Kiếm tiền với FACEBOOK Và nhận bonus khủng...

nongthanhhoa

Banned
Reactions
967
MR
0.000
chào các bạn :) đây là một hình thức mới kiếm tiền khá đơn giản và hiệu quả. SAU KHI ĐĂNG KÝ CÁC BẠN SẼ ĐƯỢC 0.25EUR VÀO TÀI KHOẢN VÀ KHI ĐƯỢC PAY MÌNH SẼ BOUNUS LẠI THEO SỐ điểm các bạn làm được. CÁC BẠN CHÚ Ý MỖI NGÀY VÀO SẼ CÓ THÊM QUẢNG CÁO MỚI ĐỂ KICK LIKE. CÁC BẠN CÓ THỂ MỞ TẤT CẢ CÁC FBOOK CÙNG 1 LÚC RỒI CLICK LIKE SAU KHI ĐÃ XONG THÌ CLICK VÔ UPDATE ĐỂ NÓ + điểm cho mình.

CÁC BẠN ĐỂ LẠI ID VÀ PAYPAL or LR : khi có proof mình sẽ bonus

Mình giới thiệu chút về fanslav : FanSlav là một dịch vụ mới mang tính đột phá, được thiết kế để cách mạng hóa việc tiếp thị của Fanpages. Với hệ thống kết nối dễ dàng của chúng tôi bạn có thể làm tăng sự phát triển của mạng xã hội của bạn và do đó làm tăng những người sau đây thương hiệu của bạn, công ty hay sản phẩm của bạn.

Kiếm tiền

tiền Bạn có thể kiếm tiền với trang Facebook của bạn!

Là nhà cung cấp đầu tiên trên thế giới FanSlave cho phép bạn kiếm tiền với trang Facebook của bạn. Sau khi đăng ký thành công, bạn có thể bấm vào thông qua các trang của mạng FanSlave. Nếu bạn thích các trang, bạn sẽ có được các khoản tín dụng FanSlave cho nỗ lực của bạn. khi đủ 15EUR CÁC BẠN CÓ THỂ pay qua PP.

CÁC BẠN ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

CÒN ĐÂY LÀ HÌNH ẢNH HƯỚNG DẪN:

CHÚ Ý TÀI KHOẢN FBOOK OF BẠN PHẢI CÓ AVATA VÀ TRÊN 5 BẠN BÈ mới có thể làm được. và các ref có CRD tăng mình mới bonus theo số điểm mà các bạn làm được.

cách vào fackebook : các bạn đaw phần mềm uitrasuf về dùng. http://www.ultrareach.com/

Last edited by a moderator:
Move sang đây nhé !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,379
170,497
Latest member
chienthan2024

Most viewed of week

Most viewed of week