Got Paid Kiếm tiền với Freebitco, FreeDoge ( Có coinbot + proof)

gabo12

Junior
Reactions
66
MR
1.745
Lượn lờ Internet thấy được cái coinbot của 2 trang Freebitco.inFreeDoge.co.in, qua nhiều ngày chơi Freebitco dính thua liên tục nên hôm nay quyết liều deposit vào nó 1triệu satoshi và chỉ sau 1 tiếng mình đã lấy lại vốn và giờ đang có lời

Đây là giao diện của nó:

Mặc định nó chỉ cho các bạn chạy 16000 lần nhưng bản này đã crack nên chạy thoải mái và các bạn nên có tối thiểu 50000 satoshi rồi hãy chạy nó nếu ko có thể mất tất hoặc liều như mình deposit vào mà bây giờ bitcoin đang tụt giá thê thảm, các bạn nên tranh thủ

Các bạn click vào nút IE để đăng nhập tài khoản Freebitco, freedoge. Ở mục setting templates các bạn có thể chọn 2x, 3x.....(tùy theo độ liều của từng người) rồi ấn load. Xong, click start để bắt đầu! Có thể vứt lên vps để chạy
Đây là proof của mình, sau gần 3 tiếng lời dc 0,02BTC (= 1 ngày công đi làm)

Và giờ sắp withdraw lần 3

Link download: https://mega.nz/#!zxJylR4S!1lqFJDiV8pcrxJn5tdRHqV2UotQtjJ85p7xU-7O6Q-k
Chúc các bạn may mắn!!

Update: Đã withdraw lần 3 và sắp withdraw lần 4

Last edited:
đánh dâu. ko có tiền dep có chơi đc ko thread

đã ref và dep 0.09 btc vào. chả biết có nên hồn ko

của mình sau 1 lần tắt đi bật lại bị lỗi font rồi. chữ ko ra chữ nữa

font bị vậy nè

Attachments

16.2 KB · Views: 32
dc nhưng bạn nên có tối thiểu 50000 satoshi rồi chơi
mình thấy freebitcũng có auto, nếu tính ra thì dùng cũng như cái tool này mà pro @@, pro phân tích xem khác nhau chỗ nào với, vừa rồi mới auto bet trong site đấy và đi mất hơn 60k satoshi.hix

ừ. ném crack vô thư mục cài xong bật lên. nó ra như trên kìa
để nó ỏ ngoài đừng ném nó zô thử bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,478
170,571
Latest member
Danghien91
Back
Top Bottom