New Kiếm tiền với Easy1Up ! Không thể tuyệt vời hơn!

dielac

Newbie
Reactions
3
MR
0.001
Chào anh em,

Hôm nay mình xin chia sẻ với anh em 1 trang kiếm tiền cực chất, cực hay, cực nhiều tiền, 1000$ 1 tháng là chuyện quá bình thường! Có thể sẽ là xu thế mới thay thế Futurenet trong thời gian tới. Đó chính là Easy1up

Sơ lược:

Site này là trang bán các khóa học về internet marketing theo mô hình nhượng quyền. Các khóa học có giá trị từ 25$-2000$.
Nhượng quyền là vì sao? Vì khi bạn mua khóa học rồi, bạn được toàn quyền bán lại khóa học này cho người khác. Ví dụ mua khóa 100$, sẽ được bán lại với giá 100$ cho người khác, ăn 100% hoa hồng = 100$! Site này bắt buộc phải có người bảo trợ thì mới mua được khóa học!

Tại sao nó hot đến vậy?

- Vì ở Việt Nam nó còn quá mới mẻ, chưa nhiều người làm. Bắt đầu mọi người mới biết và sẽ làm mạnh trong thời gian tới (2 tháng nữa sẽ thấy lượng người kiếm tiền với nó tăng đột biến như thế nào)

- Kiếm tiền với nó quá dễ. Vì sao, vì nhu cầu kiếm tiền là quá lớn, ai cũng muốn kiếm tiền cả!

- Bán nó cho ai? Mẹo là bạn kiếm được tiền, bạn giúp người khác có cơ hội kiếm tiền, người ta kiếm được tiền, đồng nghĩa với việc bạn có tiền.
Nó là win win đôi bên cùng có lợi. Đây là mấu chốt để kiếm tiền quá nhanh quá dễ với nó ở thời điểm hiện tại.

Mình đã có những bài viết chi tiết hơn về Easy1up, anh em có thể tham khảo về easy1up là gì tại blog của mình.

Ngoài ra mình có tạo 1 Group facebook để hỗ trợ anh em, để anh em trao đổi kiếm tiền từ nó.
Link group: https://www.facebook.com/groups/298154454110073/

Hẹn gặp lại anh em!

Anh em nên đọc các bài viết để hiểu!
Nên nhớ futurenet ngày mới ra nó như thế nào và sau đó nó phát triển như thế nào!

bàn cải dài dòng ... đơn giản là sau khi mua làm sao để bán lại đây này!? (tưởng dễ ăn à!? ăn đá, ăn đấm ... chứ ăn $ gì)

thớt bao tiêu sản phẩm đi :D:D:D, ACE mua hông bán được thì thớt thu lại (nhưng trước tiên thớt phải đặt cọc) :p:p:p

mua khóa học mà méo thấy học cmn gì hết, chỉ toàn đem đi bán lại, vãi bọn ngu đâm đầu vào rồi giờ đi tuyển ref :)

bàn cải dài dòng ... đơn giản là sau khi mua làm sao để bán lại đây này!? (tưởng dễ ăn à!? ăn đá, ăn đấm ... chứ ăn $ gì)

thớt bao tiêu sản phẩm đi :D:D:D, ACE mua hông bán được thì thớt thu lại (nhưng trước tiên thớt phải đặt cọc) :p:p:p
tuyển ref lùa gà thôi

Mỗi lần hỏi bọn này bá n cái gì đều bảo tài liệu marketing, mua xong đọc rồi bán thằng khác, ko có giá trị, hằng ngày phải chat video chung @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom