Tutorial Kiếm tiền tự động bằng CryptoTab

TranGiaAn

Newbie
Reactions
1
MR
0.020

Cryptotab Browser là gì?​

Đây là một trình duyệt web được xây dựng dựa vào mã nguồn mở của Chrome, vậy nên các tính năng của nó cũng tương tự như Chrome, điều đặc biệt là nó còn được tích hợp tính năng đào Bitcoin miễn phí khi bạn sử dụng trình duyệt này để lướt web.

Trình duyệt này đã có mặt trên thị trường khá lâu rồi nhưng tôi vẫn muốn đưa nó vào bài viết này để giới thiệu với những ai chưa biết và tham gia kiếm tiền khi mà tính năng đào Bitcoin kết hợp này sẽ là “một công đôi việc” cho những ai thường xuyên sử dụng trình duyệt để truy cập thông tin trên internet.

Lưu ý khi sử dụng trình duyệt Cryptotab để đào Bitcoin:​

• Để kiếm được BTC trên trình duyệt thì bạn cần phải treo máy (tức là để trình duyệt chạy liên tục)
  • Hiện tại trình duyệt đang cho đào BTC ngắt quãng 2h/ lần. Tức là cứ sau 2h bạn phải bật tính năng đào BTC một lần.
  • Bạn cần Log in tài khoản Google để lưu lại số BTC đã đào được trong trường hợp phải thoát trình duyệt hoặc ứng dụng.
  • Tốc độ đào nhanh hay chậm sẽ phụ vào sức mạnh cấu hình phần cứng của thiết bị mà bạn đang sử dụng.
  • Bạn có thể tăng tốc độc đào bằng cách mua tốc độ đào hoặc nâng cấp lên phần mềm Crytotab Browser Pro. (Việc bỏ tiền đầu tư là điều tôi không khuyến khích các bạn, vậy nên hãy xem xét thật kỹ trước khi quyết định các bạn nhé!

Hướng dẫn đào BTC trên trình duyệt Cyptotab Browser​

Có 2 cách để bạn đào BTC trên Cryptotab Browser, đó là: trên máy tính (PC/ Laptop) và trên Smartphone.

Trong khuôn khổ bài viết này, tôi sẽ hướng dẫn các bạn sử dụng Smartphone vì tính cơ động và tiện lợi của nó.

Hiện tại bạn có thể tải App cho cả 2 nên tảng Android và IOS https://cryptotabbrowser.com/fr/257...EXSDmuAiTPurZQ-0uhQGL8-7QoL-RDmK7Z076siqyiaWk

Sau khi tải xong phần mềm về máy bạn tiếp tục mở ứng dụng ra và thực hiện các bước sau đây:

Bước 1:​

Khởi động trình duyệt

Ấn vào “Bắt đầu duyệt”
Cài đặt trình duyệt Cryptotab Browser làm trình duyệt mặc định

Bạn vào phần “Cài đặt”mục” trên điện thoại ⇒ “ứng dụng” ⇒ Chọn ứng dụng “Cryptotab Browser” ⇒ “ứng dụng trình duyệt mặc định” ⇒ Chọn Cryptotab Browser.

Chọn Cryptotab Browser làm trình duyệt mặc định
Hệ thống báo sửa đổi thành công ⇒ bạn ấn vào nút “tiếp theo”

Cài đặt thành công

Bước 2:​

Log in vào trình duyệt bằng tài khoản Gmail/ Facebook

Sau khi cài đặt ứng dụng trình duyệt mặc định thành công, bạn vào mục “CRYPTOTAB DASHBOARD” ⇒ vào biểu tượng dấu 3 gạch góc phải bên trên màn hình điện thoại và Log in bằng tài khoản Gmail/ Facebook tùy ý bạn.

Log in vào trình duyệt

Bước 3:​

Cài ứng dụng CT VPN để kích hoạt chế độ đào BTC bằng cách ấn vào “START MINING WITH CT VPN”

Tải CT VPN

Chọn gói miễn phí

Tiếp theo bật chế độ cho phép ứng dụng CT VPN chạy ⇒ ấn “OK”

Bật chế độ chạy ứng dụng CT VPN
Sau đó bạn sẽ nhận được thông báo kích hoạt thành công và bắt đầu đào BTC

Ấn “OK, LET’S START” để bắt đầu đào BTC
Cuối cùng bạn đã có thể kích hoạt chế độ đào BTC bằng cách ấn nút “ENABLE MINING”

Bật chế độ đào BTC
Như vậy là bạn đã có thể kiếm BTC trên nền tảng trình duyệt web Cryptotab Browser rồi. Một số lưu ý cho các bạn khi thực hiện đào BTC (xin nhắc lại một lần nữa)

• Luôn phải bật ứng dụng để đào BTC, nếu bạn tắt thì việc đào BTC đương nhiên sẽ ngừng hoạt động
  • Thời gian đào với gói Free sẽ là 2 tiếng/ lần. Sau 2 tiếng đó hệ thống tự động ngừng, bạn phải kích hoạt lại bằng tay cho chu kỳ 2 tiếng tiếp theo)
  • Phải xác minh địa chỉ email cho việc rút tiền sau này (hướng dẫn xác minh địa chỉ email ngay bên dưới)
  • Tốc độ đào với gói Free phụ thuộc vào cấu hình của từng thiết bị. (tôi đang sử dụng máy Galaxy S10+ và tốc độ đào trung bình là 1500 H/s)
Tốc độ đào BTC trên máy của tôi

Hướng dẫn cách rút tiền​

Như tôi đã nói ở trên, để rút được tiền bạn cần thỏa mãn 2 điều kiện:

• Tài khoản đủ số lượng rút tối thiểu là 0.00001 BTC (khá là nhỏ các bạn nhé)
  • Cần xác minh tài khoản email

Cách xác minh tài khoản email​

Bạn nhấp vào nút “WITHDRAW BTC” ngay phía dưới số BTC bạn đào được. Hệ thống sẽ yêu cầu bạn xác nhận địa chỉ email trước khi rút tiền ⇒ nhấp vào “VERIFY”

Hệ thống yêu cầu xác nhận email
Hệ thống sẽ gửi mail tự động vào địa chỉ email mà bạn đã đăng ký. Bạn cần mở hòm thư và xác nhận bằng cách nhấp và nút “CONFIRM EMAIL” như hình bên dưới:

Ấn vào “CONFIRM EMAIL” để xác nhận
Ngay sau đó hệ thống sẽ báo là việc xác nhận email đã thành công và bạn có thể rút tiền bất kỳ lúc nào

Email đã được xác nhận thành công
Đến đây bạn ấn “NEXT” và nhập số tiền cần rút và địa chỉ ví BTC để thực hiện lệnh rút tiền về ví.

Việc lấy địa chỉ ví BTC thì có nhiều cách. Bạn có thể sử dụng địa chỉ ví Binance, Remitano, OKex, Huobi, Perfect Money, Payeer hoặc VNDC, với cá nhân tôi thì tôi sẽ dùng ví VNDC vì chính sách trả lãi theo ngày của VNDC là điều mà tôi rất thích.

Cách lấy địa chỉ ví BTC của VNDC như sau:

Bạn vào ví VNDC, sau đó chọn ví BTC

Ví BTC của VNDC
Sau đó bạn copy địa chỉ ví để dán vào ô địa chỉ BTC cần rút tiền của Cryptotab Browser

Copy địa chỉ ví BTC
Vậy là bạn đã hoàn thành việc thực hiện lệnh rút tiền rồi đó.

Với những bạn có nhu cầu mua thêm tốc độ đào thì có thể tham khảo bằng cách nhấp vào biểu tượng X1 để mua tốc độ đào thời gian 1 tháng, 3 tháng …Tuy nhiên tôi không khuyến khích các bạn làm điều này.

Bảng phí mua thêm tốc độ đào BTC
Một cách đơn giản hơn để bạn tăng nhanh số lượng BTC là mời bạn bè tham gia thông qua đường link tiếp thị liên kết

Mời bạn bè cùng tham gia

Link tải CryptoTab: https://cryptotabbrowser.com/fr/257...EXSDmuAiTPurZQ-0uhQGL8-7QoL-RDmK7Z076siqyiaWk

Phần kết​

Trên đây là hướng dẫn của tôi về cách vừa lướt web vừa kiếm BTC miễn phí thông qua ứng dụng Cryptotab Browser. Các bạn có câu hỏi hay thắc mắc nào có thể để lại bình luận ở bên dưới bài viết này, các bạn cũng có thể tham khảo các cách kiếm tiền khác từ trang của tôi nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,059
169,441
Latest member
vn888art

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week