New Kiếm tiền với Datanova: Nhân đôi tài sản nhanh chóng

cutivn

Newbie
Reactions
3
MR
0.198
Xin hỏi cty lấy lợi nhuận từ đâu để trả? Nếu theo như lời trên bài viết thì có thể hiểu là mua món đồ A ở chợ A, xong đem qua chợ B bán lấy lời, nhưng tiền điện tử thì ko phải nói mua là mua, bán là bán, nếu muốn bán là bán thì ko có khái niệm "đu đỉnh", nếu vẫn bán lỗ thì tiền đâu để chi trả cho NDT, nhiều khi mua xong nó tụt ko phanh, và nó đi ngang cho vài tháng giống như giá BTC từ hồi tháng 8 đến tháng 10 mới đây, nó đi ngang và thậm chí càng về sau càng tụt, btc chỉ mới lên lại giá 6x dc vài ngày nay.
Câu hỏi hay nè Bác, theo như mình biết thì tiền họ để cả 2 hay nhiều sàn, họ chạy bot tìm giá chênh lệch lớn nhất giữa các sàn, 1 bên mua, 1 bên bán.
Tiền điện tử thì chuyển sàn trong 1 nốt nhạc nha Bác. Ví qua ví, nhất là bep20, ko tốn phí mà còn rất nhanh! Mình có test rồi nha! Test tay thì thao tác lâu chứ bot thì nó làm lẹ lắm

0705227406

Junior
Reactions
110
MR
2.768
Chat with me via Yahoo Messenger
Câu hỏi hay nè Bác, theo như mình biết thì tiền họ để cả 2 hay nhiều sàn, họ chạy bot tìm giá chênh lệch lớn nhất giữa các sàn, 1 bên mua, 1 bên bán.
Tiền điện tử thì chuyển sàn trong 1 nốt nhạc nha Bác. Ví qua ví, nhất là bep20, ko tốn phí mà còn rất nhanh! Mình có test rồi nha! Test tay thì thao tác lâu chứ bot thì nó làm lẹ lắm
ví dụ: bot tìm dc sàn mua giá 60, mua xong nó tụt thì tất cả các sang cũng sẽ tụt, nó tụt và đứng yên vài tháng thì sao?

ví dụ: bot tìm dc sàn mua giá 60, mua xong nó tụt thì tất cả các sang cũng sẽ tụt, nó tụt và đứng yên vài tháng thì sao?
Ngta ăn lời spread như ngân hàng, coin lên hay xuống thì có can hệ gì Bác? Mua bên này bán bên kia mà.
Ngay như mấy quầy đổi tiền ở sân bay, họ đâu quan tâm giá lên xuống, họ chỉ ăn chênh lệch quy đổi thôi Bác!
Vào 12h e mua đồng Ton giá 4.5d, bán bên kia giá 5d
Vào 13h, đồng Ton giảm, e mua giá 4.2d, bán bên kia giá 4.7d
Tiếp tục vậy, lên xuống gì kệ, e chỉ tìm cặp chênh lệnh mà giao dịch thôi

Last edited:

ductho212

Newbie
Reactions
2
MR
0.463
Cái mà ông nói có xảy ra và gần như ai tiếp xúc với coin cũng hiểu và có thể đã từng nghe qua nhưng để kiếm được lãi suất cao nó đã cách đây cả chục năm rồi (khi mà thị trường còn chưa phẳng và tiền điện tử bị hạn chế ở một vài vùng lãnh thổ). Giá coin nó biến động phút một, có khi thực hiện xong lệnh chưa kịp sell nó đã thay đổi rồi, rồi còn phí giao dịch, phí nạp rút, ..... Với cái lãi 0.4 usd/1 giao dịch và tiền cần bỏ ra cần 68k usd, chắc là lỗ sau khi trừ phí giao dịch, kể cả có dùng "xiêu" máy tính để kịp bán theo đúng chênh lệch:)), vậy mà lãi 2% ngày ~ 730% năm và chắc phải hơn 1200% nếu dùng lãi kép. Anw, có thể ông hiểu hoăc không hiểu, hoặc cố tình không hiểu về những gì nghe được và đang đi tuyên truyền vì tốt nghiệp CNTT cơ mà. Mà riêng chuyện ảnh buổi kêu gọi đầu tư tài chính mà mời cả cụ già đi nghe những chuyên gia tài chánh nói là đã thấy "uy tín", "tử tế" và "tận tâm" rồi, cẩn thận thế là cùng!
Vote ban!

