Cho mình hỏi tk paypal có cần veri mới rút đc tiền từ ysense ko vậy. Email ysense của mình trùng với paypal (chưa veri) và trùng họ tên vẫn ko cho rút.

Attachments

201.4 KB · Views: 91
Rút về skrill đi bạn, very dễ hơn mà exchange cũng tiện
Mình ít dùng skrill nên giờ ko biết chuyển $ nội bộ phí cao ko bạn. Lúc trước mình chuyển 1 lần thì đc free giờ ko biết sao

Mình ít dùng skrill nên giờ ko biết chuyển $ nội bộ phí cao ko bạn. Lúc trước mình chuyển 1 lần thì đc free giờ ko biết sao
Trước fee rẻ, acc mình cũng tạo lâu rồi mà chỉ để nhận $ lai rai từ clixsense, giờ vào send thử thấy fee 4.5%, không biết các acc khác sao

Trước fee rẻ, acc mình cũng tạo lâu rồi mà chỉ để nhận $ lai rai từ clixsense, giờ vào send thử thấy fee 4.5%, không biết các acc khác sao
nạp lên 5$ rồi rút về là hết bị nhé bác!!!

ysense bắt paypal phải verify mà bạn
Mình đã verify paypal luôn rồi mà nó vẫn ko cho rút. Có pro nào rút thành công về paypal chỉ giáo mình xíu

Attachments

201.4 KB · Views: 82
Bác chỉnh firstname với last name khớp paypal là ok
Tên paypal mình là QUAN LONG BACH, mình cũng đổi tên trên ysense như vậy cũng ko đc, mình đổi thứ tự các kiểu QUAN BACH LONG, BACH LONG QUAN mà cũng ăn thua nên mới ko hiểu nỗi bị vấn đề gì ?

Bác chỉnh firstname với last name khớp paypal là ok
Tên paypal mình là QUAN LONG BACH, mình cũng đổi tên trên ysense như vậy cũng ko đc, mình đổi thứ tự các kiểu QUAN BACH LONG, BACH LONG QUAN mà cũng ăn thua nên mới ko hiểu nỗi bị vấn đề gì ?

Bạn bỏ cái middle name đi chỉ lấy first name với last name thôi

Bạn bỏ middle name đi lấy first name với last name thôi, ví dụ bạn tên BACH QUANG LONG, thi ban đe first name: LONG, last name: BACH
Đâý là mình giả sử bạn điền trong paypal có 3 phần: fisrt name, last name, middle name như vậy

Bạn bỏ middle name đi lấy first name với last name thôi, ví dụ bạn tên BACH QUANG LONG, thi ban đe first name: LONG, last name: BACH
Đâý là mình giả sử bạn điền trong paypal có 3 phần: fisrt name, last name, middle name như vậy
Cám ơn bác nhiều nhé mình rút được rồi. Tên phải để ngược lại với paypal. Trong paypal của mình first name là QUAN middle name là LONG last name là BACH. Trên ysense first name phải để BACH last name để QUAN, bỏ middle name mới được. Làm mình mò mẫm hôm qua tới giờ. Được vài đồng mua sữa cho con rồi ?

Cám ơn bác nhiều nhé mình rút được rồi. Tên phải để ngược lại với paypal. Trong paypal của mình first name là QUAN middle name là LONG last name là BACH. Trên ysense first name phải để BACH last name để QUAN, bỏ middle name mới được. Làm mình mò mẫm hôm qua tới giờ. Được vài đồng mua sữa cho con rồi ?
Rút về pp hết bao nhiêu phí vậy bạn

Ngon rồi, lâu lâu lượn vào kiếm khảo sát thôi
Uh đúng rồi bác. Mình cũng rảnh rảnh lượn vào kiếm khảo sát cùng với thằng Mobrog. Gom lâu lâu cũng có vài đồng cà phê ?

CÓ AI BỊ LỖI NÀY KHÔNG AH?

We've noticed that some of your responses are not being provided as directed or are inconsistent with previous responses.
While our Quality Assurance Team reviews your responses, we're restricting your access to Surveys.
Why are "surveys not for me"?

Please take your time to read and respond to each survey question truthfully with accurate information. The reason you are given the opportunity to make money online with surveys is because the researchers need your valuable input. If you are not being honest, your answers are not useful and you'll quickly find yourself with no surveys to complete.
Your survey sessions are to be kept strictly confidential and you cannot share with anyone any of its content, including texts, images, videos and your answers. This also means that you cannot show others what answers to give that may help them qualify, through any method (e.g. videos, forums, articles, chats, etc).

CÓ AI BỊ LỖI NÀY KHÔNG AH?
Chắc bạn nhiều lần trả lời ko trùng thông tin bạn đăng ký tài khoản với thông tin trong khảo sát hoặc bạn trả lời ko trung thực vấn đề gì đó. Nên nó ko gửi khảo sát cho bạn làm nữa. Đại loại là vậy. Cách khắc phục chắc bạn nên đóng tài khoản rồi mở một tài khoản mới xem sao

Uh đúng rồi bác. Mình cũng rảnh rảnh lượn vào kiếm khảo sát cùng với thằng Mobrog. Gom lâu lâu cũng có vài đồng cà phê ?
mobrog mệt mỏi lắm, rất ít ks, mình làm cũng đều mà tầm 5 tháng mới đủ 6.25$ để rút!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom