kiếm tiền với app cash pirate !!

nhatbon23

Hero
Verified
Reactions
497
MR
2.108
Lục lọi trên google play thế nào tìm được cái app này chơi thử thì thấy rất ok, lead cực nhanh nhé các bác ! tải về bật lên khoảng 10s là point về ngay luôn. Nguồn off chính là của offer pirate, cũng có vài net khác như aarki, trialpay, radium nhưng off ko nhiều. Cứ rảnh bật lên là có off. Min pay là 2,5 $ , cash out khoảng 4 giờ sau là có proof . Dạo quanh các diễn đàn thì chẳng thấy app này đâu nên có thể chưa nát nhé. Đặc biệt là mình ko cần dùng cheat, fake ip gì cũng kiếm được. Mấy bác pro biết fake thì off còn nhiều hơn nữa ( chưa thử nhưng đoán thế :D ).
Link đây: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.ayet.cashpirate
Hoặc vào google play gõ: cash pirate là ra.
Các bác nếu chơi thì ref hộ mình nhé, lúc đăng ký xong nhập mã:
HOWTXQ . để cả hai cùng được point nhé. Chiến ko ref cũng được ko sao, ref thì được point nhiều hơn vì nó trả cho người nhập link ref thêm 50% số point từ off pirate, người được ref thì có thêm 10 point. Đây là proof mới nhận được:

update thêm proof mới nhận ngày 28/3.

pirate ngay 28.png

update thêm proof ngày 30-3
cash 30-3.png

Last edited:
up cho nhanh nat':D

Lục lọi trên google play thế nào tìm được cái app này chơi thử thì thấy rất ok, lead cực nhanh nhé các bác ! tải về bật lên khoảng 10s là point về ngay luôn. Nguồn off chính là của offer pirate, cũng có vài net khác như aarki, trialpay, radium nhưng off ko nhiều. Cứ rảnh bật lên là có off. Min pay là 2,5 $ , cash out khoảng 4 giờ sau là có proof . Dạo quanh các diễn đàn thì chẳng thấy app này đâu nên có thể chưa nát nhé. Đặc biệt là mình ko cần dùng cheat, fake ip gì cũng kiếm được. Mấy bác pro biết fake thì off còn nhiều hơn nữa ( chưa thử nhưng đoán thế :D ).
Link đây: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.ayet.cashpirate
Hoặc vào google play gõ: cash pirate là ra.
Các bác nếu chơi thì ref hộ mình nhé, lúc đăng ký xong nhập mã:
HOWTXQ . để cả hai cùng được point nhé. Chiến ko ref cũng được ko sao, ref thì được point nhiều hơn vì nó trả cho người nhập link ref thêm 50% số point từ off pirate, người được ref thì có thêm 10 point. Đây là proof mới nhận được:
View attachment 28755
cái này chơi tren blutack dc k c ?

cái này chơi tren blutack dc k c ?
Mình chưa tìm hiểu, cau thử khám phá xem, mình đang tìm cach chiến trên blutack, nếu được thì kiếm point đã lăm, mình chơi bình thường mà đã thấy nhanh lên rồi

Tui tải cái này đc tháng nay rồi nhưng ko chơi, mấy ngày nay buồn buồn nghịch tí ai ngờ ăn luôn proof :D

Hello,
we're sorry to inform you that your account has been suspended for fraud.

Examples of abusive behaviours are:
- Using different proxy servers to cloak your identity
- Using emulators like BlueStacks to fake multiple devices
- Manipulating your device identifier to bypass identification
- Bypassing payout limits and mass PayPal account creation

Please read our ToS and send us a mail if you feel that your account suspension is not justified.

Thanks,
Your CashPirate Team

Cái thứ 4 :D

Vào là văng ra..có nghĩa là sao nhỉ :D

Ko cần nhé bạn. Tải về chiến thôi, tới lúc pay thì chỉ cần chọn số $ muốn pay rồi điền tài khoan pp vao thoi
Sao minh chay tren blue, khi nao dien` REf xong la no out ra nghia la sao

Ko cần nhé bạn. Tải về chiến thôi, tới lúc pay thì chỉ cần chọn số $ muốn pay rồi điền tài khoan pp vao thoi
bạn ơi cái này chơi như thế nào vậy! Đăng ký tài khoản googplay và tải là có poit ak! vậy poit nhận vào đâu vậy! hướng dẫn mình với , cả điền reg nữa

bạn ơi cái này chơi như thế nào vậy! Đăng ký tài khoản googplay và tải là có poit ak! vậy poit nhận vào đâu vậy! hướng dẫn mình với , cả điền reg nữa
Ko can dang ky gg play, ban vao ch play tai cash piŗate ve roi vao ung dung dang ky binh thuong, luc dang ky thi dien ref minh vao de nhan them point thuong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom