Kiếm Tiền với A.W surveys

monbaka

Banned
Reactions
502
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Bước 1: Đăng ký một acc kiếm tiền online awsurveys
Link: http://www.AWSurveys.com/HomeMain.cfm?RefID=monbaka
Lưu ý khi đăng ký ID đăng ký phải trùng với ID Email liên lạc và ID Email đăng ký với Paypal hoặc AlertPay.
Bước 2: Bây giờ chúng ta bắt đầu nào:
Công việc của bạn sẽ vào vai là 1 người giới thiệu Webside và bạn phải cho lời bình về Webside đó để kiếm 4$ cho mỗi 2 lời bình, khi đăng ký bạn được thưởng 6$ cho 2 trang web đầu tiên . Nhưng mỗi tháng bạn chỉ có thể giới thiệu được và viết được khoảng 5-6 lời bình.... vì vậy số tiền kiếm được 1 tháng là hơn 24$/1 tháng.
Bạn cũng có thể giới thiệu với mọi người cùng đăng ký theo link của bạn .
Bước 3: Sau khi đăng nhập bạn làm theo hướng dẫn :
Welcome Survey -- A $6.00 Website leveluation is Available.> Start Survey Now>Click Here for Website 1 bạn cứ coi 1 đến 2 phút rùi viết khoản 3 câu bằng tiếng Anh (Đừng lo nếu bạn không bít tiếng anh, bạn cứ việc bấm vào là It's very good hay là cái gì bạn có thể nghĩ ra ) Sau đó làm tiếp cho cái thứ
2.
Mỗi cái thì tốt nhất bạn đợi đến 5-10p rùi bấm vào hoàng thành. Nếu xong mỗi cái Survey như thế thì bạn kiếm được 4-6 USD.
Chú ý khi viết nhận xét các surveys, trước tiên phải bấm vào link trước , sau đó vào đăng ký thành viên tại trang web mà bạn vừa click vào đó, rồi viết lời nhận xét vào 2 ô, nhớ là phải viết ít nhất khoảng 3 câu bằng tiếng Anh cho hay.
Các bạn ủng hộ mình để cố lấy proof up lên nhé :love

Người nói Scam .
Người nói không phải .
Mình phân vân nên muốn thử xem nó thế nào thôi
Mong các bạn ủng hộ để mình sớm đủ $ proof xem thế nào .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week