Network Kiếm tiền với Ad-Maven (CPC, CPM, POP, Adult)

bọn này ngày gửi mình gần 3-4 mail=))
chủ topic bảo ib sp deal xuống net 7 mà nó ko chịu đòi net 14
rate cũng ko deal luôn mặc dù site mình gần 300k user/day
ừ, họ làm vậy chỉ gây mất hình tượng, thà ko hợp tác nữa nói 1 câu, về sau cứ kiểu úp ú mở mở nên thôi !

Theo mấy hình bằng chứng của bác thì có 3 khả năng:
1 là (các) site của bác ngày càng ít khách
2 là Ads trả ngày càng ít tiền per view/click
3 là bao gồm cả 1 và 2.
Nếu rơi vào 2 hoặc 3 thì nên cân nhắc đổi Ads provider đi là vừa bác ạ

Bên này ban đầu lúc deal thì nhiệt tình, rate cao hơn cả lúc deal, cơ mà pop nhảy ra trang độc hại google báo, nhờ sp remove cũng được, về sau support nhắn tin, mail xem và đếch rep luôn, next.

Bên này ban đầu lúc deal thì nhiệt tình, rate cao hơn cả lúc deal, cơ mà pop nhảy ra trang độc hại google báo, nhờ sp remove cũng được, về sau support nhắn tin, mail xem và đếch rep luôn, next.
e đang bị nó giam 100$ méo pay luôn sp thì im re

Thằng này trước còn uy tín mà giờ đi xuống quá :( Quảng cáo thì độc hại, mã độc... Deal CPM thì một thời gian đầu ngon xong cứ giảm dần giảm dần xong đến đáy mẹ lun :( Pop thì nhảy tràn lan k kiểm soát mặc dù đã deal là 1 pop/1 phút :( Cũng đang bị giam 300$ huhuhuhuhuhu

Thằng này trước còn uy tín mà giờ đi xuống quá :( Quảng cáo thì độc hại, mã độc... Deal CPM thì một thời gian đầu ngon xong cứ giảm dần giảm dần xong đến đáy mẹ lun :( Pop thì nhảy tràn lan k kiểm soát mặc dù đã deal là 1 pop/1 phút :( Cũng đang bị giam 300$ huhuhuhuhuhu
Bác inbox em pub ID của bác, em có thể lấy dc $300 đó giúp bác, ko cần trả phí cho em đâu :D

Bác inbox em pub ID của bác, em có thể lấy dc $300 đó giúp bác, ko cần trả phí cho em đâu :D
Nó còn PAy koaj, em mới ref, đang định đổ traffic vào ạ

Nó còn PAy koaj, em mới ref, đang định đổ traffic vào ạ
Vẫn đang pay đều cho mình hàng tuần

Ai ko dc pay cứ mạnh dạng inbox, mình đi giải quyết pay giúp cho :)

Thằng Admaven này cà chớn lắm, lúc đầu thì ok
Sau nó bóp view của mình và nó setup view thủ công theo kiểu set cố định để hạn chế mình 1 ngày dc bao nhiêu tiền đó thôi
Mà kiểu ông nào đang ăn của nó mà tháo xuống ko đặt nữa thì nó giam tiền

Thằng Admaven này cà chớn lắm, lúc đầu thì ok
Sau nó bóp view của mình và nó setup view thủ công theo kiểu set cố định để hạn chế mình 1 ngày dc bao nhiêu tiền đó thôi
Mà kiểu ông nào đang ăn của nó mà tháo xuống ko đặt nữa thì nó giam tiền
Nó giam của em méo trả, nhắn thằng sp thì im ru

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week