Help kiếm tiền từ itunes gift card

ttran1084

Junior
Reactions
45
MR
0.028
Facebook
Follow me on Facebook
tình hình là mình có khá nhìu itunes USA gift card trong balance mà ko biết làm gì, xin hỏi các PRO là có cách nào kiếm tiền từ số balance này ko. tại mình muốn CONVERT ra tiền . code sạch nhé ko hack hiết, bug biết gì đâu :D. xin đc chỉ giáo

tình hình là mình có khá nhìu itunes USA gift card trong balance mà ko biết làm gì, xin hỏi các PRO là có cách nào kiếm tiền từ số balance này ko. tại mình muốn CONVERT ra tiền . code sạch nhé ko hack hiết, bug biết gì đâu :D. xin đc chỉ giáo
làm gì có nhiều thế bác:D

Tìm ai nap game bán

là s bạn, bạn có thể giai thích cụ thể xiu đc ko
1. Bán lại cho các dịch vụ nạp GAME ONLINE.
2. Bạn tự làm dịch vụ nạp cho người ta rồi lấy tiền, thấy chúng nó nạp gói $100 lấy 1.4 ~ 1.6 triệu đó.

2. Bạn tự làm dịch vụ nạp cho người ta rồi lấy tiền, thấy chúng nó nạp gói $100 lấy 1.4 ~ 1.6 triệu đó.
mà cái này là trong balance mình mà bạn chứ đâu fai gift đâu s nhận nạp game đc

Bán cho gamer đó bạn vào các page game ấy

mà cái này là trong balance mình mà bạn chứ đâu fai gift đâu s nhận nạp game đc
Dc hết nhé ib chỉ cho

100$ 1m2 nè kiếm khách khó khăn quá

bạn contact qa fb mình nha
Nói đây luôn đi , nói chung bạn lên các page game rao nạp game, $ trong itune thì bạn dùng nick itune đó down game rồi đăng nhập id pas của nguời ta mà nạp thế thôi chả liên quan gì đến gift cả

Nói đây luôn đi , nói chung bạn lên các page game rao nạp game, $ trong itune thì bạn dùng nick itune đó down game rồi đăng nhập id pas của nguời ta mà nạp thế thôi chả liên quan gì đến gift cả
trước giờ mình chưa biết cái này, bạn có biết web nào ok ko cho minh xin vài links đc ko :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,583
170,678
Latest member
dongta1998
Back
Top Bottom