Taptanhchoi

Junior
Reactions
31
MR
0.234
Cái mua bán chênh lệch này nói thì dễ nhưng thực tế nó khác lắm
Bán 1000 đồng coin giá 64123 không đơn giản là đúng giá là khớp. Nó còn tùy loại đặt lệnh. Và có những thời điểm đặt 1000 nhưng bên mua chỉ có 100 đồng, buộc phải mua giá gần đúng hoặc không mua được. Rồi còn phí giao dịch
Ngày trước dân chơi bóng cũng có trò buôn 2 đầu ăn lai. Nhưng sẽ có thời điểm xỉu thì nó nuốt tài thì nó reject.

Cái mà ông nói có xảy ra và gần như ai tiếp xúc với coin cũng hiểu và có thể đã từng nghe qua nhưng để kiếm được lãi suất cao nó đã cách đây cả chục năm rồi (khi mà thị trường còn chưa phẳng và tiền điện tử bị hạn chế ở một vài vùng lãnh thổ). Giá coin nó biến động phút một, có khi thực hiện xong lệnh chưa kịp sell nó đã thay đổi rồi, rồi còn phí giao dịch, phí nạp rút, ..... Với cái lãi 0.4 usd/1 giao dịch và tiền cần bỏ ra cần 68k usd, chắc là lỗ sau khi trừ phí giao dịch, kể cả có dùng "xiêu" máy tính để kịp bán theo đúng chênh lệch:)), vậy mà lãi 2% ngày ~ 730% năm và chắc phải hơn 1200% nếu dùng lãi kép. Anw, có thể ông hiểu hoăc không hiểu, hoặc cố tình không hiểu về những gì nghe được và đang đi tuyên truyền vì tốt nghiệp CNTT cơ mà. Mà riêng chuyện ảnh buổi kêu gọi đầu tư tài chính mà mời cả cụ già đi nghe những chuyên gia tài chánh nói là đã thấy "uy tín", "tử tế" và "tận tâm" rồi, cẩn thận thế là cùng!
Vote ban!
Tui thấy nick ông cũng mới đky, hy vọng là ông chịu vào đọc tui trả lời
1. Đoạn đầu nghe ông phân tích tui thấy cũng hay, nghe hiểu biết thêm đôi điều, đoạn sau ông phán vụ ko xử lý đc thì hơi nặng, chênh lệch tui lấy là ví dụ thôi, mà chưa chắc đã lấy con btc đi mua bán ông ạ, theo tui biết chính cty này nói thì chênh lệnh giá sàn Binance so với sàn bên trung quốc còn lớn hơn nhiều.
2. Đúng tui là dân cntt thiệt mà, vậy mà tui còn ko dám quyết là ko thể như ông, IT ông hay hơn tui nhiều lắm đó.
3. Đây là những khách hàng đã hoặc cbi đầu tư, họ muốn nghe thêm cho rỏ nên lên thăm, với lại họ cũng còn nghi ngờ nên lên check thông tin thôi! Tuổi tác thì liên quan gì đây ông? Mà tui lấy hình trên fb up xuống thui, tui có biết ai là ai đâu.
4. Chỉ với 100$ đầu tư hôm nay, tháng sau đã có 90$ trong tay, việc ông có đầu tư tiếp hay ko là quyền của ông.
Có thể cty nói kiếm lợi nhuận theo cách như vậy, tui cũng chưa chắc đã tin, nhưng trong khi ông ngồi phán xét thì 1 tháng sau tui có thêm 90$ rồi. À, ko, tui vào gần 3 tháng, khoảng 150 củ rồi ông ạ.

Tui không khuyên ai đầu tư, hoàn toàn tự nguyện thôi ông!

Last edited:
Cái mua bán chênh lệch này nói thì dễ nhưng thực tế nó khác lắm
Bán 1000 đồng coin giá 64123 không đơn giản là đúng giá là khớp. Nó còn tùy loại đặt lệnh. Và có những thời điểm đặt 1000 nhưng bên mua chỉ có 100 đồng, buộc phải mua giá gần đúng hoặc không mua được. Rồi còn phí giao dịch
Ngày trước dân chơi bóng cũng có trò buôn 2 đầu ăn lai. Nhưng sẽ có thời điểm xỉu thì nó nuốt tài thì nó reject.
Uhm, tui cũng công nhận với ông, nhưng mà tui suy nghĩ nhiều về nó rồi, có những sàn chênh lệch rất lớn nghen. Có thể mình chưa tìm ra cách nhưng cty datanova nó tìm ra rồi thì sao?

tigernguyen

Junior
Reactions
44
MR
0.919
T mới xem review về cty lùa gà này xong =]].
Vote ban, khéo khối người bị lừa. À mà trên này đa số toàn dân chục năm kinh nghiệm trong nghề rồi nên khó bị lừa lắm 🤣

Attachments

191.9 KB · Views: 38
Chủ tut quên nói tui quên tui không phải IT rồi:). anh em thông cảm :p.
Bên forum này tui công nhận toàn các cụ dìm hàng, mà nhìn cái tên acc là hiểu rồi.
Đặc biệt mấy ông này là mấy ông cũng đang quảng cáo mấy trò gì đó, sợ bị lôi người nên vào dè bỉu, thay vì phản biện một cách rỏ ràng tích cực, thấy gớm!
Ông ngồi dè bỉu tui, 3 tháng qua tui nghe lời ông thì tiền lời của tui giờ nằm ở đâu? Trong túi ông à? Hay hiện giờ nó nằm ở tk của tui.
Mà tui làm gì sai pháp luật, cty người ta nói kiếm lợi nhuận vậy thì tui vào đầu tư, lời ăn lỗ chịu, lợi nhuận cao thì rủi ro cao. Mà sau 1 tháng là tui rút vốn rồi, đầu tư bằng tiền lời sẳn có. Tui cũng đâu có tham lam chơi hoài???

gaconbaby

Newbie
Reactions
0
MR
0.013
Ngon thế thì về kêu cả dòng họ mình bỏ tiền vào ăn cho no chứ đi đi chia sẽ người khác làm gì? Cái này là mô hình Ponzi cũ rích. Mấy cái trò lùa gà này bao nhiêu năm nay vẫn 1 kiểu na ná như vậy. Chẳng khác đâu vào đâu :popo_big_smile:

Bên forum này tui công nhận toàn các cụ dìm hàng, mà nhìn cái tên acc là hiểu rồi.
Đặc biệt mấy ông này là mấy ông cũng đang quảng cáo mấy trò gì đó, sợ bị lôi người nên vào dè bỉu, thay vì phản biện một cách rỏ ràng tích cực, thấy gớm!
Ông ngồi dè bỉu tui, 3 tháng qua tui nghe lời ông thì tiền lời của tui giờ nằm ở đâu? Trong túi ông à? Hay hiện giờ nó nằm ở tk của tui.
Mà tui làm gì sai pháp luật, cty người ta nói kiếm lợi nhuận vậy thì tui vào đầu tư, lời ăn lỗ chịu, lợi nhuận cao thì rủi ro cao. Mà sau 1 tháng là tui rút vốn rồi, đầu tư bằng tiền lời sẳn có. Tui cũng đâu có tham lam chơi hoài???
comment vui thôi.bạn lai suy nghĩ quá nhiều gòi.mình không quảng cáo hay theo ai hết nhé.acc mình vào 4room học hỏi thêm thôi chứ gần 50 tủi gòi ko phải trẻ trâu dau mà nhìn nick này nọ thân chào bạn IT nhé ;);););)

lùa gà nha anh em ơi, chạy ngay điiiiiiiii:eek::eek::eek:
Forrest Gump Running GIF

T mới xem review về cty lùa gà này xong =]].
Vote ban, khéo khối người bị lừa. À mà trên này đa số toàn dân chục năm kinh nghiệm trong nghề rồi nên khó bị lừa lắm 🤣
Mời 2 bạn lên trụ sở cty check thông tin, chất vấn, phản biện giúp nhé. Mình cũng chỉ là người tham gia chơi thôi, chưa đủ trình để bóc trần. Mong các bạn giúp đở ạ. Nếu thực sự cty như vậy thì mình cũng đỡ tốn thời gian và tiền bạc nhé! Xin cảm ơn chân thành!

Tui thấy nick ông cũng mới đky, hy vọng là ông chịu vào đọc tui trả lời
1. Đoạn đầu nghe ông phân tích tui thấy cũng hay, nghe hiểu biết thêm đôi điều, đoạn sau ông phán vụ ko xử lý đc thì hơi nặng, chênh lệch tui lấy là ví dụ thôi, mà chưa chắc đã lấy con btc đi mua bán ông ạ, theo tui biết chính cty này nói thì chênh lệnh giá sàn Binance so với sàn bên trung quốc còn lớn hơn nhiều.
2. Đúng tui là dân cntt thiệt mà, vậy mà tui còn ko dám quyết là ko thể như ông, IT ông hay hơn tui nhiều lắm đó.
3. Đây là những khách hàng đã hoặc cbi đầu tư, họ muốn nghe thêm cho rỏ nên lên thăm, với lại họ cũng còn nghi ngờ nên lên check thông tin thôi! Tuổi tác thì liên quan gì đây ông? Mà tui lấy hình trên fb up xuống thui, tui có biết ai là ai đâu.
4. Chỉ với 100$ đầu tư hôm nay, tháng sau đã có 90$ trong tay, việc ông có đầu tư tiếp hay ko là quyền của ông.
Có thể cty nói kiếm lợi nhuận theo cách như vậy, tui cũng chưa chắc đã tin, nhưng trong khi ông ngồi phán xét thì 1 tháng sau tui có thêm 90$ rồi. À, ko, tui vào gần 3 tháng, khoảng 150 củ rồi ông ạ.

Tui không khuyên ai đầu tư, hoàn toàn tự nguyện thôi ông!
Thôi reply nốt lần cuối nhé:
1. Có ai nói là ko xử lý được nhỉ? Tôi nói bán được mà? nhưng nếu lãi như vậy thì ko đủ đề bù phí giao dịch, phí nạp rút, đọc hiểu cho kỹ nhé hoặc tự giao dịch tiền điện tử với số tiền lớn đi để hiểu hơn.
2. Sàn bên trung quốc là sàn nào? Có biết luật mua bán tiền điện tử bên đó ntn không mà nói vậy?
3. Nếu ông là người chấp mê, thôi thì kệ
4. Nếu ông là người biết nhưng cố tình làm, cũng kệ, chỉ là.... thôi

cocliteone

Verified
Trusted 3
Solutions
3
Reactions
485
MR
20.039
$540.00
Services
  • VPS
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook

Mua hay bán BTC sàn đều lấy phí, nếu chỉ chênh 1 đến 2$ mà mua hay bán liền sẽ không bao giờ có lời.
Phí rút từ sàn với mạng BEP20 ít nhất là 0.56$
Việc mua bán chênh lệch giá này m cũng từng làm và chỉ làm ở các sàn và các đồng coin có khối lượng giao dịch thấp chứ các bạn đưa ra BTC và Binace thì không bao giờ được, vì giá BTC đều không chênh nhau bao nhiêu so với các loại phí.
Việc b tham gia từ tháng 8 mà đến bây giờ mới có bài viết giới thiệu mô hình dạng HIYP này thì mô hình này sắp đến hồi kết rồi, trung bình HYIP sống từ 3-6 tháng.
Việc tham gia vào HYIP cũng là 1 dạng đầu tư trong mmo tuy nhiên lợi nhuận luôn đi kèm rủi ro.

VIP168

Hero
Reactions
660
MR
1.489
Chat with me via Skype
ĐÃ SITE VIỆT NAM , LẠI CÒN CỜ NHÍP TO , CÒN ĐƯỢC MỜI UỐNG TRÀ ĐÀM ĐẠO FREE , HƯỚNG DẪN LÃI TẬN GIƯỜNG !

TÔI ĐOÁN SÀN NÀY SẼ GIẾT BINANCE TRONG TƯƠNG LAI THÔI ..................... :eek::eek::eek::eek::eek: ! CHỈ 1 TỪ ( ĐẲNG CẤP ).

tungaq

Junior
Reactions
37
MR
0.682
  • Chế độ sinh lãi tích lũy (ít nhất 2% mỗi ngày)
Lạy hồn, tỉnh ngộ đi ông ơi ...
Lãi cao ngất ngưởng so với ngân hàng mà lại còn không phải làm gì, vào fanpage thấy mấy từ như kiểu Thu nhập thụ động, hệ thống thì tự động biết là gì luôn :ami_fat_cat_011:

View attachment 272145
Mua hay bán BTC sàn đều lấy phí, nếu chỉ chênh 1 đến 2$ mà mua hay bán liền sẽ không bao giờ có lời.
Phí rút từ sàn với mạng BEP20 ít nhất là 0.56$
Việc mua bán chênh lệch giá này m cũng từng làm và chỉ làm ở các sàn và các đồng coin có khối lượng giao dịch thấp chứ các bạn đưa ra BTC và Binace thì không bao giờ được, vì giá BTC đều không chênh nhau bao nhiêu so với các loại phí.
Việc b tham gia từ tháng 8 mà đến bây giờ mới có bài viết giới thiệu mô hình dạng HIYP này thì mô hình này sắp đến hồi kết rồi, trung bình HYIP sống từ 3-6 tháng.
Việc tham gia vào HYIP cũng là 1 dạng đầu tư trong mmo tuy nhiên lợi nhuận luôn đi kèm rủi ro.
Cảm ơn Bác rất nhiều, tui rất thích những phản biện như Bác, tôi dành nhiều sự tôn trọng với Bác. Bác giúp tôi biết đc nhiều thông tin, giờ mới biết khái niệm HYIP là gì.
Về chuyện cty kiếm lợi nhuận thì tui cũng ko tin hẳn, thậm chí ban đầu tui phản bác quyết liệt, tui cũng phán chắc nịt là ponzi, lừa đảo. Đến giờ có thể cũng chưa thay đổi quan điểm nhưng tui vẫn chừa cái cách cty dùng số tiền lớn để kiếm tiền thêm, việc này là chuyện của họ, mình đâu dạy ng giàu xài tiền ntn, đầu tư ntn được, đâu có đủ trình. Tui giao dịch ở nhiều sàn thì tui thấy chênh lệch ghê gớm lắm, btc tui lấy ví dụ thôi tại lấy mấy coin khác ngta ko biết, binance cũng là ví dụ cho dễ hiểu. Việc các sàn chênh giá nhau là tất yếu và lẻ dĩ nhiên, vì lượng nhu cầu giao dịch mua bán ở mỗi sàn là khác nhau (nhiều ông chưa hiểu rỏ vào phán thì làm ơn đọc giùm, phải trade thì mới hiểu). Cho nên CÓ THỂ một cty nào đó kiếm tiền đc từ chổ này.
Cá nhân tôi thì ko còn kẹt vốn trong này nữa rồi, sau 1 tháng là tui lấy vốn về hết rồi, nên cũng ko lo lắng về cty, nhưng mà nếu nó còn sống lâu mà tui ko khai thác thì phí Bác ạ
Còn cty làm ăn ntn thì phải nhờ các Cán bộ, các Ban nghành chuyên môn họ vào điều tra rồi ra phán quyết, chứ tui thấy cty ngta xin giấy phép hoạt động đầy đủ, tui đâu đủ thẩm quyền phán xét đâu. Cty cũng hoạt động gần 7 tháng rồi, chưa thấy kết luận nào từ bên thanh tra cả.
Xin cảm ơn Bác cũng như anh em đã góp ý nhé!

Announcements

Forum statistics

Threads
424,644
177,205
Latest member
dangthihau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back