cho bạn, chơi game không có coin không bạn? máy mình cùi nên mình không đào, nãy tính ép cây kiếm lửa cấp 2 mà nó đòi 150 coin :(

mới ref cho bạn, chơi game không có coin không bạn? máy mình cùi nên mình không đào, nãy tính ép cây kiếm lửa cấp 2 mà nó đòi 150 coin :(
Mới chơi k có coin đâu bác, phải tự kiếm.
Bác chế mấy kiếm cấp 1 để đi map thôi đã, lên map cao chế đc nhiều đồ hơn mà k cần gold.
tầm map 17 hay 19 gì đó unlock maket bác vào đó bán đồ cho user khác kiếm gold.
Hoặc bác có eth thì mua luôn gold cũng đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom