Other Kiếm Tiền Từ Fanslave.com Trên Facebook

nó được chừng nữa 100$ cũng chiến rồi --->> đào đâu ra 200$, 300$ đây

cheat reg được hk đây thớt ---->>> có thoải mái hk ???? nếu được khi like để lun ip vn log vào hay cần fake lun ????

Toàn bác sợ chết. tui làm lâu rùi nên mới thế thôi. mà tôi ko chỉ chiến mỗi 2 thằng này. còn nhiều cái khác. chứ 2 cái thằng này tôi đã nói đủ tiền uống cafe thôi mà. nhiều cái gom lại nó thành nhiều.

Last edited by a moderator:
Toàn bác sợ chết. tui làm lâu rùi nên mới thế thôi. mà tôi ko chỉ chiến mỗi 2 thằng này. còn nhiều cái khác. chứ 2 cái thằng này tôi đã nói đủ tiền uống cafe thôi mà. nhiều cái gom lại nó thành nhiều.

Attachments

32.1 KB · Views: 31
Last edited by a moderator:
proof sao giống của brushalibaba thế =)),thế còn proof site bạn giới thiệu đâu????

Mình đang chiến thằng fandealer.net, còn thằng fanslave.com mình chưa chiến. Thank you chủ thớt. Mình sẽ test xem thế nào

chu thot xai tieng Romani hay tieng Phap ah

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,689
Latest member
math34
Back
Top Bottom