Kiếm tiền từ Cash Robot - Telegram kiếm 1,5 triệu/ngày

trongtien1988

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Bot trên Telegram, hoạt động rất ổn định Có thể chơi free bằng cách kiếm kim cương bonus hàng ngày, có kim cương mua Robot, Robot sẽ tạo ra Sét, bán Sét được kim cương, bán kim cương ra Bitcoin rút về. Tặng 300 kim cương khi đăng kí, mỗi ngày tặng 10-100 kim cương Chơi free thì hơi lâu và được ít, muốn nhanh thì nạp tiền mua kim cương để mua Robot. Tuần vừa rồi mình chơi vào phần bonus thì khác mọi khi, nó ra một đường dẫn trang web vào đánh số nhân vào. Mình chơi thử trên máy tính và đánh số x500 thì hiện ra một bảng load, mất khoảng 2h30 thì load xong và đc 40.000 kim cương. Vậy là mình cứ làm như vậy trong vòng 1 tuần và có đc 900.000 kim cương và quyết định mua con robot cao tiền nhất.
1 giờ con robot này đào được 122.000 tia sét x24h = 2.880.000 tia sét
2.880.000 tia sét đổi ra được 28.800 kim cương
Trong đó 19.200 kim cương sẽ bị giữ lại để mua bán , còn 9600 kim cương mình rút đc ra
Tính theo tỷ giá bây giờ 9600 kim cương = 0.0096 BTC, giá BTC khoảng 7000USD/1BTC
=> 0.0096BTC = 67.2 USD = 1.545.600 VNĐ
vậy là thu nhập hàng ngày thu đc sẽ là 1,5 triệu, 1 tháng là 45 triệu, vãi thật.
Sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn cài đặt và chơi trò này nhé:
Bước 1:Linh tải telegram: https://desktop.telegram.org/
Sau khi tải và cài đặt telegram trên máy tính mình tiến hành đăng ký và đăng nhập
Bước 2:Tiếp theo vào đường link sau để kích hoạt trò Cash Robot: https://t.me/CashRobotsBot?start=rcpVcabh
Bước 3: Bấm vào Start để khởi động robot, sau đó chọn ngôn ngữ tiếng anh.

Bước 4: Bấm Menu chọn bonus để nhận 300 kim cương miễn phí.

Bước 5: Bấm Menu chọn Hire sau đó bấm vào Images rồi bấm vào robot list.
- Đối với người đào BTC miễn phí thì mua 3 con robot đầu tiên trị giá mỗi con 100 kim cương.
- Đối với người muốn đào BTC nhiều thì mua những con robot ở dưới cần phải tốn phí thì...làm tiếp bước sau

Bước 6: Bấm menu vào Add chọn Bitcoin rồi click Message nhập số BTC cần đưa vào và enter.(tối thiểu nạp 0.0001 BTC) sẽ xuất hiện ví Bitcoin, mình coppy ví để qua remitano mua hoặc blockchain để đưa BTC vào.
Sau 30 phút Bitcoin sẽ đưa vào thì mình sẽ thực hiện lại B5 (lưu ý: mình sẽ mua robot lớn trước rồi đến robot nhỏ sau).

Bước 7: 1 tiếng sau mình vào Menu rồi vào hangar rồi bấm vào collect the energe để chuyển năng lượng qua shop.
Vậy là xong. Chúc các bạn thành công
Bước 8: Vào bonus và nhấn ok để đến đường dẫn, sau đó đánh số nhân vào, nếu bạn lâu không sử dụng máy hoặc để qua đêm cứ đánh khoảng 2000 đến sáng hôm sau là chạy xong và tự nhận đc kim cương. Các bạn nhớ là gom đủ 900.000 kim cương rồi mua con Robot cao tiền nhất để hiệu xuất cao nhất nhé.
Lời kết: Đây là một site tự động cho phép đào Free và đầu tư sinh lợi khá cao nên mức độ an toàn của nó không cao. Các bạn nên chơi Free để kiểm tra nhé !

mấy con bot dạng kiểu này chơi đầu tư nó còn kiếm chả nhiêu huống hồ chơi freee chưa kể nó scam bất ngờ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,294
170,425
Latest member
devsang
Back
Top Bottom